Kule uswazini kwenu Nani aende? Ukitembea tu steps mbili toka barabara kuu unapata wavulana amekaa vibarazani sijui Wana discuss Nini ,unataka niibiwe ? Ule uchochoro wenu acha tu sithubutu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulilemewa kwani ulikuwa na mizigo.Uswazi hata mimi nililemewa kuenda.......in dar you can only walk around the cbd or the beach strip areas....hata parts zingine za kariakoo hatari sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Is the Dar es saalam you were making noise about? Very dirty with poor roads.Acha kuniwaza sana...
Yeye kaenda Upanga kutafuta dosari muulize dosari na mazuri yapi yanazidi muache unafiki
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa Ni Nairobi green city in the sun bana[emoji23] [emoji23] tuache utani kwa uchafu jamaa zetu wako next levelNa zingine hizi [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1306907View attachment 1306908View attachment 1306909View attachment 1306910View attachment 1306911View attachment 1306912
Hizo picha ulizo post ndiyo makaazi duni kabisa uliyopata dar sasa nenda Kenya uone makaazi duni kabisa ya kenya
Sent using Jamii Forums mobile app
Zenu mmejenga?
Alafu wanajifanya hawaoni 😂😂😂Hapa Ni Nairobi green city in the sun bana[emoji23] [emoji23] tuache utani kwa uchafu jamaa zetu wako next level
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe huyo huyo janerose ninaye mjua mm umekuja dar lini na hela Umetoa wapi !!!??? Mwenzako katembea dar yote ndiyo kapiga vijumba 10 vibovu tunamwambia apize uswazi anadai hatakiUswazi hata mimi nililemewa kuenda.......in dar you can only walk around the cbd or the beach strip areas....hata parts zingine za kariakoo hatari sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Uswazi hata mimi nililemewa kuenda.......in dar you can only walk around the cbd or the beach strip areas....hata parts zingine za kariakoo hatari sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kuniwaza sana...
Yeye kaenda Upanga kutafuta dosari muulize dosari na mazuri yapi yanazidi muache unafiki
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa wasee hawajawahi kanyaga Nairobi kuona real city.....in my view dar is like Mombasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa ni ufukweni ulitaka watu wavae makoti?!!!Ondoa ushamba wako hilo sio danguro,kutoka hapo ni hatua kama kumi tu uko kwny maji.Watu wako na raha zao haina ubaguzi tajiri maskini ruksa kula bata kokote.Hapa watoto wakijiachilia hivi basi VVU havitopunguaView attachment 1307096
View attachment 1307114
View attachment 1307104
Sent using Jamii Forums mobile app
Unafahamu Rais muda huu yupo wapi?