Binadamu atakufa safari tisa ndo amuone Mungu

Binadamu atakufa safari tisa ndo amuone Mungu

Basi tutumie reference ya Adam Dunia ndo sayari ya mwisho kuishi baada ya hapo Moja kwa Moja kwa Sir God meza Moja tunakula White wine Na Bata Mzinga kila mmoja na wake sio kipandekipande kama kwenye sherehe za Duniani.
 
Kwahiyo kuna ambao wanaishi duniani na ni sayari yao ya mwisho kama ilivo kwa Adam au hiyo ilikua ni bahati ya mtende tu kwa Adam dunia kua sayari yake ya mwisho?

Kuna njia yoyote ya kujua upo kwenye miaka mingapi??
 
Mkuu bado ata wewe Nadharia yako haina mashiko, hivi unajua Kama watu wameanza kufa kabla na baada ya kufa Yesu

Miaka imeanza kuhesabiwa baada ya kifo cha Yesu ambayo hadi leo imefika 2023 ila kumbuka kabla ya hapo watu walikuepo na walikuwa wanakufa pia

Kwa Akili ya kawaida tu we unadhani hiyo siku ya kiama itafika mwaka gani? Mwaka elf 50, laki 1 au laki 5 au mwaka gani?

Hujui kama kumweka tu mtuhumiwa mahabusu Kwa muda mrefu bila kuhukumiwa ni kosa kisheria? Yani leo hii roho za watu zikae tu miaka elf 5 au miaka elf 90 zinasubiri hukumu isiyojulikana itakuja lini we hii Nadharia kwako unaiona ina Mashiko?

Kwakuwa mleta mada Nadharia yake Haina uthibitisho lakini pia ata Nadharia yako haina uthibitisho pia maana ukiacha maandiko hakuna mtu ambae amewahi kufa na kuleta mrejesho, kwahiyo zote zinabaki ni Nadharia za kufikirika sasa itategemea wewe msomaji umeamua kufikiria vipi


Nani kasema mtu anapokufa roho yake inakaa mahabusu??--- nilichosema ni kwamba mtu akifa roho yake inakwenda Barzakh ikisubiri kwenda akhera, Barzakh sio mahabusu bali ni hatua ya kati (intermediate stage) ya dunia na akhera, katika Barzakh roho zinakuwa katika usingizi mzito na katika hali ya usingizi Muda auhesabiki kama jinsi muda usivyoweza kuhesabu katika usingizi huu wa kawaida, yaani kama leo utamfufua mtu aliyekufa miaka 4000 iliyopita na ukamuuliza;

kaburini (katika Barzakh) umekaa miaka mingapi anaweza kukujibu:- nimekaa masaa mawili au siku moja kwasababu muda katika ulimwengu wa Barzakh umesimama (time less), muda ni miongoni mwa dimensions kwa ajili yetu katika ulimwengu wa kimwili, (spacio-time), na ndio maana huo ulimwengu wa roho (barzakh) hatuuoni kwasababu space yake ipo katika spiritual dimension ambako hakuna muda (time is function less).

Ni lini roho zitafufuliwa kwenda akhera??--- Ni Mungu mwenyewe ndiye ajuaye ni lini, lini ni lazima watu wote tutakuwa tumetoweka duniani ndipo akhera itafuata.
 
Nani kasema mtu anapokufa roho yake inakaa mahabusu??--- nilichosema ni kwamba mtu akifa roho yake inakwenda Barzakh ikisubiri kwenda akhera, Barzakh sio mahabusu bali ni hatua ya kati (intermediate stage) ya dunia na akhera, katika Barzakh roho zinakuwa katika usingizi mzito na katika hali ya usingizi Muda auhesabiki kama jinsi muda usivyoweza kuhesabu katika usingizi huu wa kawaida, yaani kama leo utamfufua mtu aliyekufa miaka 4000 iliyopita na ukamuuliza; kaburini (katika Barzakh) umekaa miaka mingapi anaweza kukujibu:- nimekaa masaa mawili au siku moja kwasababu muda katika ulimwengu wa Barzakh umesimama (time less), muda ni miongoni mwa dimensions kwa ajili yetu katika ulimwengu wa kimwili, (spacio-time), na ndio maana huo ulimwengu wa roho (barzakh) hatuuoni kwasababu space yake ipo katika spiritual dimension ambako hakuna muda (time is function less).

