Binadamu hatupendani hasa makazini wengine tunafosi tu

Mdada anamwambia HOD eti panga ratiba wale wote wenye biashara zao washindwe kufanya hizo biashara. Yani hataki wenzie wawe na vyanzo vingine vya mapato, wivu tu.
Wivu unaopelekea roho mbaya
 
Wana inferiority complex....
 
Ila tuseme ukweli tu japo wapo wanokataa

Ni hivi mwanamke ameumbwa kua ni mama wa Nyumbani tu ndo shughuli kubwa anayoiweza hii

Ona sasa watu wanavohangaika makazini kisa hawa Wanawake mnakua mna ubeza Uislamu ila hii ndo nature ya mwanamke ni kukaa nyumbani akalea familia
 
[emoji2956][emoji2956]
 
[emoji2956]
 
Hata Rais ameajiriwa....
 
Sio makazini tuu sehemu yeyote yenye riziki hatutaki Fulani atuzidi.

Ubinafsi ni hulka ya binadamu so usishangae sana.
 
Sasa wanawake Wana hicho kitobo ni ngumu kushindana nao hasa kama boss ni mwanaume
 
Dunia hii....
 
Ukitaka mwanadamu yoyote asivuke mipaka, muoneshe kuwa akivuka huo mpaka unao uwezo wa kufanya jambo lolote wakati wowote.

Ukiletewa umbea wa A kutoka kwa B mfuate B ukiwa na A mwambie wazi ulichoambiwa na A. hautaletewa tena umbea na mtu yoyote atakayefahamu ulichokifanya, mwisho wa siku hautakuwa tena sehemu ya umbea na majungu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…