BAVICHA wafanya kituko Butiama, Lissu afukuzwa

BAVICHA wafanya kituko Butiama, Lissu afukuzwa

Status
Not open for further replies.
Juliana ujakoma na kushushuliwa na yale uliyoreport kutokea Arusha wakati waziara ya Kinana? Baado unaendelea na wongo wakati Lissu hakuwepo? Viwanda vya Lumumba punguzeni wongo hauna tija unazidi kuwachafua
 
Pale bavicha hakuna mwenyeakili timamu hata mmoja wote wamepwelewa sana tu.
 
Juliana ujakoma na kushushuliwa na yale uliyoreport kutokea Arusha wakati waziara ya Kinana? Baado unaendelea na wongo wakati Lissu hakuwepo? Viwanda vya Lumumba punguzeni wongo hauna tija unazidi kuwachafua
Zubeda bana sasa juliana kaingiaje tena kwenye mada hii.
 
Dada angu Juliana Shoza. Elimu ya mjinga ni majungu, acha majungu tujenge chama chetu. Hivi mumeo akisoma haya mtusi unazani anajisikiaje kweli, afu inaelekea bado unaipenda Cdm haiwezekani mume aliye kufukuza unafuatlia kila hatua ya maisha yake aibu dada, kama bado unapenda cdm omba msamaha urudi.

Nani apokee uchafu
 
kosa la juliana ni kusema ukweli au tatizo nini?mnapoambiwa bavicha ni ziro kichwani nimeamin,
mlitaka afiche ukweli au mlitaka afanyaje,au wakati huyo lissu anamtukana nyerere mliona sawa,acha sindano ipenyeze dawa ndio mtapona
 
Nitashangaa sana kama kuna mtu humu jf anayeweza kumwamini msaliti juliana .
 
Huyu nae ange takiwa awe mwalimu! afundishe watoto wetu...loo!!! yani dada upo mtupu kama utupu, una jitia aibu sana, hukatazwi kufanya propaganda, hapa umeandika utoto sana,

Hivi ww ni kiongozi kweli?.....nachelea kusema kuondoka kwako chadema, ili kuwa ni faida kubwa sana kwa BAVICHA.

Hata utupu una vinyweleo..lakini huyu!!
 
kosa la juliana ni kusema ukweli au tatizo nini?mnapoambiwa bavicha ni ziro kichwani nimeamin,
mlitaka afiche ukweli au mlitaka afanyaje,au wakati huyo lissu anamtukana nyerere mliona sawa,acha sindano ipenyeze dawa ndio mtapona
wewe tangu lini ulianza kumwamini huyu dada msaliti , aliyetimuliwa bavicha kama paka mwizi aliyekunywa maziwa ya mtoto ? halafu hebu tuwekee hapa hayo matusi aliyotukanwa nyerere na Tundu lissu .
 
Tundu Lissu anavuna alichopanda. Alitaka umaarufu kwa kuwatukana Nyerere na Karume ili apendwe na Waarabu wa CUF waingie UKAWA, akafanikiwa. Itabidi afurahi kwa kupata hawo marafiki wapya lakini asitegemee wale waliokashifiwa watabaki marafiki.
 
Mtoa post acha umbea. Mimi nipo hapa kwenye msaada na hayo YOTE uyasemayo ni uongo ulio kithiri. Shughuli iliyokuleta inaenda sawia
 
Jamani......!!!!! Mzee Warioba alipigwa,Mzee Lubuva naye anaambiwa achape lapa yaani anadhalilishwa.....jamani hawa wazee wanateuliwa ili wanyanyaswe au ili wafanye kazi???? na wote ni wateule wa Mh.Rais
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom