Meja Jenerali Isamuhyo
JF-Expert Member
- May 20, 2017
- 3,709
- 10,896
- Thread starter
- #21
Mimi ni mwananzengo wa kawaida, ila naipenda DStv hasa chaneli 222 & 223Niliwahi kuuliza kwenye uzi wako mmoja wewe jamaa unafanya kazi DSTV.?
Mimi ni mwananzengo wa kawaida, ila naipenda DStv hasa chaneli 222 & 223Niliwahi kuuliza kwenye uzi wako mmoja wewe jamaa unafanya kazi DSTV.?
Goli linafungwa dakika 2 baadae wewe ndio unaona😂Nimeacha kitambo sana kuwa na ving’amuzi, internet unlimited na smart tv vinatosha kabisa!
Katika hivyo vifurushi ,Channel ya TLC na ID zinapatikana kwenye Kifurishi kipi?Inasadikika hizo ndio bei mpya za vifurushi vya DStvView attachment 3702265
Tusubirie tuone watakapozindua rasmi mkuuKatika hivyo vifurushi ,Channel ya TLC na ID zinapatikana kwenye Kifurishi kipi?
Mmmh TV pia ina raha yake ,kuna baadhi ya vipindi havipo Online ,kwa mfano mimi ni mpenzi sana wa Documentary za ID na TLC ,ukienda youtube haupati hata moja ,unachoweza kupata ni zile ambazo zimekuwa streamed na Channel husika youtube.Nilipie king'amuzi ili niangalie nini ambacho sikipati mtandaoni?!
Dooh kumbe bado? Nilijua ndiyo ishaanza kazi.Tusubirie tuone watakapozindua rasmi mkuu
Kuna Vilivyopanda na kupungua, mfano ilikua 60k sahivi 50. Hapo.Wazoefu hapo imepanda au imepungua
Hapo sawa. Soko gumu sahiviKuna Vilivyopanda na kupungua, mfano ilikua 60k sahivi 50. Hapo.
Rasmi tarehe 5 NovemberDooh kumbe bado? Nilijua ndiyo ishaanza kazi.
Imepungua maana uefa na premier league itakuwa package mojaWazoefu hapo imepanda au imepungua
Teknolojia imewaamsha wasilale, streaming sites zipo mingi sanaHapo sawa. Soko gumu sahivi
Kabisa, mie ndio nabondwa na Azam, nanyongwa na DSTV,Hapo sawa. Soko gumu sahivi
Tafuta Azam ya Malawi kifurushi cha mpira miezi sita ni laki moja ya TzKabisa, mie ndio nabondwa na Azam, nanyongwa na DSTV,
😂😂😂😂 Na siziachi. Ziniue tu
Wee usiniambie? Napata wapi hiyo Azam ya Malawi?Tafuta Azam ya Malawi kifurushi cha mpira miezi sita ni laki moja ya Tz
Miezi mitatu ni 50k
Naipataje?Tafuta Azam ya Malawi kifurushi cha mpira miezi sita ni laki moja ya Tz
Miezi mitatu ni 50k
Kwa quality ya DSTV, angeonesha ligi ya Bongo, angewachukua Watanzania wengi sana.Wee usiniambie? Napata wapi hiyo Azam ya Malawi?
Tatizo DSTV hakuna Ligi ya Bongo, ingekuwepo basi Azam isingekua na maana kwangu.
Azam ananikamata ligi ya Bongo hapo tu.
Vipo vinauzwa ukiwa tayari sema nikupe nambaWee usiniambie? Napata wapi hiyo Azam ya Malawi?
Tatizo DSTV hakuna Ligi ya Bongo, ingekuwepo basi Azam isingekua na maana kwangu.
Azam ananikamata ligi ya Bongo hapo tu.