No ni £ si €
Vip mzee tunaongelea korosho hapa.Sijaona sehem yyte palikoandikwa MoSisi tumekalia kushangilia Wahindi Dewji's kuwaimbia mapambio kuwaita Mabilionea, tunawapigania kufa na kupona huku wao wakibasamu na kutuona takataka kumbe wanatajirikia kupitia mgongo wetu!
Haya negroes ule wimbo wetu, imbeni tena kwa sauti ya juu kabisa,
Bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ...
Na wewe unaingia katika mtego wa huyo kipofu hapo? SkyEclat kaandika kwa ufasaha kabisa £2,75 maana ya pauni za kiingereza 2 nukta 75 sawa na takriban shiling za kitanzania elfu saba sasa hayo malaki yenu mnayatoa wapi.Aisee inamaana itakua zaid ya 5laki?
2.75£275 Kwa 250gm?
Jamani tuwe serious
Sky eclat hajakosea kaandika£ 2,75Nadhani ni 2.75 kama sijakosea kuna point imekosekana kwenye tarakimu hizo. Decimal point.
Vip mzee tunaongelea korosho hapa.Sijaona sehem yyte palikoandikwa Mo
Tukiomba mkopo wa kujengea kinu cha kubangulia korosho mbona tungeweza na vijana wangepata ajira.Mimi nafikiri kwanza tujiulize haya.
1. Ukibangua kilo moja ya Korosho unapata korosho unapata kiasi gani?
2. Gharama za kubanjua zikoje
Haya mengine ya kusafirisha na logistice zingine tutazipata huko baadae kwasababu kwa harakaharaka inaonekana bei ya korosho zilizobanguliwa ni kama TZS 30,000 kwa kilo
Mbona mkwanja mrefu sanaView attachment 930706
Hii ni pack ya robo kilo au 250gm ni £2.75 Tesco Supemarket
View attachment 930712
Sainsbury’s pack ya nusu kilo au 500mg ni £7.00
View attachment 930719Wazee wa fursa kwa jina la healthy food Holland and Barrett 200gm ni £3.99
View attachment 930739
Waitrose Supermakert kilo moja ni £14.67
Sawa mtekaji wa MoImba tena, come on negro
,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ..."
Katika viwanda 3000 na vilivo aziishwa na mwijagi cha ku process na kupakia korosho hapa nchini hakimo? Ina faida kubwa sana
Wewe umenena jambo.Katika viwanda 3000 na vilivo aziishwa na mwijagi cha ku process na kupakia korosho hapa nchini hakimo? Ina faida kubwa sana
exchange rate ni ngapi now tupate picha kamili. Lakini Sky kuja kuifikisha kama hivyo huko London super market, labour power embedded in it is high and consequently high price! You can not by any stretch of imagination call this exorbitant price!View attachment 930706
Hii ni pack ya robo kilo au 250gm ni £2.75 Tesco Supemarket
View attachment 930712
Sainsbury’s pack ya nusu kilo au 500mg ni £7.00
View attachment 930719Wazee wa fursa kwa jina la healthy food Holland and Barrett 200gm ni £3.99
View attachment 930739
Waitrose Supermakert kilo moja ni £14.67
Ahsante kwa taarifa njemaMozambique wanalina hata Ghana na Benin
Nahis wewe ndo haupo serious kwenye kusoma. Mimi nimeona £2.75£275 Kwa 250gm?
Jamani tuwe serious