Binadamu atakufa safari tisa ndo amuone Mungu

Binadamu atakufa safari tisa ndo amuone Mungu

Umeandika au umejiandikia, ukifa unaingia kaburini kuna adhabu zako unapata na kama mtenda mema utaishi maisha ya amani kaburini mpaka itakapokufikia Kiama ndipo utafufuliwa na kupangiwa pahala pako pa milele iwe Peponi au Motoni.
 
Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu

Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam

Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi

Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine

Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine

Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu

Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita

Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu

Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine

Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Nuhu wa kwenye Biblia aliishi miaka 950 hivyo alimzidi Adam miaka 50, je unasemaje kuhusu Nuhu?
Vipi upande wa watoto wanaozaliwa duniani wakafa wakiwa na siku au miezi kadhaa
 
Ni sahihi Unachosema lakini imani yenye nguvu ni ile inayokubaliana na akili timamu.---akili ni nyenzo aliyotupatia huyo Mungu ili tupate kumjua na kujua mazingira tunamoishi.

Hivyo huwezi kuzungumzia imani kavu bila misingi imara inayotokana na akili.
Akili timamu inapimwa vipi ukilinganisha na maandiko ya kwako na ya kwake?
 
Inategemea na definition yako ya akili timamu ukiilinganisha na masuala ya imani.

Umadefine vipi akili timamu?


Akili timamu itabaki kuwa timamu regardless of any thing, mfano mtu akifanya ngono hadharani, huyo anazo akili lakini sio akili timamu, kufanya ngono hadharani hiyo ni akili kama ya mnyama.

Kwa mfano huo, je wewe unaweza kufanya tendo hilo hadharani??
 
Huyo adam na mkewe wa kusadikika ajiitaye eva, hawajawai kuwepo, hizo stori za misahafu yenu ya dini mnayokalilishwa kuwa ni mitakatifu, hiyo iliandikwa na wajanja wachache kwa kuchakachua history za mababu na mashujaa waliowai kuish afrika na kuzibadili ziendane na hayo mahadith yenu ya kutungwa ktk biblia na Quran.

Hakuna ushahid wa uwepo wa huyo adam, na kumuhusu Mungu wa kweli, hakuna awezae kumuona maana haish ktk ulimwengu wowote ule, uwe wa mwil au wa Roho, kwakuwa yeye ndye aliumba hizi limwengu(mwili&roho) zote, hivyo basi anapatikana nje ya hizo nadharia zenu za uongo.

Ili umuone Mungu itakubidi ufe, na roho yako ktk ulimwengu wa kiroho ihame kutoka ulimwengu huo ije nje ya mipaka ya uumbaj, yaan umfuate alipo, na haiwezekan kwakuwa utataka kufanana nayeye, na hakuna kiumbe chenye uwezo wa kuingia ktk uwepo wa Mungu wa kweli, hakuna na haitowai wezekana.

Hizo stori zenu za dini zmechakachuliwa sana ndiomaana zimejaa nadharia na mambo ambayo hayamake sense wala hayaleti uhalisia ktk maisha ya kweli, na ilo ndilo kosa la hao waandishi wa biblia waliokuwa wakichange history, history haiwez fichika kamwe, watachelewesha tu ukwel huu, lkn uongo hauwez kudumu milele,

Enyi wafia dini jiongezeni mutafute maarifa nje ya hayo maandiko mliyokalilishwa kuwa ni matakatifu, hakuna kitakatifu kitokacho kwa mtu mweupe,hakuna na hakitowai kuwepo.

1641407459262.jpg
 
Akili timamu itabaki kuwa timamu regardless of any thing, mfano mtu akifanya ngono hadharani, huyo anazo akili lakini sio akili timamu, kufanya ngono hadharani hiyo ni akili kama ya mnyama.

Kwa mfano huo, je wewe unaweza kufanya tendo hilo hadharani??
Sasa unajua unataka kufananisha akili timamu katika ulimwengu wa kawaida huu wa mwili na nyama na akili inayotumika linapokuja suala la imani.

Linapokuja suala la imani suala la utimamu linachukua sura nyingine. Mfano mlokole anayeacha kumpeleka mgonjwa hospitali na kuamua kumuombea huyo ana akili timamu?

JIBU LA SWALI LAKO NI HAPANA.
 
Sasa unajua unataka kufananisha akili timamu katika ulimwengu wa kawaida huu wa mwili na nyama na akili inayotumika linapokuja suala la imani.

Linapokuja suala la imani suala la utimamu linachukua sura nyingine. Mfano mlokole anayeacha kumpeleka mgonjwa hospitali na kuamua kumuombea huyo ana akili timamu?

JIBU LA SWALI LAKO NI HAPANA.


Si ndio hapo ninaposema kwamba imani ni ile inayokubaliana na akili timamu, mfano ulioleta wa mlokole kutompeleka mgonjwa hospitali ni mfano mzuri unaounga mkono hoja yangu, inaingiaje katika akili timamu usimpeleke mgonjwa hospitalini au usimpe dawa na utegemee maombi pekee ??!---- ndio ninasema tena imani safi ni ile inayofungamana na akili timamu, au kwa maneno mengine akili timamu ni njia ya kukuwezesha kushika imani sahihi.

