Hii yako ndio facts ?Nadharia isiyokuwa na mashiko.
Mtu akifa mwili wake unabaki hapa duniani na kuoza na Roho yake inakwenda katika kaburi la roho linaloitwa Barzakh, katika kaburi hilo Roho inalala "usingizi" ikisubiri kufufuliwa katika ZAMA (siku) ya akhera, katika siku/zama za akhera roho inafufuliwa kutoka Barzakh kuingia katika ulimwengu wa akhera kama jinsi mtoto anapozaliwa kuingia duniani, huko akhera ni ulimwengu wa Roho ambapo roho zitaachwa zipevuke kabla ya kusimamishwa KIAMA/hukumu kwa ajili ya kuingizwa peponi au motoni au kusamehewa kulingana na matendo ya mtu alipokuwa hapa duniani, pepo ni ya milele na moto ni wa muda fulani kwa ajili ya kuwaadhibu wakosefu na baada ya adhabu kali na ya muda mrefu wakosefu wataingizwa peponi.
Kwa kifupi hiyo ndio falsafa ya kifo na ufufuko.
Yaani Mungu na uwezo wake wote anashindwa kuonana na wewe mpaka ufe mara 9!Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu
Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam
Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi
Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine
Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine
Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu
Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita
Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu
Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine
Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Hii yako ndio facts ?
Kwa ufupi zote hizo zako na zake ni nadharia kulingana na imani zenu..., Kumuita mwingine Imani yake haina mashiko wakati na yako ni imani vilevile nadhani si sawa.....
Hata hili unalosoma si ni andiko? Utofauti ni nn?
Bila kuweka source ya haya uliyoleta hapa jukwaani, utakuwa umepoteza muda wako bure!!Sasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu
Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam
Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi
Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine
Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine
Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu
Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita
Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu
Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine
Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Tumia bia mbili kila siku akili yako ikae sawaSasa ni hakika na wazi kuwa binadamu ataishi kwenye sayari tisa kabla ya kuonana na Mungu
Inasemekana Adam aliishi miaka 900 ambapo kila baada ya miaka 100 alikuwa akiishi kila sayari na Dunia ilikuwa Sayari ya mwisho kuishi kwa Adam
Sasa iko hivi binadamu unatakiwa kuishi miaka 100 kila sayari,na Dunia ndo sayari ya mwisho kwa Adam hivyo Dunia itakuwa sayari ya kwanza kwenda kwenye Sayari zingine zile zenye uhai na si hizi ambazo umesoma kwenye sayansi
Zipo sayari zingine zinazofanana kila kitu na Dunia na ndo safari ya maisha ya binadamu akielekea sayari nyingine
Binadamu akifa baada ya miezi tisa atazaliwa kwa mwanamke katika sayari nyingine
Endapo alikufa akiwa na umri wa miaka 40 atazaliwa kwenye sayari nyingine ambayo kule ataishi miaka 120 ndo atakufa tena na kuzaliwa kwenye sayari ya tatu
Kwa maana hiyo ikiwa binadamu amekufa kabla ya miaka 100 hivyo sayari inayofuata ataishi miaka mingi zaidi ili kufidia maisha ya sayari iliyopita
Kama atakutana na changamoto za kufa kabla ya miaka 100 kwa kila sayari ya kwanza mpaka ya sita basi Sayari ya Saba mpaka tisa changamoto za kukatisha maisha yake zitaondolewa na atafidia maisha ya miaka 900 ili amuone mungu
Pia hii inaenda sambamba na wanyama,na viumbe hai wengine
Pia inasemekana binadamu ukiwa unazaliwa kwenye sayari nyingine hutakuwa na uwezo na kumbukumbu kuwa umewahi kuishi ila kumbukumbu zitaanza kurejea utakapofikisha miaka 700 kwenye sayari ya saba na nane ambapo utakuwa muda wa kurekebisha uhai wa maisha yake
Kumbe na mm ntazaliwa tena???[emoji23][emoji23][emoji23]
mungu wako wewe kutokana na imani yako au wa aliyetoa andiko? Sikia mokaze, hapo ni masuala ya imani.Andiko ni lile litokalo kwa Mungu.
Hili ni la muhimu kuliko yote.😂😂Kikubwa tu huko sayari nyingine ntakapoenda kuzaliwa wasinitenganishe na mrembo wangu
Ntazaliwa sayari nyingine,najua iko tu mambo ya ntazaliwa na kina nani tumuulize Cosovo [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Utazaliwa na nani??!, Baba na mama yako watakuwa akina nani??
Auntie bado tuna maisha mengi ,,,yaaani sayari 8 zinatungoja twende kuishi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hili ni la muhimu kuliko yote.
Kumbe bado tuna maisha mengi dunia tofauti tofauti.
Namuomba Mungu tuwe tunahama tu pamoja Auntie hadi Mbinguni😂Auntie bado tuna maisha mengi ,,,yaaani sayari 8 zinatungoja twende kuishi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
mungu wako wewe kutokana na imani yako au wa aliyetoa andiko? Sikia mokaze, hapo ni masuala ya imani.
Kabisaaaaaa aunt tuserereke pamoja hadi ukamilifu wa dahari[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Namuomba Mungu tuwe tunahama tu pamoja Auntie hadi Mbinguni[emoji23]
Mim kikubwa ntakako zaliwa tena Jiwe asijekuwa Rais, hii inanitosha sana.[emoji23][emoji23]Kikubwa tu huko sayari nyingine ntakapoenda kuzaliwa wasinitenganishe na mrembo wangu