Hospitali ni nn?Edward Wanjala nimeskia unafananisha hispitali za tanzania na kenya hahah uwe makini bro nakuonya sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwan mm naongea nn πππ kwani sasa hvi munakaa nyinyi miaka 12 maendeleo tanzania ni sawa na miaka 60 ya maendeleo yenuHisia hizi zote ni za nini? Tunaongelea miundombinu wewe unaniambia ukombozi! Hiyo Satafrika mliokomboa mbona haikuchelewa kushika ndege yenu?
Narudia kukuuliza wewe uko tayar kushindana na hospitali za tanzania uko tayar jibu swali tuendelee
Ndio munalipa mshahara mchezaji gor mahia 3000ksh ππππ kweli muna safari ndefu sanaHeheee!!endelea kurukaruka tu, kwn gdp yenu inamlipa kahata ngapi[emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Uliletewa mpka za turkana jomba hku nynyi mkibaki kupost tweets..Mbona ulishindwa kuleta evidence humu?
Forget about Nairobi's Kenyatta teaching hospital, these are Kenya's county referral hospitals - JamiiForums
Ila hamuziwezi tena ndio msiguse kabisa hiyo sector mutaumia humu nakwambiaππHata hospitali wameanza kujenga karne hii[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tena cha ajabu hayana vifaa ni magofu tu na manesi wa kuhesabika
Sent using Jamii Forums mobile app
Nijibu kwnza swali langu jomba, mbna unataka kukwepa madaNarudia kukuuliza wewe uko tayar kushindana na hospitali za tanzania uko tayar jibu swali tuendelee
Af ww na nicxie kila nkiangalia comments zenu I feel the signs of inferiority complex over Tz mna wasi wasi mnooHata hospitali wameanza kujenga karne hii[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tena cha ajabu hayana vifaa ni magofu tu na manesi wa kuhesabika
Sent using Jamii Forums mobile app
Ila hamuziwezi tena ndio msiguse kabisa hiyo sector mutaumia humu nakwambia[emoji16][emoji16]
Wacha kutumia maneno ambayo hujui maana yake bana..Af ww na nicxie kila nkiangalia comments zenu I feel the signs of inferiority complex over Tz mna wasi wasi mnoo
Hawawezi kua na raha wala amani wakat wanaona viboko mbele yaoπππ sikuhzi hawazungumzi mambo ya SGR baada ya bakoraAf ww na nicxie kila nkiangalia comments zenu I feel the signs of inferiority complex over Tz mna wasi wasi mnoo
Heheee!!endelea kurukaruka tu, kwn gdp yenu inamlipa kahata ngapi[emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio munalipa mshahara mchezaji gor mahia 3000ksh [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli muna safari ndefu sana
πππππππ Usiogope ntakupa dozi hutakaa kuamini hebu jaribu
Narudia kukuuliza wewe uko tayar kushindana na hospitali za tanzania uko tayar jibu swali tuendelee
Huwa hatukurupuki hilo jambo tumekuwa tukiwaambia kila inapoitwa leo, kenya ina corona cases zaid ya 50, Tz ina 19 kuna haja gani ya kuwa na labaratory 10? Huwa tunaangalia uhitaji hatukurupuki, kasi ikiongezeka labs zinaongezeka na zinaweza jengwa hata kwa cku mbili km china vile cz tunajiaweza[emoji3][emoji3]I am surprised that they are depending on just one laboratory to test Covid-19 both in Tanganyika and Zanzibar! Na vile tunaambiwa how far they've gone in matters healthcare!! [emoji23] [emoji23]
Wakombozi wamebaki kuwa ldc[emoji1787][emoji1787]Mulianza miaka 50 iliopita je muko wap sasa hvi ushuzi wa bata wakat sisi tunakomboa nchi za africa mpaka 1994 tunaikomboa south africa mulikua munajenga nchi yenu nampaka 2000s tunaikomboa comoro na tukaanza kujenga hii nchi just 12 yrs ago leo tunawatandika bakora kisawasawa[emoji23][emoji23][emoji23]
Wacha utoto, nimekuuliza kwanza hospitali ni nn? Sasa km hutaki kujibu un expect nn[emoji116][emoji116][emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Usiogope ntakupa dozi hutakaa kuamini hebu jaribu
Wakombozi leo wanawapumulia kichogoni hamuna raha wala amani mumebanwa kila kona πππππ
Maana ya hospital utaijua baada ya kwenda sambamba kwenye mchezo usiohitaji hasira nakwambia kama ww mwanaume mm niko tayar tuanze sasa hvi alaf tuone kama utakaa humu ndani ππππWacha utoto, nimekuuliza kwanza hospitali ni nn? Sasa km hutaki kujibu un expect nn
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna nini ya kushindana nayo hapa sasa??ficha aibuNarudia kukuuliza wewe uko tayar kushindana na hospitali za tanzania uko tayar jibu swali tuendelee