Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya sms juu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Igabiro, Dec 23, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi inakuwaje makampuni ya simu kama voda,tigo na airtel bei sms ni juu kiasi hiki? yaani sms moja ni zaidi ya tsh 100/=, au nao ndio msimu wao wa kuvuna?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,344
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Hivi ndio bei yake ? Ngoja nicheki
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila mtz hayo ndugu yangu................ tena sasa kwa ari zaid, nguvu zaidi na kasi zaidi................
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    usanii mtupu yani cjuiwanatuonaje ss watanzania
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,914
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    hii imeanza lini?maana niliua najua bei ni 59 kwa sms. maka 60.. ngoja nami nichunguze.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    are you sure mpwa, hebu tumeni sms fasta maana mimi nimejiunga asbh so i wont see the issue, chunguzeni fasta ili niwatafutie kibwagizo
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    he....imepanda lini....ilikuwa shs 45-59....ukituma msg nje ya Tz kwa voda nadhani ni shs 130....hawa *&^%* zantel waliniambia nikijiunga na highlife msg nje itakuwa shs 50 badala yake nakuja kugundua ni shs 97....pambaf....kweli wanatuona watz ni mazoba
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 792
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani kutwanga ni rahisi kuliko ku-sms, endapo unatwanga kwenye mtandao wa aina moja!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    jamani kwa hio ni kweli au ndio
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijui Watanzania watamlilia nani kila kitu taabu! Mungu tusaidie!
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ila bado issue ya extreme sms ipo au nayo ndio ishaota miguu... Hawa watu wakiamua kukaa pamoja na kuanza kupanga bei basi tumekwisha....
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio mnashtuka, na bado maana wakati mnapokea Tshirts na Kofia za njano na kijani jino werereeeeeeeeee

    Mmesahau kwamba waha jamaa sasa wanaplay part II ambayo maumivu matupu maana mpaka wamalize madeni ya uchaguzi

    Hadi kufikia 2015 watu watakuwa mbavu tupu na maumivu makali.

    sasa ndio watu wajenge akili siyo kuka kushabikia oyee oyee wakati hujui kitafuata nini.
    Ufisadi kwa kwenda mbele.
     
  14. edjizzo

    edjizzo Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subili nikueleweshe uzibiti wa bei hapa tanzania haupo pia na kodi zinachangia kukandamiza makampuni
     
Loading...