Biashara unazoweza kufanya maeneo ya uswahilini

Biashara unazoweza kufanya maeneo ya uswahilini

stabilityman

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2024
Posts
829
Reaction score
1,770
BIASHARA UNAZOWEZA KUFANYA UKIWA USWAHILINI

Idadi kubwa ya watu wanaoishi uswahili hushinda nyumbani muda mwingi, shughuli zao nyingi si rasmi, wengi wanajihusisha na biashara ndogo ndogo na kazi za kipato cha kawaida.
.
kutokana na wingi wao, hili ni eneo ambalo unaweza kuweka biashara ukauza sana.
.
1. Uza CD na sesion za kikorea. hasa akina mama wanashinda nyumbani, hao ni wateja wako wakubwa.
.
2. Fungua banda la chipsi. Utauza mno ndo sehemu yake huku

3. Uza Supu ya utumbo, vichwa na miguu ya Kuku, supu ya pweza, kacholi, miogo ya kukaanga na udambuudambu mwingine

4. Jenga gest ya vyumba bei rahisi. (imeisha hiyo 🙈)

5. Fanya biashara ya urembo na vipodozi vya wadada

6. Fungua duka la simu. Uza viswaswadu na smartphone Bei Kawaida

7. Kuwa na turubali na viti vya kukodi, kuwa na muziki ujue nyimbo mpya mpya hasa za michambo (walisema aolewi mbona kaolewa ) Uswazi harusi shuhuli bhana.

8. Fanya biashara ya kupaka wadada kucha

9. Fungua kijiwe cha kuuza kahawa na uji jioni, weka benchi wabishane mambo ya #simba na #Yanga.

10. Fungua banda La video

11: Fungua Club, Uza vinywaji.

12. Fungua duka la rejareja la mahitaji ya nyumbani

13 : uza samaki na dagaa

14. Uza mkaa wa kupima

15. Kuwa dalali, uza vitu used

16. Fungua duka la madawa muhimu ya binadamu

17. Uza Madera na vijora. vikundi vya ngoma uwe unawachukulia sare

18. Uza nguo za mtumba na nguo za ndani

19. Uza vifaa vya shule kwa rejareja

20. Tengeneza na uza juice za matunda mitaani

21. Uza mayai ya kuchemsha, maandazi, sambusa na viazi jioni

22. Fungua kibanda cha kuuza vocha na miamala ya simu

23. Tengeneza na uza sabuni za kipande na sabuni ya maji

24. Uza bidhaa za watoto wachanga

25. Tengeneza na uza mikoba ya shule au viatu vya mitumba

26. Tengeneza viungo vya chakula na paketi ndogo ndogo

27. Fungua kibanda cha kushonea haraka
Shona zipu, punguza suruali, punguza gauni – kazi hizi ni nyingi sana uswahilini.

28. Uza bidhaa za usafi wa nyumbani

Uswahilini hakuna biashara ndogo – kuna biashara yenye watu wengi! Ukifanya kwa akili, nidhamu, na ubunifu, kipato ni cha uhakika

Biashara gani umeipenda ili tuichambue zaidi na kuiundani upate na machimbo yake?
Njoo nikupe kitabu cha Machimbo ya bidhaa za jumla kaliakoo
Humu kuna namba za simu za wauzaji wa jumla tuu utapewa 0743 257 669
 
BIASHARA UNAZOWEZA KUFANYA UKIWA USWAHILINI

Idadi kubwa ya watu wanaoishi uswahili hushinda nyumbani muda mwingi, shughuli zao nyingi si rasmi, wengi wanajihusisha na biashara ndogo ndogo na kazi za kipato cha kawaida.
.
kutokana na wingi wao, hili ni eneo ambalo unaweza kuweka biashara ukauza sana.
.
1. Uza CD na sesion za kikorea. hasa akina mama wanashinda nyumbani, hao ni wateja wako wakubwa.
.
2. Fungua banda la chipsi. Utauza mno ndo sehemu yake huku

3. Uza Supu ya utumbo, vichwa na miguu ya Kuku, supu ya pweza, kacholi, miogo ya kukaanga na udambuudambu mwingine

4. Jenga gest ya vyumba bei rahisi. (imeisha hiyo 🙈)

5. Fanya biashara ya urembo na vipodozi vya wadada

6. Fungua duka la simu. Uza viswaswadu na smartphone Bei Kawaida

7. Kuwa na turubali na viti vya kukodi, kuwa na muziki ujue nyimbo mpya mpya hasa za michambo (walisema aolewi mbona kaolewa ) Uswazi harusi shuhuli bhana.

8. Fanya biashara ya kupaka wadada kucha

9. Fungua kijiwe cha kuuza kahawa na uji jioni, weka benchi wabishane mambo ya #simba na #Yanga.

10. Fungua banda La video

11: Fungua Club, Uza vinywaji.

12. Fungua duka la rejareja la mahitaji ya nyumbani

13 : uza samaki na dagaa

14. Uza mkaa wa kupima

15. Kuwa dalali, uza vitu used

16. Fungua duka la madawa muhimu ya binadamu

17. Uza Madera na vijora. vikundi vya ngoma uwe unawachukulia sare

18. Uza nguo za mtumba na nguo za ndani

19. Uza vifaa vya shule kwa rejareja

20. Tengeneza na uza juice za matunda mitaani

21. Uza mayai ya kuchemsha, maandazi, sambusa na viazi jioni

22. Fungua kibanda cha kuuza vocha na miamala ya simu

23. Tengeneza na uza sabuni za kipande na sabuni ya maji

24. Uza bidhaa za watoto wachanga

25. Tengeneza na uza mikoba ya shule au viatu vya mitumba

26. Tengeneza viungo vya chakula na paketi ndogo ndogo

27. Fungua kibanda cha kushonea haraka
Shona zipu, punguza suruali, punguza gauni – kazi hizi ni nyingi sana uswahilini.

28. Uza bidhaa za usafi wa nyumbani

Uswahilini hakuna biashara ndogo – kuna biashara yenye watu wengi! Ukifanya kwa akili, nidhamu, na ubunifu, kipato ni cha uhakika

Biashara gani umeipenda ili tuichambue zaidi na kuiundani upate na machimbo yake?
Njoo nikupe kitabu cha Machimbo ya bidhaa za jumla kaliakoo
Humu kuna namba za simu za wauzaji wa jumla tuu utapewa 0743 257 669
Hii haihitaji mpaka msomi aliyeenda chuo kikuu na kisha kwenda VETA kuielewa.

Vijana changamkeni
 
Back
Top Bottom