Tetesi: Bei mpya za vifurushi vipya vya DStv

Tetesi: Bei mpya za vifurushi vipya vya DStv

Meja Jenerali Isamuhyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Posts
3,701
Reaction score
10,882
Inasadikika hizo ndio bei mpya za vifurushi vya DStv
6dd15fe1-c385-428e-b7d3-17a6c2728fc3.jpeg
 
Njooni inbox niwarushie link ya app unalipia 2000 kwa wiki unaangalia channel zaidi ya 86 muhimu za Azamtv na DSTV nyumbani kwako..mimi nina Azam tv na DSTV sijuagi hata bei za vifurushi vyao hiyo ni kazi ya wife,mimi nadeal na hii App ofisini kwangu tu..Lakini kwa harakaharaka hizo bei rahisi sana kwa mwezi
 
Njooni inbox niwarushie link ya app unalipia 2000 kwa wiki unaangalia channel zaidi ya 86 muhimu za Azamtv na DSTV nyumbani kwako..mimi nina Azam tv na DSTV sijuagi hata bei za vifurushi vyao hiyo ni kazi ya wife,mimi nadeal na hii App ofisini kwangu tu..Lakini kwa harakaharaka hizo bei rahisi sana kwa mwezi
Nakuja unipe hiyo link ya App.
 
Njooni inbox niwarushie link ya app unalipia 2000 kwa wiki unaangalia channel zaidi ya 86 muhimu za Azamtv na DSTV nyumbani kwako..mimi nina Azam tv na DSTV sijuagi hata bei za vifurushi vyao hiyo ni kazi ya wife,mimi nadeal na hii App ofisini kwangu tu..Lakini kwa harakaharaka hizo bei rahisi sana kwa mwezi
Bosi, uko siriaz?
 
Njooni inbox niwarushie link ya app unalipia 2000 kwa wiki unaangalia channel zaidi ya 86 muhimu za Azamtv na DSTV nyumbani kwako..mimi nina Azam tv na DSTV sijuagi hata bei za vifurushi vyao hiyo ni kazi ya wife,mimi nadeal na hii App ofisini kwangu tu..Lakini kwa harakaharaka hizo bei rahisi sana kwa mwezi
Ap inafanya kazi na smart tv au simu tu?
 
Njooni inbox niwarushie link ya app unalipia 2000 kwa wiki unaangalia channel zaidi ya 86 muhimu za Azamtv na DSTV nyumbani kwako..mimi nina Azam tv na DSTV sijuagi hata bei za vifurushi vyao hiyo ni kazi ya wife,mimi nadeal na hii App ofisini kwangu tu..Lakini kwa harakaharaka hizo bei rahisi sana kwa mwezi
Iweke hapa mkuu kwa faida ya wengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom