Kumbe wanaexport ombaomba hadi Sauzi ๐ ๐ ๐ ๐Hamtakikani South Africa. Kazi yenyu huko ni ubakaji, ujambazi, uchawi, omba omba na kuuza dawa za kulevya.
Sent using Jamii Forums mobile app
He forgets that's a political bait meant to hoodwink voters like him this electioneering year
Strategy ya business people kuforce serikali kujenga market mpya na pia insurance. Lakini wewe ni danda tu, maneno haya ya siasa huelewi hataa
Someone used to say here that KICC is taller than CBK Pension House. What I am seeing here is totally different
Waulize halafu waguzwe sehemu nyeti? Have you forgotten hakuna uhuru wa kujileza huko. Pale you must dance to the tune of sisiemuCcm has really lied to tanzanians with cooked up statistics. They should ask their leaders why they are still an ldc
Sent using Jamii Forums mobile app
Napenda venye umejileta mwenyewe,Now you know who the stupid one is between you and I View attachment 1343074
You said it's impossible. I have just shown you it's possible. Does that ring a bell in your seemingly empty brain? Ama ni ubishi ndio mnapenda? You should even pay me for telling you about something ungekufa bila kujuaNapenda venye umejileta mwenyewe,
Sasa nikupe kazi moja, ingia Google map kisha edit weka slums Dar then ziondoe Nairobi,
Usikimbie wala kutoka nje ya nilichokuuliza ๐๐๐
Mnaona kila mtu ni mjinga eeh ama ni hizi fake Id ndio zinawafanya mchukulie watu poa humu.
watu wengine hucriticize for the sake of criticizingSomeone used to say here that KICC is taller than CBK Pension House. What I am seeing here is totally different
They should even pay us for giving them valuable knowledgeThese Tanzanians learn a lot from Kenyans. They didn't know that ndio maana they are yapping here.
Sent using Jamii Forums mobile app
Edit tafadhali kama nilivyo kuambia, sitaki bla bla za kipuuzi humu,You said it's impossible. I have just shown you it's possible. Does that ring a bell in your seemingly empty brain? Ama ni ubishi ndio mnapenda? You should even pay me for telling you about something ungekufa bila kujua
Kwanza kaban kenyewe walikopiga ni kagreen card tu, wameruhusu kwenda kutembea, kusoma, na mengineyo yote isipokua green card tuWe na we jifunze kujitegemea mambo yako kwani us ban nininii? Business hainaga bifu, na km super power bado anatafuta kuexpand so tutataftana, point ni kwamba Ushoga ni NO, wengine tukumbuke mipaka ya kazi zetu na maslahi yetu, umoja amani na utii ni bora sana. Hata mm wangepiga ban nch nzima poa tu, alternative zipo nyingi za kuishi ndio maana zimbabwe [emoji1269] hawakufa coz mtu ni mtu tu, MUNGU kwanza. Ushoga, usaliti ni big NO.
Sent from Gnet Phone using JamiiForums
Kwahiyo hizo picha za "aerial views" hapo Google zimepigwa kwa kutumia nini kama sio satellite?. Hajasema "Google's satellite", amesema satellite ya mzungu, ila wewe kama kawaida yako kwa akili ndogo ukakimbilia akimaanisha ni satellite ya Google, lazima mkubali kwamba uwezo wenu wa akili ni mdogo sana.Eti "mzungu sio mtu mjinga kuweka satelite angani na aone slum Nairobi na akose kuona Dar..." They even don't know that Google doesn't even have a satellite of its own. They get those images from third parties. The way these people reason can live you to regret why we even have them as neighbours. They are very green in most things yet want to appear as the most informed people on earth. What a waste of human brain!
Mjinga ni wewe who didn't even know that Google Earth images are editable. Didn't I say that you should start paying me for passing such important information to you?Edit tafadhali kama nilivyo kuambia, sitaki bla bla za kipuuzi humu,
Edit kisha zitoe hizo slums za Nairobi uzihamishie Dar,
Hivi mnadhani kila mtu ni mjinga kama nyie,
Yaani aliye weka hizo satellites kisha akaona slums kila kona ya Nairobi halafu hajaziona Dar ni mjinga kama wewe,
Ama ni wivu aliwaonea,
Huwezi nidanganya chochote wala kuniaminisha ujinga wako hapa idiot.
Sijapata kuona mkenya mnafki km ww kwa hii forum yn mtu akiongea kulingana na interest zako ndo unaona yuko sahihi nyie wakenya mna roho mby sn tena ya kuzaliwa cjui ni waafrika wa kutoka wapi nyie watu au inawezekana nyie ndo yule mtoto mweusi alietokana na laana kutoka kwa MunguThumps up my friend, today your brain is functioning properly. Ichoboy haelewi chochote and that leaves me wondering how is he surviving with such rotten brain.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo hapa sio kuhusu kukubali au kukataa Ushoga maana hakuna nchi yoyote katika dunia hii ambayo haina mtu hata mmoja anaye-identify kama LGBT. Tatizo ni njia inayotumiwa ku-enforce sheria tena sheria anazotengeneza DC. Fikiri mtu atume jina lako kwenye sms kumwambia makonda na team yake kuwa wewe ni shoga. Hebu fikiri tu maana mtu yoyote anaweza kukufanyia hivyo japokuwa wewe sio shoga na watu watakuja nyumbani kwako kukuchukua na utaenda kufanyiwa anal examinations ambazo sijui hata wanazifanyaje. Huu ni udhalilishaji wa kupuuzi sana. Ndio maana siku chache baada ya bashite kuanzisha crackdown yake serikali ilitoa tamko na kusema kuwa kitu anachokifanya sio NIA ya serikali KUU.View attachment 1343080
Ushoga ni big NO, kama hukatai ushoga mmmmm tukuitejeee
Sent from Gnet Phone using JamiiForums
Is that a question or an answer? Going by your stupid question (I presume it's a question), I guess you belong in that group of bongalalas who actually believe that names on google earth are solely written by google employees and no one else. Aren't you? JitambulisheKwahiyo hizo picha za "aerial views" hapo Google zimepigwa kwa kutumia nini kama sio satellite?. Hajasema "Google's satellite", amesema satellite ya mzungu, ila wewe kama kawaida yako kwa akili ndogo ukakimbilia akimaanisha ni satellite ya Google, lazima mkubali kwamba uwezo wenu wa akili ni mdogo sana.
Sent using Jamii Forums mobile app