bht
JF-Expert Member
- May 14, 2009
- 10,336
- 1,884
umeanza?....
super dear...ntakusalimia baadae nikitoka 'via mobile'.....nikiwa 'via PC'
umeanza?....
Smiles jamani....kwanini unabanana na huyu mzee, hebu tafuta vijana bwana....khaa unaniuzi, yaani urembo wako uumaizie na huyu mzee?
hahahahah......
si unajua mwenyewe anavyojiletaga kwangu....
sasa jana nikataka niuone ujanja wake feki...kumbe hamna kitu!
Usijali my dia....i got my precious prince!
super dear...ntakusalimia baadae nikitoka 'via mobile'.....nikiwa 'via PC'
ze finest, hv kwenye matatu kuna rums?
ni kweli hujui au?
Nahitaji kubembelezwa
super dear...ntakusalimia baadae nikitoka 'via mobile'.....nikiwa 'via PC'
Nimefarijika sana kukuona tena kwenye jamvi......
Take us through then......a,b,c,d,e................
DC
Rt Maj. Gen (1947).
Hahahah wewe kumbe ndiye uliyempa ban Teamo? Hujambo lakini! :A S thumbs_up:
Hahahah wewe kumbe ndiye uliyempa ban Teamo? Hujambo lakini! :A S thumbs_up:
nimekumiss aisee.
That's POWER CALLING you have been warned!
Mkuu kumbe wewe ni mjeshi mstaafu?
Halafu unajua ....... Hapo wala sikupaona.
Kumbe uzee taabu kweli kweli! Ila hiyo dhambi hata ukutubu mara 1000 hutasamehewa!:dance::dance:
Uzuri ni kuwa ng''ombe hazeeki maini!
Mh. sana , Rev...Mch.
Vitu vingine huhitaji kuambiwa..Ukiona meno yanaanza kupukutika mdomoni unasubiri kweli kuambiwa kuwa nyama huwezi tena kuzila?
Mwezio nimekubali hali na sasa natesa kwa kuvuta zile memories....Ni raha saaana kuukumbukia ujana.
Kazi sasa ni moja,...kuokoa hiki kizazi kisiangamie!
Infact ng'ombe wa kiume hazeeki kabisa...:biggrin1:
yaa man, mpaka atakapochinjwa of-course!Infact ng'ombe wa kiume hazeeki kabisa...:biggrin1: