Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

hacha kupotosha watu... usijifanye wewe ndio expert wa kujua na ku-analyze mambo haya, roho inakuuma pale ulipoona positive comment juu ya wakurya, inakupaswa umhukumu mtu kutokana na matendo yake haijalish ni wa kabila gani...

hilo kabila lako lina gani thamani kubwa kuona ya wengine hayafai, au unadhani hakuna wanaume wa kabila lako ambao hawajawahi kupiga wenzi wao.

Sent using Jamii Forums mobile app

Dawa ni moja tu kubadilika ili wale wanaowazunguka wa proof wrong kile kinachosemwa!

Taarifa kupitia takwimu mbali mbali zimekuwa zikionesha kuwa mkoa wa mara kuwa kinara wa unyanyasaji wa kijinsia n.k

Sasa kama kubisha kabishie takwimu!

I am psychologically matured enough siwezi kubabaishwa na mapovu yako !


Karibu kwa majadiliano zaidi!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji3][emoji3][emoji3] sasa kama mimi siyo jambazi ukiniita jambazi unazani ndiyo nitakuwa jambazi kweli?

Jifunze kuwa na kifua unapoleta au kujadili mada!

Mimi hupenda kusimamia ukweli wa mambo,
Hata utakapoleta mjadala juu kabila langu nitasema ukweli hata mapungufu yake!

Jaribu kufuatilia michango yangu huwa nasema ukweli kabisa,
Mfano kama kabila langu linasemwa kuwa na tatizo la uchawi na ushirikina huwa nakubaliana kabisa na mleta mada au mchangiaji, Siwezi kutetea na kupanic eti sababu ni kabila langu !

Kwa hiyo cool down do not panic!


Sent using Jamii Forums mobile app
sijapanic na wala sijakinga kifua, nimejaribu kukuonesha ni jinsi gani ulivyo na mentallity ya kijinga na nashukuru umefahamu hilo coz ulichobisha hapa sio mambo ya wakurya tena ila ni kujaribu kuetea upumbavu wako.

na siwez kujipanga kumkabili mtu ambaye simfahamu, tena anae andika nonsense.

you are a fraud.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dawa ni moja tu kubadilika ili wale wanaowazunguka wa proof wrong kile kinachosemwa!

Taarifa kupitia takwimu mbali mbali zimekuwa zikionesha kuwa mkoa wa mara kuwa kinara wa unyanyasaji wa kijinsia n.k

Sasa kama kubisha kabishie takwimu!

I am psychologically matured enough siwezi kubabaishwa na mapovu yako !


Karibu kwa majadiliano zaidi!


Sent using Jamii Forums mobile app
"psychologically proven enough by mentally retards"

yah siku hizi kila mtu ni msomi na mujuaji wa mambo, ila unapoaandika shit lazima tukutreat kama shiit.

nasubiria reply yako ya utumbo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa wale vijana wenzangu wa KURYA, mnafahamu challenges za hawa watoto tunavyokuwa tunawapproach baada ya kuwa wamejua kabila letu.

eti utasikia...

- "ooh wakurya ni wakorofi"

- "ooh wakurya wanapiga wake zao"

The fact ni kwamba, kama mwanaume ana mkono wa kukupiga au uwezo kukupa wakati mgumu, haijalishi atakuwa ni wa kabila gani..

mfano:

1.SOUTH AFRICA: mamphista aliyempiga baby wodumo ni mkuryaaa??!

2.USA: Jonny depp aliyempiga amber heard ni mkurya??!

3.UK/USA: stephen belafonte aliyempiga mel b ni mkurya??!

ETC....

Tukianza kuchambua wenzi kutokana na makabila yao hakuna atakaye baki salama...ndiyo naelewa kuna negativities mbali mbali ambazo zimeacha marks katika makabila yetu, lakini haimanishi sio kila mtu anabeba hizo negativities zote.

Muda mwingine unakuta tu kabinti kameona hauna pesa za kutosha, hauna uwezo anao utaka yeye au kigezo kingine anachotaka yeye...anaamua kuja na kisingizio cha kabila.

"IT IS BETTER TO RISK SAVING A GUILTY MAN THAN CONDEMN AN INNOCENT ONE."

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa hama kabila. Kama umeshajua hilo wakikuuliza kabila lako unajibu kibongobongo kwa kuuliza KWANI WEWE UNAPENDA KABILA GANI? Akijibu basi mwambie ulijuaje ndio kabila lako!!!

Hayo mambo ya wadada usiyachukulie serious/siriaz sana pengine kabila ni kisingizio tu. Chamsingi TAFUTA PESA MWANAUME UKIWA NA PESA HILO NDIO KABILA WANAPENDA HAWA VIUMBE.
 
Jamaa hama kabila. Kama umeshajua hilo wakikuuliza kabila lako unajibu kibongobongo kwa kuuliza KWANI WEWE UNAPENDA KABILA GANI? Akijibu basi mwambie ulijuaje ndio kabila lako!!!

Hayo mambo ya wadada usiyachukulie serious/siriaz sana pengine kabila ni kisingizio tu. Chamsingi TAFUTA PESA MWANAUME UKIWA NA PESA HILO NDIO KABILA WANAPENDA HAWA VIUMBE.
hahahah... kabila la pesa. nimeipenda hyo mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sijapanic na wala sijakinga kifua, nimejaribu kukuonesha ni jinsi gani ulivyo na mentallity ya kijinga na nashukuru umefahamu hilo coz ulichobisha hapa sio mambo ya wakurya tena ila ni kujaribu kuetea upumbavu wako.

na siwez kujipanga kumkabili mtu ambaye simfahamu, tena anae andika nonsense.

you are a fraud.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa Bahati nzuri sijui kabisa kumtukana mtu, huwezi amini hata kusonya sijui kabisa,
Namshukuru sana mama yangu kwa malezi mema kwa Neema ya Mungu!


Imeandikwa “ hasira hukaa kifuani pa mpumbavu”

Kwa hiyo nikiendelea kujadiliana na mtu mwenye ufahamu wa kiwango chako ni sawa kupoteza muda!

Kwa bahati nzuri nimejifunza kumstahi mtu awaye yote maishani mwangu hasa wa aina yako !





Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa Bahati nzuri sijui kabisa kumtukana mtu, huwezi amini hata kusonya sijui kabisa,
Namshukuru sana mama yangu kwa malezi mema kwa Neema ya Mungu!


Imeandikwa “ hasira hukaa kifuani pa mpumbavu”

Kwa hiyo nikiendelea kujadiliana na mtu mwenye ufahamu wa kiwango chako ni sawa kupoteza muda!

Kwa bahati nzuri nimejifunza kumstahi mtu awaye yote maishani mwangu hasa wa aina yako !





Sent using Jamii Forums mobile app
mara nyingi katika maisha yangu nimekutana na watu kama nyie .

watu ambao wanaona wanachosema ndiyo pure sense na ukweli, wakati in reallity wanakosea, then ukishawaambia ukweli wanapanic, then wakisha panic wanaanza kukulaumu na kuona wameonewa na yule aliojaribu kukusoa misimamo yao, wanasema umewakosea adabu.

nitaendelea kuwa mimi, kama sijui nitauliza ila kama ni uongo siwez kuwa mtumwa wa uongo wa mtu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa tunafanyaje marekebisho wakati wewe tayari ushahukumu wakurya wote, kwa kosa la bwana'ako

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio Mimi mwenyewe ukisoma comment nyingi utaona kurya weng ndo wanasema kabila hilo halina shida, kitu cha kwanza ili kuleta changes sehemu yeyote ni lazima ukubaliane na madhaifu then utafute solution, sasa nyie mnakataa na Hakuna MTU asiyojua hilo kabila hata watoto wadogo wanajua, sasa tukubaliane kwanza kua kuna shida. Then tujadili nini kifanyike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio Mimi mwenyewe ukisoma comment nyingi utaona kurya weng ndo wanasema kabila hilo halina shida, kitu cha kwanza ili kuleta changes sehemu yeyote ni lazima ukubaliane na madhaifu then utafute solution, sasa nyie mnakataa na Hakuna MTU asiyojua hilo kabila hata watoto wadogo wanajua, sasa tukubaliane kwanza kua kuna shida. Then tujadili nini kifanyike

Sent using Jamii Forums mobile app
unazidi kudanganya watu ili tu basi muendelee kupaka tope hili kabila.

we umejuaje wanao tetea wakurya kwenye comment ni wakurya tu, au udhani kila mtu ana akili kama zako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa wale vijana wenzangu wa KURYA, mnafahamu challenges za hawa watoto tunavyokuwa tunawapproach baada ya kuwa wamejua kabila letu.

eti utasikia...

