And why did you create it in the first place? Did any kenyan ask the admin to create a Kenyan section?
Safi sanaaaπππ
Nani kasema hili jukwaa litolewe...Hii thread haifungwi ngooo.....Misumari lazima iyendeleee....Wambieni wlitoe hili jukwaa...kw sasa haturoki ng'o...aliyetengeneza jf katushobokea mpka katuwekea jukwaa wewe ni nani?
Halitoki ngo...πππWambie watoe jukwaa la kenya basi[emoji1787][emoji1787]
Huyo achana nae hana lolote πππAnd here you are trolling in a Tanzanian JamiiForums
And here you are trolling in a Tanzanian JamiiForums
stop fooling yourself. we are not following Tanzanian news. if that were the case, we would be on a Tanzanian section but here we are here on a Kenyan section. Tafuta comment yangu Tanzanian section ukipata uniambie
Halitoki ngo...[emoji23][emoji23][emoji23]
Nani kasema hili jukwaa litolewe...Hii thread haifungwi ngooo.....Misumari lazima iyendeleee....
Sawa kama JF ipo Nairobi...πππTutawafukuza basi
πππππππ
Yan achan na mchina kbx ndo maan anapenda sana kuionea kenya yaani miaka 30 kweli mkenya kaliwaBaada ya magu kuwanyima bagamoyo port ambayo wangeimiliki kwa miaka 99 [emoji23][emoji23][emoji23]
Aisee wachina sio watu wazuri [emoji23][emoji23][emoji23]
The person who created this forum (a Tanzanian) had Kenya in mind when designing the website. You should ask him why he decided to create a Kenyan section coz no Kenyan asked him to do soNo one Invited Kunyans in JF, mlijipendekeza mkajazana basi tukawapa eneo lenu mpunguze stress,
Ni kama vile wageni waje kwako bila taarifa huwezi walaza nje,
But you can Leave even Now, No one need you here.