babayao255
JF-Expert Member
- Apr 4, 2019
- 13,425
- 36,036
Toa ujinga hapa, yaani kupingana na ukweli ndio wewe unaita sindano 😂😂😂Unashangaa vile namdunga sindano mwenzako huku si ajabu unajiuliza km nairobi naijuaje juaje[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Endelea kujiuliza maswali tu hku mambo yansonga tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Msaidie mwenzako basi..manake ameshindwa kuleta hzo residentialsToa ujinga hapa, yaani kupingana na ukweli ndio wewe unaita sindano [emoji23][emoji23][emoji23]
Tungewekwa hapo. Those are the leading countries with poor people and Tanzania is in the top ten! 😂 😂Hiyo nimeelewa kitambo onesha yako una asilimia ngapi kama sio 43%
Sent using Jamii Forums mobile app
Something you already know? 😂 😂Why would I google something I already know about? I'm trying to educate you, don't try to make yourselves dumber by thinking that you are trying to get back at me with some shenanigans.
Wewe ambaye ni mwerevu si utuonyeshe tu hapa hizo apartments ziko wapi cbd ili uokoe muda? Mbona Kazi rahisi tu? All this beating around the bush doesn't help anything. Tuonyeshe hizo apartments hapa dunia ioneKama huelewi niambie nikutafsirie. Nimekwambia kuwa, nenda google katafute kama hakuna apartments katikati ya jiji la nairobi. Tatizo ni nini kwani? Dharau ama ni kujifanya punguani? Haya yanaweza kuwa mashindano lakini kujifanya mjinga kisa kushinda hoja ni upuuzi tu. Wewe na Nixcie wote ni wapuuzi. Period!
Afadhali yeye anaishi Mombasa. Wewe unayeishi Tandale unajua nini kuhusu Nairobi mbali na kusoma magazetini na kuchangia hapa jf?Huyo mjinga anaishi mombasa hafahamu hata Nairobi 😂😂😂 unamuonea bure tu.
Tandale ni bora mara mia kuliko hiyo Mombasa inayonuka na majengo yaliyochakaa utafikiri palipigwa bomu la nyuklia 😂😂😂Afadhali yeye anaishi Mombasa. Wewe unayeishi Tandale unajua nini kuhusu Nairobi mbali na kusoma magazetini na kuchangia hapa jf?
Khaa!!Tandale ni bora mara mia kuliko hiyo Mombasa inayonuka na majengo yaliyochakaa utafikiri palipigwa bomu la nyuklia [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwa kweli bora nibaki huku kuliko Mombasa ambayo maisha ni magumu hadi mnakodisha wake zenu kwa matourist 😂😂😂Khaa!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Povu la kimataifa[emoji122][emoji122][emoji122]
Mombasa wewe unaiweza, bei ya nyumba tu utakimbia...je ya kiwanja si utakufa kabisa...heri ubaki hko hko tandale kw viwanja vya elfu kumi kumi
Sent using Jamii Forums mobile app
While you are dying if cholera every year in Nairobi. Dar is the New York of East Africa, that is the fact. Nairobi is a slum city, nothing can change that.Mbona unakana maneno yako mwenyewe? Is it not you ambaye amesema kwamba hayo maeneo wanaishi watu wa kipato cha chini hadi Unauliza eti watu wa kibera wanaishi Kivipi? Stop forcing things bongolala. Nairobi is ahead of Dar and will always be regardless of how much noise you make here. You can shout at the top of your voice here from morning to evening but that won't change anything
Sasa hilo sio Mimi, muulize huyo mkenya mwenzenu aliyepost hii video na kusema kwamba hayo maeneo ni " down town'.Si unaona unavyojifanya unajua ila hakuna hata kitu unajua! That is not even part of Nairobi downtown. Downtown Nairobi inaanza Tom Mboya street all the way to Nyamakima and includes areas such as Acrra road, River road, Luthuli Avenue, Kirinyaga road and so on and so forth. Do your homework well bongolala
So hata kama alikosea Kwa kusema hivyo that one should remain gospel truth? Kwa hivyo yeye ndo ana own Nairobi and anything he/she says can't be challenged even if it's a lie? Believe anything your vloggger says but that won't change anythingSasa hilo sio Mimi, muulize huyo mkenya mwenzenu aliyepost hii video na kusema kwamba hayo maeneo ni " down town'.
Yeye anasema hayo maeneo ni " down town" wewe unakataa, hivi ni nani mwenye haki miliki ya huo mji wenu?, tatizo lenu ni kwamba kila mmoja wenu anajifanya anajua kumzidi mwengine, kamwe hamtoweza kupana na kuekewana kutokana na kujifanya wajuaji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe pia wako ukitaka mkodishe..maisha ni kujiongeza bana, huoni amber eutty aliliwa tigo ndio apate umaarufu[emoji1787][emoji1787]Kwa kweli bora nibaki huku kuliko Mombasa ambayo maisha ni magumu hadi mnakodisha wake zenu kwa matourist [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwanini usitafute shughuli ya maana ya kukuingizia kipato ukaachana na huo ujinga 😂😂😂Wewe pia wako ukitaka mkodishe..maisha ni kujiongeza bana, huoni amber eutty aliliwa tigo ndio apate umaarufu[emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app