Crdb inaweza kufadhili mradi wa trillions nyie zenu mkishakula mnajamba uvundo tuThe three most profitable banks in Tanzania didn't even make a half of that profit combined. Lakini wanavopiga kelele hapa ndani!!!
I definitely will quote you. If you feel annoyed, this is just the beginning. The worst is yet to come bambi.Thanks for keeping your advice to yourself. I also hope you won't quote me again. Aggrrr!!
Mbona mapema sana kwa Mldc
ππππππWapinzani watasema sio kweli
Wakenya bisheni na hili[emoji38][emoji38][emoji116][emoji116]
Afadhali hii iliyokamilika its just the commissioning that is postponed . Hiyo port yenu ya Bagamoyo si ilikufa kabisa no construction ,nothing alafu unakuja kucheka yaliokamilisha zao?Why???ππππππππ
Tanzania ina port zaidi ya nne bro kwanza unatakiwa uwe unaufahamuAfadhali hii iliyokamilika its just the commissioning that is postponed . Hiyo port yenu ya Bagamoyo si ilikufa kabisa no construction ,nothing alafu unakuja kucheka yaliokamilisha zao?
Tanzania ina port zaidi ya nne bro kwanza unatakiwa uwe unaufahamu
Dar port
Mtwara port sahv ujenzi wa second bearth unaendelea
Tanga port
Zanzibar port
Na bagamoyo tumesmamisha bcz investors walikua na masharti magumu ghats y tukaamua kuganya expansion all port in tanzania zote ziko under expansion
You have five ports that can't match one port in Kenya π π πTanzania ina port zaidi ya nne bro kwanza unatakiwa uwe unaufahamu
Dar port
Mtwara port sahv ujenzi wa second bearth unaendelea
Tanga port
Zanzibar port
Na bagamoyo tumesmamisha bcz investors walikua na masharti magumu ghats y tukaamua kuganya expansion all port in tanzania zote ziko under expansion
Zote ziko under expansion hakuna port hata moja iliosahaulika sasa subiri matokeo chanya yafuatayoYou have five ports that can't match one port in Kenya π π π
As long as mnasoma number, hapo hakuna shidaZote ziko under expansion hakuna port hata moja iliosahaulika sasa subiri matokeo chanya yafuatayo
Tulianza na tourism tushawakanyaga sasa tunakuja port tunawapumulia kichogoniπππππππ
Tunawapumulia kichogoni hakuna sehemu mutatoka salama kwa sasaπππ tourism tumewafyeka, logistic tunawapumulia, airline tumewakalisha kuti kavuπ π kwenye medical tumewalaza chali, ukija kwenye ufisadi na rushwatunawanyea kichwani, food security ndio hata haisemeki sijui nani aliwalaani ukija kwenye security wise sijui wapi mulikwamaπ€π€π€π€π€π€ ukirudi kwenye slums mpaka mzungu anawaogopa alijua kibera ni national parkπππAs long as mnasoma number, hapo hakuna shida