Lycaon pictus
JF-Expert Member
- Jan 31, 2021
- 11,752
- 20,873
Ethiopia bei ya umeme ni dola 0.006 kwa unit(Kwh). Hii ni kama Tsh 16! Hapa kwetu ni kama Tsh 300Kwh. Kama siyo miujiza ni nini?
Unakuwa kama mgeni nchi hii..!!!!Duuh sema si wanasema Bwawa la Nyerere likikamilika bei itashuka
Labda tupate mwenye uchungu na nchi hii kama aliyanzisha ujenzi wa Bwawa husika...vinginevyo itakuwa ni sehemu ya watu kujipigia pesaDuuh sema si wanasema Bwawa la Nyerere likikamilika bei itashuka
Ndio maana uchumi wao unakua kwa kasi sana.Ethiopia bei ya umeme ni dola 0.006 kwa unit(Kwh). Hii ni kama Tsh 16! Hapa kwetu ni kama Tsh 300Kwh. Kama siyo miujiza ni nini?
View attachment 3636917
Maji yetu hayapiti Ethiopia.Wanatumia maji ya mto Nile yanayoka kwetu.
Wachina wamejenga sana viwanda. Jamaa kinachowasumbua kupaa kiuchumi ni kukosa tu bandari.Ndio maana uchumi wao unakua kwa kasi sana.
Umeme ni nyenzo muhimu sana katika maendeleo.
Tanzagiza kwao umeme ni chanzo cha mapato ya serikali..
Hahaha tuliambiwa ikikamilika Stiglers Wana ccm woote wanapata umeme been nafuuEthiopia bei ya umeme ni dola 0.006 kwa unit(Kwh). Hii ni kama Tsh 16! Hapa kwetu ni kama Tsh 300Kwh. Kama siyo miujiza ni nini?
View attachment 3636917
Kahamie huko unasubiri niniEthiopia bei ya umeme ni dola 0.006 kwa unit(Kwh). Hii ni kama Tsh 16! Hapa kwetu ni kama Tsh 300Kwh. Kama siyo miujiza ni nini?
View attachment 3636917
Hapo mwisho ulitakiwa uweke alama ya kiulizo "?"Kahamie huko unasubiri nini
Linakamilika lini? Siyo kwamba lilishakamilika?Duuh sema si wanasema Bwawa la Nyerere likikamilika bei itashuka