Nakupenda, na sifa nakupa Mnyakwibata,......hii ngoma ilisumbua sana jamani.
Yaani mpaka leo hainiishi hamu
Kuna wimbo wa mike T Nampenda nani alimshirikisha Juma Nature, ile beat ni balaa hata kama spika mbovu inakubali tu.
Wapili kwa beat kali akitoka Pfunk ni Miika Mwamba na watatu ni Dunga. Over !!!
Nakupenda, na sifa nakupa Mnyakwibata,......hii ngoma ilisumbua sana jamani.
Yaani mpaka leo hainiishi hamu
Tusifuate ya wale wasiopenda maendeleo yetu Mpenzi wangu,
Nampenda mpenda, NANI?
Msichana mmoja, NANI?
Mweupe kidogo yaani, Nampenda Nampenda,
Nyuma kajaza, NANI?
Mfano wake, NANI?
Anakwenda kwa Pozi Yaani, Nampenda Nampenda!
Ratifa
Si uliniambia
Ningeweza - k sal
Mzee wa busara
Alikufa kwa ngoma
1.Pig black-nini mnataka 2.Juma nature-Hill game 3. Wachuja nafaka-Radhia 4.Daz Nunda-Barua 5.Kigetogeto-Juma Nature na nyingine nyingi.