Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa mbona huko kenya foreigners wanauwawa Mara kwa mara πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Sasa mbona mumewekwa kundi la nchi hatari zaidi kuishi na kutembelea πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Jameni watu huuwawa kila nchi. Lakini bado watalii wanakuja, bado air traffic yetu iko juu. The only thing terror has done to this country is to push some tourists in your country ndio mpate hiyo $500m juu yetu. Ndiposa mko busy kusupport hilo kundi la Al Shabaab
 
Sasa mbona huko kenya foreigners wanauwawa Mara kwa mara πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Sasa mbona mumewekwa kundi la nchi hatari zaidi kuishi na kutembelea πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Is this what sisiemu has been feeding you lately? πŸ˜‚
 
Show me even by screenshot. Nyinyi mnaamka Na news za Kenya mnalala na news za Kenya. Hata saa hii kuna moja wenu ashaleta tweet ya news channel ya Kenya about that likoni tragedy a few minutes ago
Hahaha pitia kwenye hii forum uone namna wakenya wenzako wanavyoleta news za Tz humu,
Kila siku mnaleta nyuzi zinazohusu Tz huku alafu mnaacha matatizo yenu kuhusu kenya,
Tunaleta tweet zinazohusu kenya huku hadi mshike adabu na mjifunze kumind business zenu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Sijafollow social networks za media zenu lakini nikiingia pale twitter search nikisearch kenya yanakuja news kibao.
 
He's talking about "nchi hatari ya kuishi" yet we host the largest number of expats in the continent. He doesn't even know that Kenya hosts the biggest refugee camp in the world. He says all that forgetting that Kenya is the entry point in this region, hosting the continent's fourth busiest airport. He even forgets that tens of multinational companies have chosen "this dangerous country to live in" as their African or regional headquarter. Kweli sisiemu inawalipa vizuri
 

 
Subiri mwakani mtalia zaidi hapo tu unalia na mwakani bado
 
Kwahiyo amtaki tu post news za Kenya bhaaaaaaaaawwww
Endelea kusoma namba
 
Unamkumbuka huyu mchawi ”COW"
 
Km hujui jna la our vice president it's non of our business ni upumbavu wako cc waTz ni very curious we want to know more na ndio maana tunapga hatua kila kukicha kwasabu tunafaam ya kwetu na ya jirani zetu
 
wanafungua kwa kuwa mmewakera na misinformation na ignorance. But mostly no one bothers
we jamaa hivi ni mlevi wa chang'aa..? au unajifurahisha tu..uajua kweli unachokizungumza?[emoji110][emoji11][emoji16][emoji6][emoji6][emoji23][emoji44]
 
Tulikataa kumuunga mkono Amina Mohamedi kwasababu kulikuwepo na "Candidate" kutoka SADC countries. SADC first.
 
sana, na inakera. People should run their own race
Hahahaha, inakera kwasababu mnazidiwa kwa kila kitu, ile habari ya biggest Airport, biggest stadium, best roads, best president, best Hospitals, best, best, best, sasa hivi ni historia, ndio sababu "You are very sensitive and irritable. Hatutoacha kuwacharaza bakora.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…