Bila kuiba kura hawapati kitu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila kuiba kura hawapati kitu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyalotsi, Sep 30, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,921
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Nimepita maeneo ya njombe nimekutana na wapiga campain wa ccm wakiwakimbia watu waliokuwa wakiwazomea barabarani. Kwenye mkutano maeneo ya chaugingi kulikuwa na watu kama 30,hao ni pamoja na viongozi wa wilaya,wacheza shoo na wengine waliovishwa yeboyebo. Ni kampeni za uchaguzi diwani kata ya mji mwema
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari njema
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,309
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hakuna siku ccm watashinda bila wizi!
     
  4. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 5,588
    Likes Received: 3,249
    Trophy Points: 280
    Ila sasa naona wanaanza kuingiwa na woga maana vijana hawako upande wao. Dola tu ndio mlinzi wao na sisi hatuwaogopi
     
  5. j

    janja pwani Senior Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamuibie nani chama chenyewe kipo kanisani
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii habari siyo ya kweli kabisa
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Kura zingekuwa zapigiwa hapa...ningesema umesema kweli...
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu vp? Chama kipi kiko church?
     
  9. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 757
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    atiwm52 = mwita25

    Naona sasa umeamua kutanguliza makalio, kweli choo cha train hakina chember..
     
  10. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    sema mwita25, tupe ya kweli mkuu
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,921
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa yangu kaniambia cdm walijaza watu mpaka barabara ikawa haipitiki. Kama kawaida mgombea wa cdm ni kijana,hivyo watu wanamkubali na kumsapoti.
     
  12. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Huyo mkuu ndiyo mwita25 anakaribia kuelewa kuwa magamba imedhoofishwa sana na CDM.
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,921
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    baada ya kuona watu hawaji kuwackiliza wakaanza kupiga muziki kama kawaida yao!
     
  14. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii taarifa ni nzuri. Nawatakia Cdm na wapenzi wake kila heri.
     
  15. M

    Malabata JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,921
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    nimemckia mwenyekiti wa wilaya akilalamika kwamba amekutana watu wamemnyoshea vidole ishara ya chadema, nikakumbuka yale mambo ya mama jk na wanawake wa mbozi alowalalamikia mpaka kwenye vyombo vya habari.nimecheka sana
     
  17. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM Chama makini kina ibiwaje kura???????? Au makini kwenye kugawana ruzuku za chama????
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Umemwona eehh!

    Eti anajidai kugeuzageuza maneno! Utajificha wapi wewe!!

    Jamaa alikuwa amejificha kwenye njugu mawe wananchi wamemtoa! Hakika huyu ni Mwita 25, mimi nilitegemea kwa vile amejificha angeendelea kukaa kimya kuliko kujiweka wazi kwa kutetea CCM!
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,921
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mkuu kuibiwa kura siyo mpaka wakimbie na maboksi.hata kutumia dola kumtangaza mtu ambaye ameshindwa kuwa ndiye mshindi ni wizi!
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mwizi daima hawezi kuacha tabia. Tumeona katika nchi nyingi tu, na ndo maana vita vya wenyewe kwa wenyewe huanza.
     
Loading...