Bei zapanda baada ya Uchaguzi


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Sikupenda kuja huku ila kuna hili! Bei za bidhaa mbalimbali zimepanda kuanzia leo.
Kwa mfano maji ya Kilimanjaro yamepanda kwa kati ya shilingi 200 na 300. Je hii ni kufidia gharama za uchaguzi ama ni kuelekea kwenye nchi ya asali?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,428
Likes
14,700
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,428 14,700 280
That is obvious, ni lazima bei zitapanda tu hata lita ya mafuta ya taa si ajabu ikafikia 1500
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Consequences za maamuzi mabovu hazichukui muda kujidhihirisha.Muda si mrefu,walewale waliokuwa wakihangaika JK na CCM washinde wataanza kulalamikia jambo moja baada ya jingine.
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Mwanzo wa ngoma ni lele. Karibu tucheze ngoma ya Bei za kuruka. Mwendo mdundo kama kawa. Hurreeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee JK. Sasa itakuwa bei kuruka kwa kasi zaidi, nguvu zaidi na ari zaidi. La kuvunda...............
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Wewe ngoja mwaka ujao uanze ndo utaona watu wanavyolia tena wengi wao ni wale waliokuwa wahongwa tishirt za njano na vitenge mimi simo!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wewe ngoja mwaka ujao uanze ndo utaona watu wanavyolia tena wengi wao ni wale waliokuwa wahongwa tishirt za njano na vitenge mimi simo!
Tena weka mkazo hapo, kuna tofauti kubwa kati ya waliokuwa wanavaa tshirt,kanga,kapelo, na wale wanaovaa MASHATI yakijani!...We chunguza kidogo tu, utaona classes za kufa mtu, na hence utajua hali ikianza kuwa ngumu ni wapi kati ya hao wataanza kulalama!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
07.jpg


06.jpg
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Tena weka mkazo hapo, kuna tofauti kubwa kati ya waliokuwa wanavaa tshirt,kanga,kapelo, na wale wanaovaa MASHATI yakijani!...We chunguza kidogo tu, utaona classes za kufa mtu, na hence utajua hali ikianza kuwa ngumu ni wapi kati ya hao wataanza kulalama!
I side with you. Huitaji wala kuchunguza inaonekana waziiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Haya ndio matunda ya soko huria ambalo walaji hatuna umoja wa kututetea na hivyo wauzaji wanaweza wakala njama za kutuumiza sisi. Hapa ni mpaka yatokee yale yailyotokea Msumbiji hiv majuzi ndio watawala na wauzaji wetu watajua kwamba tunataabika, tunasulubikaa
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
Unapofanya mtihani si unategemea kupata matokeo! NDO HAYO!
ukila ujue UMELIWA!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,163
Likes
2,006
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,163 2,006 280
mtakoma yeye kapita kwa ujanja wake si mlimktaa kumchagua sasa kacheza mpira umekubali kubali yahishe tule nyasi kama mramba alivyosema
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
tunaelekea nchi ya maziwa na asali hivyo wananchi msiwe na wasiwasi kabisa:A S-baby:
Sikupenda kuja huku ila kuna hili! Bei za bidhaa mbalimbali zimepanda kuanzia leo.
Kwa mfano maji ya Kilimanjaro yamepanda kwa kati ya shilingi 200 na 300. Je hii ni kufidia gharama za uchaguzi ama ni kuelekea kwenye nchi ya asali?
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
Yalitarajiwa yote hayo na bado mpaka warudishe fedha zilizotumika kwenye kampeni
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi. Tanzania yenye njaa imeanza. maisha bora kwa 'kila' mtanzania ndiyo hayoo yanaendelea kuja. Tusilaumiane. Tumechagua hovyo wenyewe, tukitendwa hovyo tusinene hovyo!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,210
Likes
7,672
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,210 7,672 280
That is good news.Na bado .
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Duh poleni sana, lakini ndo kufidia gharama huko sasa, waliolazimishwa kuchapisha tshet wanahitaji fedha kufidia. Kuna msemo wa kiingereza unasema "you can take a donkey to the pond but you cant force it to drink." Sasa midhali tumechagua kwa kishindo acha tukipate. Na nadhani dola itafika sh 2000+ muda si mrefu.
 
E

Elias Ezekia

Member
Joined
May 11, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
E

Elias Ezekia

Member
Joined May 11, 2010
10 0 0
Sasa napendekeza kitu kimoja. Kama mtu akilalamika maisha magumu na anakutaka umsaidie: muulize alikipa kura Chama Gani? Atapata aibu na kujifunza.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Characteristics of a dictatorship.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Haya ndio matunda ya soko huria ambalo walaji hatuna umoja wa kututetea na hivyo wauzaji wanaweza wakala njama za kutuumiza sisi. Hapa ni mpaka yatokee yale yailyotokea Msumbiji hiv majuzi ndio watawala na wauzaji wetu watajua kwamba tunataabika, tunasulubikaa
Tetea ufisadi lakini kuumia tutaumia sote.............nchi kamwe haiwezi kuendelea kama serikali iliyopo madarakani hailaumiwi wakati mambo yanakwenda vibaya.....................................iteteeni serikali ya mafisadi na watakapomaliza vya kuchakachua watatuchakachua sote uhai wetu bila ya huruma au kujali waliokuwa wanawapigia debe..........................
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Nani Tanzania huwa ana riot kwa sababu ya kupanda bei hata ya mkate tu? Watanzania ndugu zangu ni watu wa ajabu sana! wao ili mradi kesho asubhi inakuja, hakuna anayejali imekuja vipi!
Nimeamua kutotoa msaada kabisa kwa mtu yeyote aliye na shida. Kila mtu afe na shida zake. Mie nitaendelea ku fight kivyangu kula na wanangu na wengine wacha wapate shida watajifunza. Sintaona huruma hadi wadanganyika wajifunze. I mean what I say. Na nimeshaanza operation hii. Kila mwenye shida hata kama iko katika uwezo wangu namuelekeza ofisi ya mbunge wa ccm. watakoma.
 

Forum statistics

Threads 1,236,943
Members 475,327
Posts 29,273,906