ngorokori
JF-Expert Member
- Sep 2, 2026
- 564
- 922
Kama sijasahau hii channel ni ya michezoMimi ni mwananzengo wa kawaida, ila naipenda DStv hasa chaneli 222 & 223
Kama sijasahau hii channel ni ya michezoMimi ni mwananzengo wa kawaida, ila naipenda DStv hasa chaneli 222 & 223
Na pia hadhi ya subscription TV imeshuka sana, watu wanachaguo la IPV.Kwa hali ya uchumi ya wabongo,watakosa wateja.
DSTV yuko bora kila idara, angechukua na ligi ya Bongo, basi Azam soko lao lingekua kwishney.Kwa quality ya DSTV, angeonesha ligi ya Bongo, angewachukua Watanzania wengi sana.
Wale jamaa upande wa tamthilia wapo vizuri, tamthilia zao zina quality kubwa, pure HD, Sound Quality iko juu sana.
Nipe bei zao, nione lini naweza kuikamata hiyo.Vipo vinauzwa ukiwa tayari sema nikupe namba
Smart tv na simuAp inafanya kazi na smart tv au simu tu?
Umejiunga jamiiforums bila kusoma terms and conditions?Iweke hapa mkuu kwa faida ya wengi
Nipe bei zao, nione lini naweza kuikamata hiyo.
Mkuu siunaona hapo Tshs.?Kuna dstv tz, dstv Kenya, dstv South Africa, ...
Hio ni ya wap
Unalipa sh ngapiNimeacha kitambo sana kuwa na ving’amuzi, internet unlimited na smart tv vinatosha kabisa!
Tshs ni ya wapi masta?Kuna dstv tz, dstv Kenya, dstv South Africa, ...
Hio ni ya wap
Kiaje na hapo bei imeshuka..Kwa hali ya uchumi ya wabongo,watakosa wateja.
Juakali unaona?Nimeacha kitambo sana kuwa na ving’amuzi, internet unlimited na smart tv vinatosha kabisa!
DSTV wanalenga daraja la watu wa juu na kati. Watu wenye elimu au uelewa. Mimi nalipia tsh 118,000 sasa bila shida.Kwa hali ya uchumi ya wabongo,watakosa wateja.
ConfirmedInasadikika hizo ndio bei mpya za vifurushi vya DStvView attachment 3702265