Otorong'ong'o
Platinum Member
- Aug 17, 2011
- 39,374
- 29,617
Arusha is very Beautiful
Achana na kitu mwanza wewe 😃😃😃😃hiyo Arusha ina kitu Gani cha maanaVibrant Tourist hotspot & modern City of Arusha 🔥🔥👇👇View attachment 3337823View attachment 3337824View attachment 3337825View attachment 3337826View attachment 3337827View attachment 3337828
My Take
Level ya Mwanza ni Mbeya
Hakuna kitu hapoArusha is very Beautiful
Alisema mwamba mmoja anayekunya ziwani 😄 na vijumba vyao vya mlimani kama viberitiHakuna kitu hapo
Mwanza Pana sana sio kimji kidogo km 5 upo nje ya mji 😃😃😃Alisema mwamba mmoja anayekunya ziwani 😄 na vijumba vyao vya mlimani kama viberiti
Hebu nipe ukubwa wa jiji la arusha vs jiji la mwanza alafu ujicheke mwenyewe 😄Mwanza Pana sana sio kimji kidogo km 5 upo nje ya mji 😃😃😃
Wivu 😄White Elephant project! Hakuna issue tena ni mradi wenye return ndogo sana!
White Elephant project! Hakuna issue tena ni mradi wenye return ndogo sana!
Alisikika hater mmja akijifariji 😂😂Wivu 😄
Iko wapi?New CBD Ghana
Tanzania kwanza tumechelewa sana kupata ukumbi kama huo, aicc umejengwa miaka 50+ iliyopita !Alisimika hater mmja akijifariji 😂😂
Yaani AICC hiyo Iko fully booked,hakuna ukumbi mkubwa wa kupata deligates zaidi ya 3,000 kama ilivyo Kigali na Nairobi au Addis Ababa harafu Jamaa anaongea pumba gani?
Huhuhu mwanza jiji ni kubwa sana yaani eneo lililofikiwa na watu ni kubwa sana na mitaa mingi mwanza imechangamka hasa iliyo nje ya jiji kama buswelu ,igoma na kisekeHebu nipe ukubwa wa jiji la arusha vs jiji la mwanza alafu ujicheke mwenyewe 😄
Kufanya uchuuzi ndio kuchangamka?Huhuhu mwanza jiji ni kubwa sana yaani eneo lililofikiwa na watu ni kubwa sana na mitaa mingi mwanza imechangamka hasa iliyo nje ya jiji kama buswelu ,igoma na kiseke
Tupe maana ya kuchangamkaKufanya uchuuzi ndio kuchangamka?
Ukiona pesa basi hapo kumechangamka,Mwanza hakuna pesa Kuna umaskini Mji umepooza.Tupe maana ya kuchangamka
Mwanza hamna hela bhana achen kujifariji 😄Tupe maana ya kuchangamka