Bila waraka wa serikali wananchi wataendelea kupata shida TRA

Bila waraka wa serikali wananchi wataendelea kupata shida TRA

Majaliwa sio wa kumuamini.
Jiwe alikwisha muwashia taa nyekundu kwani alikwisha muona kuwa sio mtendaji mzuri.
Samia amerithi bomu sidhani kama ana msaada sana kwake! He has no loyalty to Samia, he is just a pretender. She could as well have appointed Ndugai as her PM it would have made no difference!
If the president has not learned about the caliber of her cabinet ministers from the Kariakoo meeting, then we are heading to disaster . Mama it is time you cracked the whip as tomorrow never comes.
 
Seriously Hata ukimloga mtu hapo kuna ubaya gani? Nini chanzo?? Mbona mimi sijawafanyia ubaya? Mbona mimi sio adui yenu?
Kesi yangu ilikuwa genuinely kuonewa.. Tatizo lilianzia kwenye road license.. Baada ya kumaliza kulipia kwa wakala pale TRA Mwenge jumla ya 920,000 nikatakiwa kuingia TRA ndani kuchukua sticker yangu
Kufika ndani nikaambiwa siwezi kupata sticker maana gari yangu ni ya wizi! Nikawaambia ni mwizi gani anaweza kujileta alipilie RL nikaambiwa niende makao makuu nikapate ufafanuzi
Nikaenda siku hiyohiyo pale TRA ghorofa ya kwanza, nakuambiwa si ya wizi bali walikosa neno la kuweka kwenye mfumo, bali ilisajiliwa kimagumashi hivyo nifanye utaratibu isajiliwe kihalali.. Siku hiyo ilikuwa Ijumaa, Jumatatu yake nikakamatwa
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
Duh! Kuna hatari sana somewhere.
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
...Pole Sana. Huu ni Ushahidi wa Wazi wa Ufisadi wa TRA ! Wanajifanya MIUNGU WADOGO !!...
 
Floor number 4 investigation room palikuwa kama nyumbani.. Nina imani wahusika wamo humu na wanasoma kesi ya Toyota Regius T..BXR....
...Halafu Gari ikaishia kupigwa Mnada wa Milioni 6 TU ! Pole Sana, Mkuu Mshana...!
 
Kikao cha wafanyabiashara wa Kariakoo , wawakilishi mikoani na waziri mkuu kimeibua uozo na mengine mazito na magumu wanayopotia wafanyabiashara wa Tanzania.. Kikao kimeisha salama kwa kukubalika kwa hoja karibia zote zilizoibuliwa na wafanyabiashara.. Furaha imetamalaki wazi kwenye nyuso zao.. Lakini...

1. Wasiwaamini sana wanasiasa akiwemo waziri mkuu.. Wanasiasa wana maneno matamu mno yenye suluhu ya muda mfupi
2. Mamlaka ya mapato inafanya kazi kwa mujibu wa sheria na miongozo ya serikali kupitia waraka kwenye kila jambo.. Hivyo mteja anapobishiwa na ofisa mapato, afisa huyo analindwa na hiyo sheria bila kujali uzuri ama ubaya wake

Kamati iliyoundwa ihakikishe mapendekezo yote na maamuzi mapya yatakayotolewa yanarasimishwa na kutolewa kama waraka wa serikali kwenye gazeti la serikali.. Hii itasaidia pande zote mbili

Mikwara ya waziri mkuu itasaidia kwa muda tuu.. Litakapokuja kutokea tatizo kubwa mamlaka ya mapato itasimamia sheria na mwananchi atakosa haki kwakuwa hana chochote cha kuthibitisha
[emoji1783]
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
Dddahh! Aiseee!
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
Inasikitisha sana tena Sana . Pole kwa mabaya yote uliyotendewa.
 
Mama Anatakiwa Achukue Hatua Kali Sana Kwa Hili Jambo La Kariakoo
Kuna Mfanyabiashara Toka Iringa Kaongea Nao Huko Walitaka Kufunga Maduka
Ikumbukwe Jambo Hili Likienea Tanzania Nzima Twafaa


Muhari Upo Serikalini, TRA, TARURA,MAAFISA BIASHARA, POLICE Hao Waliotajwa Hatua Zichukuliwe Kabla Kuku Hajanya Kuichafua Nchi
Walishafunga Jana na mbeya pia
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
Mzee pole
 
Inasikitisha sana tena Sana . Pole kwa mabaya yote uliyotendewa.
Wee acha tuu, uchungu wa ile gari sijui utaniisha lini! Kuna wakati huyo Peter nikamwambia kwa kunizungusha huku hamuoni mnaitia serikali hasara? Maana gari inaoza hapo ilipo, ningelipa nilicho nacho nikachukua gari ingiingizia mapato kwa njia nyingi pia akajibu kuwa SERIKALI HUWA HAIPATI HASARA, sanasana nikishindwa kulipa wataligawa kwenye taasisi zenye uhitaji
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
CCM ni mashetani kabisa, pole sana ndugu
 
Hivi naweza kupata wapi siraha kwa njia ya shortcut.
kama hii ni nzuri zaidi
 

Attachments

  • 12233.jpg
    12233.jpg
    18.3 KB · Views: 15
Back
Top Bottom