Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Huyu kwenye utawala wake walimfavor mgeni dhidi ya mzawa katika ubinafsishaji wa Kilimanjaro hotel?

Kwake kila Mtanzania alikuwa akihoji chochote ni amesukumwa na wivu nani mvivu wa kufikiria.

Ndugu zangu inabidi tuwe wakweli kwa nchi yetu, leo hii ile Kilimajaro Hotel angepewa Mengi angeweza kuwekeza kama walivyowekeza hao wageni? Kuna wazawa waliuziwa Hotel kama vile Mikumi Wildlife Lodge ,je wameweza kuziendeleza au ndio wameziacha na kuwa magofu ? Katika uwekezaji wake wote Mengi je anauzoefu wowote wa kuwekeza na kuendesha hoteli kubwa kama kilimanjaro? Atalalamika na kulaumu bure lakini ukweli utabaki pale pale kuwa alitaka apewe ili nae atafute mtu mwingine mwenye fedha ndiye awekeze na yeye kupata shares basi!!!
 
.......Btw jabulani naona umeondoa ile avator ya naibu waziri wa elimu....bora...maana sorry sikumoja nili ku misquote...taking you for Mulugo...ahaaa....
Iliniletea usumbufu sana ile, ha ha haa!
 
Uozo wote wa urais wa Kikwete uliletwa na Mkapa . Mkapa ndiye alipindisha kanuni za chama katika kumpata mgombea urais wa CCM; kwa kukataa kulifungua faili lililoorodhesha madhambi ya mkweree ndiyo alipofanikisha kuwa baba MwanaAsha aweze kuteuliwa kuwa mgombea na hatimaye kuwa rais DHAIFU wa Tanzania. Bila Mkapa nchi yetu isingepata haya machungu tunayoyapata sasa.
 
yawezekana kabisa baadhi ya mbegu za kibaguzi na social injustice alizipanda au hata kuzimwagilia yeye, hasa ufisadini rais wa ajabu anayefungua co. ltd akiwa ikulu na kutumia anuani ya ikuluHe cant escape responsibilities for what we are now as a nation
Nyangarika hili lisingeanzisha ule ujambazi epa nchi isingeyumba kiasi hiki. Hivi maaskofu tulivyoibiwa kiwira walifurahi sana? Mbona wanaendelea kumwalika huyu?
 
Nilimkataa kikwete toka nikiwa bado kijana mdogo sana pindi anaingia madarakani 2005 hadi ilinipelekea kuchukiwa na watu wote pale mtaani kwetu maeneo ya sinza, hadi girlfriend wangu alininunia kwa almost 3month kutokana na msimamo wangu wa kutokua na imani na uwezo wa kikwete kuliongoza taifa letu, 2005 ndiyo ilikua mara yangu ya kwanza kabisa kupiga kura na kura zangu zote niliipa chadema kuanzia uraisi,ubunge hadi udiwani,nilipingana na kila mtu wakiwepo wazazi wangu kwa hoja za msingi kabisa lakini walinibeza na kunambia mimi ni mpinzani tu sina lolote, kikwete ni Kijana na ni chaguo la Mungu BUT kinachonifurahisha ni kwamba hadi ninavyoongea leo mtaani waga wakiniona tu wananioneshea alama ya vidole viwili kuashiria CHADEMA na mimi nawapa a very big smileee na ishara ya vidole viwili.Niliyokua nawaeleza kile kipindi nikiwa below 20yrs wanayaona yote tena na zaidi,wamechoka na hii ccm yote,hawana hamu nayo kabisa.Baba yangu alikua ndiyo mwenyekiti wa ccm huko kijijini kwetu ila kwa sasa ni mfuasi number one wa Chadema na amenishauri nikiweza nikagombee ubunge kwenye jimbo letu la mkalama huko singida maana yeye na wana ccm wenzake wote sasa ni wana mabadiliko wakubwa na hawataki kabisa jimbo lirudi mikononi mwa ccm 2015...Ben alikua kiongozi mwenyekuthubutu hata aliposimama kuongea kila mtu alijua Rais anaongea ila anamapungufu na mabaya yake hasa mambo ya ufisadi wa pale banki kuu,kiwira na mengine mengi.
 
Mkapa ni mnafiki sana,angemsikiliza mwalimu asingefanya biashara ikulu,pia angetambua kwamba JK hajakomaa.
 
Na mimi nasema Mkapa ni jambazi namba moja ambalo leo au kesho anapaswa kusimamishwa kizimbani.

Out of topic.... Hapa ingekuwa wale ndugu zetu wafia dini wa Gerezani basi kwanza wangeangalia huyu mtuhumiwa ni dini gani ndipo waanze kucoment.
 
But ukimuuliza Adam Smith kuwa nani zaidi kati ya hao jamaa wawili, sidhani kama atapepesa macho na kusema Mkapa ni zaidi.

Mkapa hakuwa dhaifu kama huyu FASTJET, ingawa alipanda mbegu mbaya sana ya ufisadi na ukandamizaji wa demokrasia

If you want to invoke such a lofty name, pick a lofty goal.

As far as I am concerned the single most relevant nugget that is relevant here is the balancing of a budget.

Both Mkapa and Kikwete have never balanced a budget (at least not without foreign aid). They all failed this litmus test.