Hao walokole iliwapasa wafanye hivi; kwanza wampeleke mgonjwa hospitalini na halafu wafanye maombi kwa Mungu ili atie wepesi katika mchakato wa tiba kwa huyo mgonjwa au versa versa.

Jibu la swali langu umesema hapana--- kwa jibu hilo mimi naona wewe unayo akili timamu.

Swali jingine; ni kitu gani kimekujulisha kwamba kufanya ngono hadharani sio akili timamu???
 
Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Mi mbona nakumbuka kabla ya kufa Ulaya na kuzaliwa tena bongo nilikuwa nani,niliishi wapi na nilifia wapi..

Nukumbuka nilikuwa askari mtiifu wa Hittler,siku ambayo nakufa ni ile siku waliokua mahasimu wetu America na wapuuzi wenzake walipotuvamia pwani iliyo upande wa magharibi (Omaha bay) kwa msaada wa Ufaransa.
Nakumbuka wenyewe siku hiyo waliiita D-Day Invasion...
Nyoko zao...
Na sikuwa na kaburi ndo mana ilikuwa rahisi kuzaliwa bara lingine na jinsia ileile...
 
Umeandika au umejiandikia, ukifa unaingia kaburini kuna adhabu zako unapata na kama mtenda mema utaishi maisha ya amani kaburini mpaka itakapokufikia Kiama ndipo utafufuliwa na kupangiwa pahala pako pa milele iwe Peponi au Motoni.
Lete uthibitisho wa Hii scene bwana mkubwa!
 
Wengi wa wahuni wa Jamiiforums watakukejeli sana. Ni wajuaji wasiojua kitu.

Mtu aliyetokana na tone la shahawa wala hajiulizi ni sayansi gani ilitumika mpaka akawa binadamu anayetembea.

Kuna wajuaji wengi sana humu. Lakini hawajui kitu.

Wanafikiri maisha ni kula chips na kujamba basi.
 
Mi mbona nakumbuka kabla ya kufa Ulaya na kuzaliwa tena bongo nilikuwa nani,niliishi wapi na nilifia wapi..

Nukumbuka nilikuwa askari mtiifu wa Hittler,siku ambayo nakufa ni ile siku waliokua mahasimu wetu America na wapuuzi wenzake walipotuvamia pwani iliyo upande wa magharibi (Omaha bay) kwa msaada wa Ufaransa.
Nakumbuka wenyewe siku hiyo waliiita D-Day Invasion...
Nyoko zao...
Na sikuwa na kaburi ndo mana ilikuwa rahisi kuzaliwa bara lingine na jinsia ileile...

mwanangu nyi ndo mnafanya bangi isiruhusiwe
 
Nadharia isiyokuwa na mashiko.

Mtu akifa mwili wake unabaki hapa duniani na kuoza na Roho yake inakwenda katika kaburi la roho linaloitwa Barzakh, katika kaburi hilo Roho inalala "usingizi" ikisubiri kufufuliwa katika ZAMA (siku) ya akhera, katika siku/zama za akhera roho inafufuliwa kutoka Barzakh kuingia katika ulimwengu wa akhera kama jinsi mtoto anapozaliwa kuingia duniani, huko akhera ni ulimwengu wa Roho ambapo roho zitaachwa zipevuke kabla ya kusimamishwa KIAMA/hukumu kwa ajili ya kuingizwa peponi au motoni au kusamehewa kulingana na matendo ya mtu alipokuwa hapa duniani, pepo ni ya milele na moto ni wa muda fulani kwa ajili ya kuwaadhibu wakosefu na baada ya adhabu kali na ya muda mrefu wakosefu wataingizwa peponi.

Kwa kifupi hiyo ndio falsafa ya kifo na ufufuko.
Mkuu bado ata wewe Nadharia yako haina mashiko, hivi unajua Kama watu wameanza kufa kabla na baada ya kufa Yesu

Miaka imeanza kuhesabiwa baada ya kifo cha Yesu ambayo hadi leo imefika 2023 ila kumbuka kabla ya hapo watu walikuepo na walikuwa wanakufa pia

Kwa Akili ya kawaida tu we unadhani hiyo siku ya kiama itafika mwaka gani? Mwaka elf 50, laki 1 au laki 5 au mwaka gani?

Hujui kama kumweka tu mtuhumiwa mahabusu Kwa muda mrefu bila kuhukumiwa ni kosa kisheria? Yani leo hii roho za watu zikae tu miaka elf 5 au miaka elf 90 zinasubiri hukumu isiyojulikana itakuja lini we hii Nadharia kwako unaiona ina Mashiko?

Kwakuwa mleta mada Nadharia yake Haina uthibitisho lakini pia ata Nadharia yako haina uthibitisho pia maana ukiacha maandiko hakuna mtu ambae amewahi kufa na kuleta mrejesho, kwahiyo zote zinabaki ni Nadharia za kufikirika sasa itategemea wewe msomaji umeamua kufikiria vipi
 
Back
Top Bottom