Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Haya maneno tumeambiwa kutoka enzi za Nyerere na bado tutazidi kuambiwa. La muhimu ni kwamba gap kati yenu na sisi inazidi kupanuka hata zaidi. Wacha tuendelee "kusujudia" mzungu.
You are always stupid.
If you don't learn now. You will learn soon or later.
Endeleeni kuwa na ukabila. We don't need you guys.
 
You are always stupid.
If you don't learn now. You will learn soon or later.
Endeleeni kuwa na ukabila. We don't need you guys.
Wewe ulie mwerevu unafanya nini LDC? Mbona umeshindwa kujinasua kutoka huko miaka hamsini tangu muwe huru na huo uerevu wako? And who said Kenya needs Tanzania? Naona umebadlisha gear kutoka Kwa "kusujudia mzungu" sasa umeenda "ukabila." Next please
 
Nairobi is not a coastal town.. This is Runda and its a highland with cool and wet climate throughout the year so having chimneys is a necessity.. Lakini wewe mjinga ujijui
How on earth would you expect a bongolala to know this?
 
So leo mumekubali ni slums!? Ichoboy should hear this
Mm nachojua dar kuna informal settlement na sio slum ww tafuta pakutafuta lakini kaa uamini mzungu sio mjinga ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† yani unalazmisha kitu hakuna ili ionekane hamujashindwa ni ujinga huo๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
 
Uchumi wenye 60% debt to GDP ratio๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† unasema nao ni uchumi??? Nashangaa kuona njaa inawakojolea kila mwaka


Usinilaumu mm chukua hiii
Who told u that muna best man power ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† yani nimecheka mpaka basi

Better education standards alaf magorofa yanaangushwa na upepo๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…

Muna better infastructure ya wapi?? ile BRT mulichora na rangi pale thika iko wapi๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… maskini pesa za taxpayers

huku tuna dollar billionare wachana millionare๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡


Hio important city ni ipi??? Bila shaka utasema city of slums in the world๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…
Watu wanaishi zaidi ya nguruwe

We have 4 ports and zote ziko under huge expansions huku dar ikiingia kwenye tatu bora africa baada ya expansion kuendelea๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡


Endelea kujifariji na kutafuta slum in dar ๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…
 
Hawa wote ni marais wa nchi chakavu yaani LDCs

Wacha uongo hakuna mTanzania aliyekufa kuikomboa Afrika Kusini .
Una wivu sana wa kike wewe๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… hamutaki kuona tanzania ikipewa heshma yake ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

 
Si walikua wanaletaga threads wakisema kuwa Tz ina poverty line kubwa kushinda taifa lolote EA???
imekuaje tena
 
Pwahahaha!!! Nyie wakenya ni wapumbavu sana. Mtaendelea kuwasujudia wazungu mpaka akili ziwaingie.
Wajukuu zenu watawalani, kwa kuendekeza fikra za wazungu kuwatawala kwa kutumia virtual economy policy.
Anatafuta slum yani mzungu hakuona anafkiri kaona yeye ili ionekane kua sio nairobi pekee yenye slum ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†
 
Kq ina miaka mingapi bado inamiliki ndege 3 na inaendesha hasara miaka 7 mfululizo ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† au hujui kama kq inamiliki ndege tatu tu

Nilietee ushahidi kua kenya iliipa marekane mwafrika mweusi yani uniambie nyinyie ndio muliomueka obama madarakani haha nonsense

Mumesaidia nn utalii tanzania mafala nyie munajifanya kutangaza kilimanjaro na olduvai iko kwenu alaf munasaidia nn??๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† dunia ya leo utamdanganya nani ??
 
Haya maneno tumeambiwa kutoka enzi za Nyerere na bado tutazidi kuambiwa. La muhimu ni kwamba gap kati yenu na sisi inazidi kupanuka hata zaidi. Wacha tuendelee "kusujudia" mzungu.
Gap gani??? Madeni ya mchina ndio yanaongeza GDP au hujui hio kua economy yenu sasa imefika 60% debt to GDP ratio๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…

Endelea kutafuta slum dar ionekane sio nairobi tu๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Obama alikua pres wa USA aliwasaidia nn apo Kenya? Nilitegemea angewafanyia kitu cha kukumbukwa lakini sijaona wala kusikia
 
Obama alikua pres wa USA aliwasaidia nn apo Kenya? Nilitegemea angewafanyia kitu cha kukumbukwa lakini sijaona wala kusikia
Yani wao wanadhani wamechangia kwa obama kua madarakani๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†
 
Anakuja mpumbavu hapa anakwambia wana uchumi mkubwa ushuzi wa mbuzi๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