Bila waraka wa serikali wananchi wataendelea kupata shida TRA

Bila waraka wa serikali wananchi wataendelea kupata shida TRA

Jiwe alikwisha muwashia taa nyekundu kwani alikwisha muona kuwa sio mtendaji mzuri.
Samia amerithi bomu sidhani kama ana msaada sana kwake! He has no loyalty to Samia, he is just a pretender. She could as well have appointed Ndugai as her PM it would have made no difference!
If the president has not learned about the caliber of her cabinet ministers from the Kariakoo meeting, then we are heading to disaster . Mama it is time you cracked the whip as tomorrow never comes.
Ndugai hatakiwi hâta ujumbe WA nyumba kumi Ana uwezo mdgo mno
 
Mwaka 2014 October gari yangu ilikamatwa na vijana wa Majembe pale Mtaa wa Rufiji Kariakoo kwa Tuhuma ya kuingizwa nchi bila utaratibu.. Wale vijana wakaniambia wanataka milion tatu waniachie

Nikawagomea kwakuwa kesi yangu tayari nilikuwa nimeshairipoti TRA.. Lakini kuepusha usumbufu nikataka kuwapa laki tano wakagoma nikapanda dau mpaka milion MOJA wakagoma kabisa wanataka 3M

Kiongozi wao anaitwa Charles naambiwa alishakufa akasema .. Wewe fanya maskhara gari utaipoteza hii.. Na ikawa hivyo[emoji24]
Tulienda mpaka TRA makao makuu .. Nikakutana na ofisa wa investigation anaitwa Peter nikajieleza lakini akaniambia twende yard kwanza pale W9.. Tukaenda W9 nikaipaki gari hapo na kupewa kikaratasi kimeandikwa SEIZURE NOTE! nikaambiwa nikitunze vizuri maana hicho ndio mbadala wa gari

Niliipambania gari yangu kwa miaka 8 kwa maumivu na gharama kubwa na kila aina ya ushahidi lakini uamuzi wa TRA ni kwamba mimi nilikuwa na makosa hivyo nilipe jumla ya milion 12 kodi na adhabu

Mwaka jana ukatoka waraka wa kusamehewa penalty lakini nilipe kodi tu nitoe gari
Kufika kwa maofisa nikaambiwa kodi sio million sita tena bali wanapiga kws viwango vya sasa! Mmh tukavutana sana hatimaye nikawashinda lakini ikaja ishu ya storage, kuja kupiga hesabu nadaiwa milion 27 ukijumlisha na ile milion 6 inakuja jumla milion 33.. Gari iliishia kupigwa mnada kwa milion 6[emoji24]
Yaani wakataka M33 kwako ,ila gari wakaiuza M6? mazafanta kabisa
 
Back
Top Bottom