Ni lini roho zitafufuliwa kwenda akhera??--- Ni Mungu mwenyewe ndiye ajuaye ni lini, lini ni lazima watu wote tutakuwa tumetoweka duniani ndipo akhera itafuata.
Sawa Mkuu nashkuru Kwa elimu yako japokuwa still hakuna any evidence kuhusu hoja yako maana kitu ambacho kinaongelewa in spiritual way inabidi uende nacho hivo hivo so sitouliza maswali katika hili

Anyway sasa ndugu yangu hivi we unahisi Kweli itafika siku binadamu wote tutakuwa tumekufa duniani ilhali rate ya kufa ni ndogo kuliko rate ya kuzaliana? Au unahisi litatokea tukio Moja ambalo litafanya binadamu wote wafe Kwa pamoja katika uso wa dunia?
 
Wengi wa wahuni wa Jamiiforums watakukejeli sana. Ni wajuaji wasiojua kitu.

Mtu aliyetokana na tone la shahawa wala hajiulizi ni sayansi gani ilitumika mpaka akawa binadamu anayetembea.

Kuna wajuaji wengi sana humu. Lakini hawajui kitu.

Wanafikiri maisha ni kula chips na kujamba basi.
[emoji23][emoji23] bulaza hamna kitu kama akhera wala cha sijui kuishi mara tisa
 
Mkuu bado ata wewe Nadharia yako haina mashiko, hivi unajua Kama watu wameanza kufa kabla na baada ya kufa Yesu

Miaka imeanza kuhesabiwa baada ya kifo cha Yesu ambayo hadi leo imefika 2023 ila kumbuka kabla ya hapo watu walikuepo na walikuwa wanakufa pia

Kwa Akili ya kawaida tu we unadhani hiyo siku ya kiama itafika mwaka gani? Mwaka elf 50, laki 1 au laki 5 au mwaka gani?

Hujui kama kumweka tu mtuhumiwa mahabusu Kwa muda mrefu bila kuhukumiwa ni kosa kisheria? Yani leo hii roho za watu zikae tu miaka elf 5 au miaka elf 90 zinasubiri hukumu isiyojulikana itakuja lini we hii Nadharia kwako unaiona ina Mashiko?

Kwakuwa mleta mada Nadharia yake Haina uthibitisho lakini pia ata Nadharia yako haina uthibitisho pia maana ukiacha maandiko hakuna mtu ambae amewahi kufa na kuleta mrejesho, kwahiyo zote zinabaki ni Nadharia za kufikirika sasa itategemea wewe msomaji umeamua kufikiria vipi


Nani kasema mtu anapokufa roho yake inakaa mahabusu??--- nilichosema ni kwamba mtu akifa roho yake inakwenda Barzakh ikisubiri kwenda akhera, Barzakh sio mahabusu bali ni hatua ya kati (intermediate stage) ya dunia na akhera, katika Barzakh roho zinakuwa katika usingizi mzito na katika hali ya usingizi Muda auhesabiki kama jinsi muda usivyoweza kuhesabu katika usingizi huu wa kawaida, yaani kama leo utamfufua mtu aliyekufa miaka 4000 iliyopita na ukamuuliza; kaburini (katika Barzakh) umekaa miaka mingapi anaweza kukujibu:- nimekaa masaa mawili au siku moja kwasababu muda katika ulimwengu wa Barzakh umesimama (time less), muda ni miongoni mwa dimensions kwa ajili yetu katika ulimwengu wa kimwili, (spacio-time), na ndio maana huo ulimwengu wa roho (barzakh) hatuuoni kwasababu space yake ipo katika spiritual dimension ambako hakuna muda (time is function less).

