Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,972
Tunamkaribisha chamani mwanachama
Katibu ana taarifa? Mbona sijauona mchango wake?:A S 103::A S 103::A S 103:
Tunamkaribisha chamani mwanachama
Katibu ana taarifa? Mbona sijauona mchango wake?:A S 103::A S 103::A S 103:
Katibu ana taarifa? Mbona sijauona mchango wake?:A S 103::A S 103::A S 103:
Unawafahamu wale anonymous wote? Remember confidentiality bana mhazini...
Mwaka huu pole sana bestlady
Mweeh asante bestlady wangu mwaya...hp kamrembo hakajambo
Hebu ngoja kwanza alyeandika hii post ni bht au mamushka?
Are you you or are you her?:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
Aaaah, ww toka jana nimekwambia nipeleke taratibu utanipoteza, sasa katiba iko wapi niperuzi kwanza?Labda kama hajakupa daily report ambayo alipaswa kuitoa kwako tokea jana nafikiri amelipa kwa cheque
RR the Saint....mwaka huu Pope kaamua, na mi ntakuwa mwenye heriUnawafahamu wale anonymous wote? Remember confidentiality bana mhazini...
Me, maself n I....biggy
RR the Saint....mwaka huu Pope kaamua, na mi ntakuwa mwenye heri
forgive me and my wrongs na kila 'sambi'. Ntalala kwenye chandarua na ntatembea nacho pia kwa kinga zaidiAnd why are you doing this to your only and only Paco? Biggy z angry! Malaria haikubaliki mamushka ujue!
Karibu kundini kwangu st. to be, sijasoma kati ya mistari lakini.....:love:.....halafu nimeipenda hii 'Posted via Mobile...
RR since u r a saint, najua umenisamehe jameni.Karibu kundini kwangu st. to be, sijasoma kati ya mistari lakini.....:love:.....halafu nimeipenda hii 'Posted via Mobile...
Me, maself n I....biggy
RR since u r a saint, najua umenisamehe jameni.
Halafu rr nimetoa onyo kuwa hakuna kusoma nyua ya nilichopost wala ktkt, soma kama ilivyo
Mweeh asante bestlady wangu mwaya...hp kamrembo hakajambo