How could you distinguish one failure as a better failure than another?
 
yawezekana kabisa baadhi ya mbegu za kibaguzi na social injustice alizipanda au hata kuzimwagilia yeye, hasa ufisadi

ni rais wa ajabu anayefungua co. ltd akiwa ikulu na kutumia anuani ya ikulu

He cant escape responsibilities for what we are now as a nation

Bora Mkapa alianzisha kampuni akaandika anwani ya Ikulu na wote tunaifahamu kuliko wale ambao wanaanzisha makampuni kwa majina hewa kila kona, na mijengo na mahotel kwa majina fake na kila mikataba mikuba ya gasi, mafuta, mbuga za wanyama, vituo vya mafuta, majumba ya kale Bagamoyo kwa migongo ya watu wengine huku wakiendelea kutunyanyasa watoto wa walalahoi. Wale ambao wanafanya hata maamuzi ya ni nani awe mkuu wa mkoa, wilaya au jumuiya ya Chama ikiwemo NEC, CC, etc. Narudia bora mkapa mara mia. Kwa hakika Mkapa leo akiamua kuingia kinyang'anyiro cha Uraisi kwa kusimama na huyo mpenda dini na ukabila, mkapa atapeta japo hatamshinda Dr. Slaa. Meza kataa hali ndiyo hiyo.
 
:nono:huyu pia alikula ten percent za ubinafsishaji wa benki ya biashara akampa mkaburu bank kwa bei ya hasra na katika bodi alikuwepo mwakyembe na mzee mwakyembe akapinga kuwapa kwa kuwa kulikuwa na watu wengine wenye sifa za kuchukua bank kwa bei kubwa jibu la bwana mkapa kwa membe ''PAKA NI PAKA AWE MDOGO AWE MKUBWA BORA AKAMATE PANYA''
Huyu kwenye utawala wake walimfavor mgeni dhidi ya mzawa katika ubinafsishaji wa Kilimanjaro hotel?

Kwake kila Mtanzania alikuwa akihoji chochote ni amesukumwa na wivu nani mvivu wa kufikiria.
 
msichanganye mada, Mkapa yupo very specific kwa issue aliyozungumza na hapa hakuzungumzia swala la ufisadi,amesema katika uongozi wake ni kuwa hakuwahi kuambiwa anabagua watu kwa swala la dini nk nk!
 
Jamani tuwe wakweli hoja ibaki kuwa hoja hata kama imetolewa na kichaa. Hiki kinachoitwa ubaguzi au migogoro ya kidini inakuzwa sana na udhaifu wa kiuongozi tulionao.

Mkapa nitamlaumu kwa mengi lakini si kama matatizo tuliyonayo sasa
 
Huyu naye atupishe!! Hakukuwa na mtafaruku wakati kwa mara ya kwanza Tanzania ilitoa wakimbizi wakipemba kwenda kuomba hifadhi Mombasa na Somalia katika yale mauaji ya wazanzibari mwaka 2001!!
Alitawala nchi kimabavu sana hakukuwa na uhuru wa kutoa mawazo yetu, aliwafungia haki elimu kwa kukosoa mfumo wa elimu. Akae zake kimya tu huko asitukumbushe machungu!!
 
Siyo kosa lako! Hii ni kazi ya Mohamed Saidi wa Gerezani kariakoo. Lakini je unajua wakati wa Mwembechai killings Rais wa inchi alikuwa ni nani?


Mkuu kwa kumsaidia THE BIG SHOW tu, mauaji ya mwembechai yalikuwa mwaka 1998, sasa hebu jijibu mwenyewe mwaka huo Rais wa Tanzania alikuwa ni nani.
 
Rais Mstaafu Ben Mkapa amesema baada ya uongozi wake anashuhudia mambo mengi ya ajabu ikiwemo mitafaruku katika jamii.

Kwamba anachojivunia katika uongozi wake ni kuwa hakuwahi kuambiwa anabagua.

Amesema kizazi kipya cha uongozi kinatakiwa kurudi katika misingi aliyoacha Mwalimu Nyerere ambayo ni Amani na Utulivu.

Amesema hayo mjini Bukoba wakati akitoa salaamu baada ya kusimikwa kwa Askofu Mpya wa Jimbo Katholiki la Bukoba Desidelius Rwoma aliyehamishwa kutoka Jimbo la Singida kuchukua na nafasi ya Askofu Nestory Timanywa aliyestaafu baada ya kuwa katika nafasi hiyo kwa miaka 39.

Tanzania haijapata kuongozwa na Rais dikteta na katili kama huyu! ktk uongozi wake wa miaka 10 tumeshuhudia mauaji ya Wananchi sehemu mbalimbali kama vile kufukiwa miili ya watu ktk migodi ya Gulyankulu, mauaji ya wafuasi wa Cuf zanzibar, kuuliwa Waislamu ndani na nje ya msikiti wa Mwembechai nk!
Mbali na mauaji kipindi hiki tumeshuhudia ufisadi wa kutisha kama Meremeta, Epa nk! bila kusahau uuzaji wa mashirika yote ya umma mpaka na Benki yetu ya NBC kuuzwa kwa bei poa!
La kutisha ni kubinafsishwa Kiwanja cha ndege cha KIA kwa sh.......!!!

Leo Rais huyu mstaafu anauso wa kuzungumza mble ya Wananchi?
 
Iliniletea usumbufu sana ile, ha ha haa!
...ahaa...pole jabulani...bora umeitoa....that guy can't be a role model....Btw...talking of mambo mengine ya ajabu yanayotokea TZ kwenye urais wa Jk (ukiondoa issue ya udini) ni issue ya elimu kushuka sana....ikichangiwa na viongozi wenzake vihiyo anaowachagua....
 
Back
Top Bottom