Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

still ziko na spire? so if they have spires dont b*tch about Britam. It looks sexy with that spire. I am sure in Tanzania one day mtajenga kama hizo
It's not a matter of when male whore, we're doing it now with the orange twins.
DzM4JeZXQAEHbQX.jpg
 
still ziko na spire? so if they have spires dont b*tch about Britam. It looks sexy with that spire. I am sure in Tanzania one day mtajenga kama hizo
Halafu ngoja nikwambie kitu kimoja, msiige mkadhani kuwa eti buildings will become "sexy". I used to live in Seattle, the space needle haina mnara mrefu kama wa britam, kwani walishindwa kuweka mnara mrefu kama huo? na bado ni moja ya the sexiest landmarks in the world.

space-needle.jpg
 
That ugly kenyan thing is only 30 floors
still ziko na spire? so if they have spires dont b*tch about Britam. It looks sexy with that spire. I am sure in Tanzania one day mtajenga kama hizo
Hadi imepitwa kwa namba za floor na PPF hq halafu wanaongezea minara sijui ya simu ili waongeze urefu. Nadhani walikosa pesa za kuongeza extra floors wakaona wapachike limnara juu tu. 😂 😂
Kumbe safari za jiwe zilikuwa Kama kawaida Omba omba vile kusomwa kwa bajeti kunakaribia.
 
Hata ukiwa kijeba ukaamua kuwa ngongoti kwa kujifunga magongo lazima utaonekana kuwa mrefu kuliko Goliath
😂 😂😂😂 haya mmeshinda basi.
Maajabu mtanzania kazindua new set of numerals yaani 1,6,2,3,4,5,7,8,9 😂 duru zasema mdanganyika huyu hivi karibuni nobel prize ya mathematics ni yake
 
😂 😂😂😂 haya mmeshinda basi.
Maajabu mtanzania kazindua new set of numerals yaani 1,6,2,3,4,5,7,8,9 😂 duru zasema mdanganyika huyu hivi karibuni nobel prize ya mathematics ni yake
Wamepanga hayo majengo by pinnacle height, unajua maana ya pinnacle height? Ila kama wangpanga based on the number of floors, y'all would be f**ked.
 
😂 😂😂😂 haya mmeshinda basi.
Maajabu mtanzania kazindua new set of numerals yaani 1,6,2,3,4,5,7,8,9 😂 duru zasema mdanganyika huyu hivi karibuni nobel prize ya mathematics ni yake
Wala sio swala la kugundua set ni swala la hesabu ambazo zipo lets say integrate towers huku x ikiwa number of floors, hizo antennae tutaziweka kwenye + C
 
Wala sio swala la kugundua set ni swala la hesabu ambazo zipo lets say integrate towers huku x ikiwa number of floors, hizo antennae tutaziweka kwenye + C
Spire au antenna unavyosema bado ni part of the structure na ndio maana zinahesabiwa kwenye urefu..mbona huwezi elewa swala ndogo kama hii? Hata Burj Khalifa yenyewe ndio iitwe tallest structure in the world walijumuisha hadi spire. Natumai umeelimika.
 
Wamepanga hayo majengo by pinnacle height, unajua maana ya pinnacle height? Ila kama wangpanga based on the number of floors, y'all would be f**ked.
Wewe mjinga hua sitaki kujadiliana na wewe ila wacha nikutoe ujinga kidogo.

Number of floors is a non issue. Unaweza pata jumba moja urefu wa floor moja ni mita 3 na jumba jingine upate urefu wa floor moja ni mita 4 ama hata mita tano. Ndio maana hamna upangaji based on floors labda kwenu tanzagiza.
 
Back
Top Bottom