Ni lini roho zitafufuliwa kwenda akhera??--- Ni Mungu mwenyewe ndiye ajuaye ni lini, lini ni lazima watu wote tutakuwa tumetoweka duniani ndipo akhera itafuata.
Sawa Mkuu nashkuru Kwa elimu yako japokuwa still hakuna any evidence kuhusu hoja yako maana kitu ambacho kinaongelewa in spiritual way inabidi uende nacho hivo hivo so sitouliza maswali katika hili

Anyway sasa ndugu yangu hivi we unahisi Kweli itafika siku binadamu wote tutakuwa tumekufa duniani ilhali rate ya kufa ni ndogo kuliko rate ya kuzaliana? Au unahisi litatokea tukio Moja ambalo litafanya binadamu wote wafe Kwa pamoja katika uso wa dunia?


Sio tu binadamu wote watafutika duniani bali universe yote itafinyangwa katika "Black hole" na ulimwengu utaanza upya kama jinsi ulivyooanza kipindi cha the big bang na baada ya kutokea galaxes zenye sayari hapo Mungu anaweza kuumba viumbe wengine kama binadamu nk, au akaumba viumbe wa aina nyingine kadiri atakavyopenda.

Chamsingi ni kwamba Watu na viumbe hai vyote vitakufa na kila kitu kitakuwa perished into black hole, ni namna gani watu tutakufa wote ni Mungu ndiye ajuaye kwani hujui kwamba pre historically kulikuwepo na Donasaurs hapa duniani hebu niambie walikuwa perished katika dunia how??!!
 
Nani kasema mtu anapokufa roho yake inakaa mahabusu??--- nilichosema ni kwamba mtu akifa roho yake inakwenda Barzakh ikisubiri kwenda akhera, Barzakh sio mahabusu bali ni hatua ya kati (intermediate stage) ya dunia na akhera, katika Barzakh roho zinakuwa katika usingizi mzito na katika hali ya usingizi Muda auhesabiki kama jinsi muda usivyoweza kuhesabu katika usingizi huu wa kawaida, yaani kama leo utamfufua mtu aliyekufa miaka 4000 iliyopita na ukamuuliza; kaburini (katika Barzakh) umekaa miaka mingapi anaweza kukujibu:- nimekaa masaa mawili au siku moja kwasababu muda katika ulimwengu wa Barzakh umesimama (time less), muda ni miongoni mwa dimensions kwa ajili yetu katika ulimwengu wa kimwili, (spacio-time), na ndio maana huo ulimwengu wa roho (barzakh) hatuuoni kwasababu space yake ipo katika spiritual dimension ambako hakuna muda (time is function less).

Ni lini roho zitafufuliwa kwenda akhera??--- Ni Mungu mwenyewe ndiye ajuaye ni lini, lini ni lazima watu wote tutakuwa tumetoweka duniani ndipo akhera itafuata.


Sio tu binadamu wote watafutika duniani bali universe yote itafinyangwa katika "Black hole" na ulimwengu utaanza upya kama jinsi ulivyooanza kipindi cha the big bang na baada ya kutokea galaxes zenye sayari hapo Mungu anaweza kuumba viumbe wengine kama binadamu nk, au akaumba viumbe wa aina nyingine kadiri atakavyopenda.

Chamsingi ni kwamba Watu na viumbe hai vyote vitakufa na kila kitu kitakuwa perished into black body, nmna gani watu tutakufa wote ni Mungu ndiye ajuaye kwani hujui kwamba pre historically kulikuwepo na Donasaurs hapa duniani hebu niambie walikuwa perished katika dunia how??!!
Ahhh Mkuu we huwezi kuwa suluhisho kwenye hii mada, kama unachanganya science na Imani ya dini katika utetezi wa hoja yako basi hakika sipo sehemu sahihi

Huwezi kuchanganya Habari sa big bang theory,black hole na muda huo huo ukaleta Habari za Akhera, hivo vitu vinapingana

Ukiongelea Habari za big bang theory ni Moja kwa moja unapingana na Nadharia ya creation of Man, sa kama we unavichanganya hivi vitu pamoja ni wazi huna uelewa wa kutosha brother

Unaongelea extinction ya dinosaur katika dunia Kwa kuchanganya na Imani seriously? Unajua Kama theory ya uwepo wa dinosaur inaonesha kuwa walikuepo Zaid ya miaka million 66 iliyopita na kutoweka baada ya mlipuko uliosababishwa na asteroid kuhit sayari yetu, jiulize kwenye Imani yako either Muslim au christian inaongelea dunia ina umri gani tangu kuumbwa?

