BAVICHA wafanya kituko Butiama, Lissu afukuzwa

BAVICHA wafanya kituko Butiama, Lissu afukuzwa

Status
Not open for further replies.
Fukuzia mbali huyo mwanasheria bangi kama ni kuzuru kaburi angeanzia kwa Chacha Wangwe kwenda kutubu
 
Halafu huyu binti mchumia tumbo ni muongo sana, amebaki yeye tu wakina Shitambala na Mwambapa washapotea bado yeye, anadhani thread ndefu zitampa u DC. Muache aendelee kudua october hatuta msikia tena.
 
Nilisema nitaandika clarification. Ndiyo hii. Haya mambo yalitokea juzi. Tundu. Lissu hakufika hapa juzi. Uongo wa juliana wa kwanza. Vijana wa bavicha hawakuomba msamaha kwa muda wa saa tatu. Uongo wa juliana namba mbili. Butiama haikusema inataka. Dr. Slaa aje kuomba radhi kwa niaba ya chadema la sivyo. Tundu. Lissu asije butiama. Uongo wa juliama namba tatu.
 
Tundu Lisu azuiwa na vijana wa Butiama pamoja na wazee kuingia nyumbani kwa mwl Nyerere. Tukio hilo lilitokea juzi tarehe 4/04/2015, hiyo ni kutokana na kashifa zake alizozitowa juu ya muasisi wa Taifa hili wakati wa Bunge la katiba.

Pia,
Vijana wa Bavicha wakiongozwa na mwenyekiti wao wa Taifa waliruhusiwa kuzuru kabri la mwl Nyerere wakiwa wameambatana na Kiongozi wa ukoo wa Brito Nyerere ambaye ni Chief Japhet wanzagi Nyerere. Vijana hao wa Chadema walitembea kwa miguu kutoka mwanza hadi Butiama.

Baada ya kutokea hilo la kuzuiliwa Tundu Lisu vijana walisahau ajenda zao zilizowasababisha watembee kutoka Mwanza kwa miguu hadi Butiama.Wamechukua masaa matatu wakiomba radhi juu ya kauli ya Tundu Lisu.Lakini ukoo huo ulikataa na kumtaka Dr Slaa aende akamuombe msamaha Lisu na kila mtu ajue ila tofauti na hapo Lisu kapigwa marufuku na ukoo huoo pamoja na wazee wa Butiama kufika nyumbani kwa mwl Nyerere.

Kituko kingine, ni pale ambapo vijana hao wa BAVICHA walipojaribu kwenda Butiama wakiwa na Bendera ya Tanganyika, ni kituko kwa sababu inaonyesha ni kwa kiasi gani vijana hao hawapo makini, labda ni kwa kukosa kujitambua na kuelewa nini wanakifanya, wamejikuta wanageuka kituko. MWALIMU NYERERE ndio MUASISI wa Muungano, tena ndio Mpinzani namba moja wa wazo la kufufua Tanganyika, leo unaenda kumdhuru na kujinafi kuwa mnafuata nyayo zake mkiwa mna bendera ya Tanganyika, kama sio UZUZU ni kitu gani..?
unafaa ukuu wa wilaya ila baba ndio anastaafu una bahati mbaya
 
Halafu kaandija tetesi, usituletee tetesi humu jf tunataka liality, Mh Lissu nilikuwa naye kigamboni kuanzia tarehe 4-5 /4, saa 3 ucku, acha uongo mama watakusaidia hata ukatibu tarafa. Kwenye fani yetu no reaserch no light to talk. Umeumbuka mama humu ukisikia ni GT ujue GT peleka FB ujinga wako
 
Nilisema nitaandika clarification. Ndiyo hii. Haya mambo yalitokea juzi. Tundu. Lissu hakufika hapa juzi. Uongo wa juliana wa kwanza. Vijana wa bavicha hawakuomba msamaha kwa muda wa saa tatu. Uongo wa juliana namba mbili. Butiama haikusema inataka. Dr. Slaa aje kuomba radhi kwa niaba ya chadema la sivyo. Tundu. Lissu asije butiama. Uongo wa juliama namba tatu.

Kwa clarifications hizi ningependekeza yafuatayo,
1) Huu Uzi utolewe maana ni uongo
2) Shonza apigwe ban kwa kudanganya live
 
Nilisema nitaandika clarification. Ndiyo hii. Haya mambo yalitokea juzi.

Tundu Lissu hakufika hapa juzi. Uongo wa juliana wa kwanza. Vijana wa BAVICHA hawakuomba msamaha kwa muda wa saa tatu. Uongo wa Juliana namba mbili.

Butiama haikusema inataka Dr. Slaa aje kuomba radhi kwa niaba ya chadema la sivyo Tundu Lissu asije Butiama. Uongo wa Juliana namba tatu.
 
Cjajua why admn wanashindwa mpiga ban mpk sasa j.shonza mpk sasa kwa uongo wake wa ck zote mpk sasa kwa nia yke mbovu kweli kuna haja ya cyber law,tyr kk Andrew ka prove uongo wake na mpk sasa anaendelea achwa mpk mda huu,why anaendelea achwa mpk sasa,juliana ni tatzo ko wanajanvi huyu ni wakupuuzwa kea llte,ni mpuunzi.Ahsante sana kk Andrew nyerere
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom