highness long
JF-Expert Member
- Sep 30, 2017
- 514
- 510
Huyo hakukupenda! Upendo wa kweli hauna ubaguzi!
Mkuu hajakupenda huyo
Kweli, upendo haubagui.Ikiwa mmependana kweli hakuna la kuwakwamisha! Mkiwa na lengo moja na msimamo mmoja mbona mnafika tu!
Ukiona mwanamke wa kuamuliwa kila kitu hata kwenye ndoa familia yake ndo itamuamulia!
Sure, all in all there is no more love.Itakua either kuna kitu kashamfanyia kikamkatisha tamaa huyo mdada au ni mdada tuu kaamua kutafuta sababu zake
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli, upendo haubagui.
hahaha... we ndio ulipanick, natumain umeanza kuelewa kuwa soo wakurya ndio wanaopanick hata nyie makabila mengine.Loooh, sio wewe ni hilo lijitu lingine likurya!! Mbona sasa unapanik sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Sisi makabila yote tunapanik kijanja isipokua nyie tuu, hapo ningekua karibu ungekua ushanitengua mkono, uongo? Be open!hahaha... we ndio ulipanick, natumain umeanza kuelewa kuwa soo wakurya ndio wanaopanick hata nyie makabila mengine.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, mtu anaweza akawa karibu yako kutokana na vitu unavyomfanyia tu au wakati mwingine anaufurahia urafiki wenu ila anajua ndoa na wewe hapana.Sasa siku ukitaka kuchumbia ndio anatafuta sababu.huyu binti sikuwahi kumfanyia ukatili wowote.... ilitokea tu basi, mda mwingine ni ushawish na ulimbukeni.
Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀😀😀😀😀Sisi makabila yote tunapanik kijanja isipokua nyie tuu, hapo ningekua karibu ungekua ushanitengua mkono, uongo? Be open!
Sent using Jamii Forums mobile app
AmeeenMkuu, mtu anaweza akawa karibu yako kutokana na vitu unavyomfanyia tu au wakati mwingine anaufurahia urafiki wenu ila anajua ndoa na wewe hapana.Sasa siku ukitaka kuchumbia ndio anatafuta sababu.
Wewe mshukuru Mungu ameonesha hakupendi, usiforce ndoa.
-Hivi kinachowafanya wakurya wengi wawe na hasra ni nini?Fallacy of false generalization. Ni kama mtu mmoja angeshuhudia hilo tukio then aseme kabila la baba yako ni wakorofi wanapiga wanawake!
- KANA -
oooh...kumbe ujinga bado haujaisha.Sisi makabila yote tunapanik kijanja isipokua nyie tuu, hapo ningekua karibu ungekua ushanitengua mkono, uongo? Be open!
Sent using Jamii Forums mobile app
ooh kumbe dar nayo ni ya wakurya...ndio maana ina kanda maalum.-Hivi kinachowafanya wakurya wengi wawe na hasra ni nini?
-Hivi tumejiuliza kwanini wao wawae wa kwanza kuwekewa kanda maalumu ya kipolisi ukiacha Dar???
Yaan ndo unadhihirisha ukurya sasa, ngoja nipike tuu Nile nishibe mana duuuh!!oooh...kumbe ujinga bado haujaisha.
hivi kweli mtu mzima unaweza kusema eti kuna kupanick kwa kijanja.
ndio maana mi nakwambia you are cheap, arrongant and closed minded.
Sent using Jamii Forums mobile app
sikiliza kitu ..sijui wewe ni dada au kaka...Yaan ndo unadhihirisha ukurya sasa, ngoja nipike tuu Nile nishibe mana duuuh!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Dar ni mkoa mkubwa boss wenye mchanganyiko wa watu wengi.ila nakumbuka matukio mengi ya hovyo yalifanya mkoa wa mara uwekewe kanda maalumu
Hapa nilikuwa napitia ripoti za GBV(gender base violences) mkoa wa mara unanyoshewa vidole sana
Wakuryaa hata akiwa mpolee Kupiga mwanamke ni principle..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapa nilikuwa napitia ripoti za GBV(gender base violences) mkoa wa mara unanyoshewa vidole sana