Go and dig enough brother
 
Ahhh Mkuu we huwezi kuwa suluhisho kwenye hii mada, kama unachanganya science na Imani ya dini katika utetezi wa hoja yako basi hakika sipo sehemu sahihi

Huwezi kuchanganya Habari sa big bang theory,black hole na muda huo huo ukaleta Habari za Akhera, hivo vitu vinapingana

Ukiongelea Habari za big bang theory ni Moja kwa moja unapingana na Nadharia ya creation of Man, sa kama we unavichanganya hivi vitu pamoja ni wazi huna uelewa wa kutosha brother

Unaongelea extinction ya dinosaur katika dunia Kwa kuchanganya na Imani seriously? Unajua Kama theory ya uwepo wa dinosaur inaonesha kuwa walikuepo Zaid ya miaka million 66 iliyopita na kutoweka baada ya mlipuko uliosababishwa na asteroid kuhit sayari yetu, jiulize kwenye Imani yako either Muslim au christian inaongelea dunia ina umri gani tangu kuumbwa?

Go and dig enough brother


Umesikia bwana mdogo, sayansi sahihi na Dini ya kweli havipingani, sayansi ni elimu ya kujua mazingira aliyoumba Mungu na Dini ni elimu ya kujua maneno ya Mungu huyo huyo, sasa iweje Mazingira aliyoyaumba Mungu yapingane na maneno yake??!!---- Mtu yeyote anasema sayansi ya kweli haipatani na Maneno ya kweli ya Mungu mtu huyo hajatafakari vya kutosha, hapa swali linakuja; ni maneno gani ya Mungu yaliyokuwa kweli na sayansi gani ni ya kweli??!!

Unasema Donasaurs kuwepo kwake miaka million 66 ni "nadharia"!!!, kuwepo kwa hao viumbe sio nadharia bali ni ukweli uliothibitika na unaoendelea kuthibitika kila uchao kwani masalia ya mifupa (fossils ) bado yanaendelea kuvumbuliwa sehemu.mbalimbali duniani, kumbuka hata fossils za Donasaurs zilivumbuliwa na Wajerumani huko Rufiji miaka ya Ukoloni na mifupa hiyo ipo huko Ujerumani.

Ni kwa namna gani hao Wanyama walikuwa extinct hiyo bado ni nadharia wengine wanasema iliingia epidemics na kuwaangamiza hao wanyama, wengine ndio wanadai ni hiyo astroid ndiyo ili hit kwenye bahari na kusababisha Tsunami ardhini iliyoweza kuwazamisha hao Donasaurs nk, basi kuna nadharia nyingi katika suala hilo lakini Dini ya kweli haiwezi kupingana na Sayansi ya kweli.

Black hole, The big bang, The expanding univetse, Extraterrestrials beings nk, hizo nadharia zote za kissyansi zinayo support from the Holy Qur'an .
 
Madini ya town safi sana mleta uzi tunapenda tusikiege na haya sio kila uchwao motoni motoni
 
watu Kama huyu mleta mada,ndo mnatuponza mpaka serikali inasita kuhalalisha kilimo Cha bangi!!
 
Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu

Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam

Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi

Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine

Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine

Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu

Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita

Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu

Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine

Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Ni usingizi huna au🤔
 
Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu

Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam

Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi

Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine

Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine

Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu

Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita

Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu

Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine

Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
du!!!....mzee una PHD ya kamba a.k.a FIX!!!
 
Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu

Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam

Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi

Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine

Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine

Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu

Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita

Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu

Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine

Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
...According to Who..[emoji848][emoji848]
 
Back
Top Bottom