πππunaanza kujifariji, Thika haikutamba kwa chochote mbele ya Iringa πͺtatizo lenu kutaka sifa zitawaumbuaI can see you fear mighty Thika,unaona venye ilitoa jasho iringaππ
Hii hapa mkuu, nicxie alisema wametujengea, aisee nilicheka kidogo nizimie[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji116][emoji116][emoji116]eti kenya waijengee meli tanzania nilicheka sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
yani muna kazi ya miaka 50 kutoka sasa
View attachment 1427418View attachment 1427419
Hiyo mpya inayotengenezwa ndiyo itakuwa mwana ukome [emoji3][emoji3][emoji3]Wakenya kelele nyingi. But hawana pesa mfukoni. Sasa mambo yanaanza kuiva ndani ya ziwa Victoria. Kumbuka bado moja
Haya majamaa yanapenda sifa yasokuwa nazo ππππhali mbaya kwa majirani πππππ ohh sisi ushuzi wa GDP hii corona kwa upande mwengine imekuja kuonesha sura ya ukweli ya maisha yenu
sasa huu mwaka subirini mutaniambia na hapo tayar njaa imewapigia hodi baadhi ya maeneoππHaya majamaa yanapenda sifa yasokuwa nazo ππππ
I posted such to Sonko two weeks ego telling him the that fumigation doesn't help much. Mike Sonko is just playing politics.
Wanasema lockdown ndio solution, ss tuwaache tu, cc tutaendelea kumuomba Mungu huku tukichukua tahadharinaona wengine wanapinga wengine wanakubali,
anyway, uzuri ni kwamba uchumi wa nchi yetu unaendelea kama kawaida, utalii na ndege tu ndo zimeyumba. huko kwao vitu vingi sana vimekwamba