Ukinipa ban nakusemelea !
anisemellee kwa nani kwanza?
rev masanilo....nilikosa yako ibada ya kuwekwa wakfu
Finaly we have the home gal in the house,
Niliogopa nikahisi umetoweka ukaliwa na fisi,
U were truly missed by jamvi n all brothez
Huwa mnayapaka sehemu gani hivi???
Utosini mkuu!
hahah Mchungaji naona kama DC kakustukizia vile! Duh
Utosini mkuu!
hahah Mchungaji naona kama DC kakustukizia vile! Duh
Nilijua anataka jibu gani!
Hivi na wewe ulipatwa na masahibu gani? Mhhh...au ndo nyumba zimekuwa nyingi hadi unakimbia mitaa?
Ok, ok. Ok....that's very good of you..Mr God's servant!
Mhhhh....wengine ni wazazi na tunawapenda sana wajukuu zetu. Inabidi uhakikishe usalama kwanza. Chakachua ziko kila mahali mkuu.
Kwani siyo hilo ulilonipatia au?
i am here candies, peachez n switiz...
Kwani wachunga kondoo mnajihusisha na hayo mambo?
Heri yetu tulishang'atuka!
Nigewamaliza hawa mnaofukizia wangetoka wapi? Kila mtu ana kihampa chake kidogo...akikimaliza ni bora abwage manyanga.
Changu tayari!!