- "ooh wakurya ni wakorofi"

- "ooh wakurya wanapiga wake zao"

The fact ni kwamba, kama mwanaume ana mkono wa kukupiga au uwezo kukupa wakati mgumu, haijalishi atakuwa ni wa kabila gani..

mfano:

1.SOUTH AFRICA: mamphista aliyempiga baby wodumo ni mkuryaaa??!

2.USA: Jonny depp aliyempiga amber heard ni mkurya??!

3.UK/USA: stephen belafonte aliyempiga mel b ni mkurya??!

ETC....

Tukianza kuchambua wenzi kutokana na makabila yao hakuna atakaye baki salama...ndiyo naelewa kuna negativities mbali mbali ambazo zimeacha marks katika makabila yetu, lakini haimanishi sio kila mtu anabeba hizo negativities zote.

Muda mwingine unakuta tu kabinti kameona hauna pesa za kutosha, hauna uwezo anao utaka yeye au kigezo kingine anachotaka yeye...anaamua kuja na kisingizio cha kabila.

"IT IS BETTER TO RISK SAVING A GUILTY MAN THAN CONDEMN AN INNOCENT ONE."

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana wakwetu huyo demu I. Q yako ndogo mm nilikuwa nakaa mitaa fulani enzi hizo ndo nimemaliza chuo kuna mchagga mmoja alikuwa ameoa ana Mtoto mmoja Aiseee kila siku mwanamke alikuwa anakula kichapo hadi unatamani umwambie yule dada km ni shida nikutoroshe nikuoe mm kuja kufuatilia yule dada alikuwa muslim akaja Christian ili tu aolewe na Jamaa so kupiga ni hulka tu, watu wa mkoa wa MARA tunajali Sana wake zetu na familia however hatuwezi kuzinguliwa kirahisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana wakwetu huyo demu I. Q yako ndogo mm nilikuwa nakaa mitaa fulani enzi hizo ndo nimemaliza chuo kuna mchagga mmoja alikuwa ameoa ana Mtoto mmoja Aiseee kila siku mwanamke alikuwa anakula kichapo hadi unatamani umwambie yule dada km ni shida nikutoroshe nikuoe mm kuja kufuatilia yule dada alikuwa muslim akaja Christian ili tu aolewe na Jamaa so kupiga ni hulka tu, watu wa mkoa wa MARA tunajali Sana wake zetu na familia however hatuwezi kuzinguliwa kirahisi

Sent using Jamii Forums mobile app
pamoja kaka....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na ile habari ya
Kanda maalum iliwekwa sababu ya fujo za uchaguzi kipindi hicho. Haina uhusiano wowote na kabila.

Wakurya tuna msimamo, we call spade as spade, not a big spoon. Ukiwa mtu wa longolongo lazima utatuchukia tu!

- KANA -
Na ile habari ya walenchoka???????
 
sijapanic na wala sijakinga kifua, nimejaribu kukuonesha ni jinsi gani ulivyo na mentallity ya kijinga na nashukuru umefahamu hilo coz ulichobisha hapa sio mambo ya wakurya tena ila ni kujaribu kuetea upumbavu wako.

na siwez kujipanga kumkabili mtu ambaye simfahamu, tena anae andika nonsense.

you are a fraud.

Sent using Jamii Forums mobile app
ni vizuri tukatafuta tatizo kwa uwazi bila kuwa na negative attitude kwenye tribe tunayoijadili,hii itawezesha
zaidi kuboresha madhaifu au kutoa mtizamo hasi kwenye jamii
 
Back
Top Bottom