Listen you bitch. We don't speak psycho in here, nenda mirembe pate tiba ndio urudi. Tena unahitaji overdose.That's th only thing you have in your chicken head.Imbecile.Nimekuambia hata afadhali mkate ingezaliwa tule kuliko kitu kama wewe.
Ona hiiππππππππfailed state watu wanaibiwa usiku nyie munaibiwa mchanaOnly in your poverty stricken head
Call me lucifer, call me the devil, call me whatever you want but I will teach you how things go around here. We huna hata etiquette ya social media. Unaamka asubuhi unaanza kutukana watu. Unadhani sisi hatujui matusi eh? kichwa kama bogaThat's a mmon for a silly,poor,demonic danganyikan.You speak like lucifer itself and so we don't spare a dime of you here.
Last month mlipitisha bakuli huko Ulaya, mkapewa $2B, zote zikatafunwa na Gikuyu, sasa hivi eti mnataka WB wawape pesa, hawawezi kuwapa kwasababu mnajulikana ninyi ni failed state.Only in your poverty stricken head
Hehehe ,,The only thing you can utter at this point is mbwa koko.The extent of how poor in mind and body.You are just such a bad example of the good people of Danganyika.Things like you are these ones feeding on Albinos.MongoloidSerkali ambayo ni the most corrupt! mna madeni as f, mko broke at this moment na tena nadhani wewe mbwa koko hujaajiriwa ulivyo hapo. Kuna serikali au mavi tu
Gikuyu! π€£ π€£ π€£ Mi nakwambia hawa watu wana taabu akilini. Watu wanadaiwa na china, wakaenda kuoba mkopo tena huko huko china, wakanyimwa. Sasa hivi wameona warudi WB.Last month mlipitisha bakuli huko Ulaya, mkapewa $2B, zote zikatafunwa na Gikuyu, sasa hivi eti mnataka WB wawape pesa, hawawezi kuwapa kwasababu mnajulikana ninyi ni failed state.
Hopeless kisw hujui andika lugha unayowezaHeri kwetu kuna serikali.Kwenu hamna chochote.Liinchi inaongozwa na giza.Wananchi ni masikini hohehahe
Nani alikuambia social media kuna ettiquete?hahahahaha....Bure kabisa.I knew I was talking with a fool right from the word go.That is why I wanted to stretch your imaginationation to see the satan in you,Call me lucifer, call me the devil, call me whatever you want but I will teach you how things go around here. We huna hata etiquette ya social media. Unaamka asubuhi unaanza kutukana watu. Unadhani sisi hatujui matusi eh? kichwa kama boga
Uliwah ona wap treni inatumia kuni? Akili zako ndogo sana kumbeHii ndio inatumia kuni ??Tafadhali usilinganishe hivo vituko vya vidanganyika na sgr yetu
Tihihihi...SatanHopeless kisw hujui andika lugha unayoweza
Wb ndio wasahau kabisa yani ule uaminifu waliokua nao ushakufa kwa wb πππGikuyu! π€£ π€£ π€£ Mi nakwambia hawa watu wana taabu akilini. Watu wanadaiwa na china, wakaenda kuoba mkopo tena huko huko china, wakanyimwa. Sasa hivi wameona warudi WB.
Ya danganyika inatumia kuni acha kutuabisha hapaUliwah ona wap treni inatumia kuni? Akili zako ndogo sana kumbe
Leo ameamka na hasiraππππUliwah ona wap treni inatumia kuni? Akili zako ndogo sana kumbe
hii inatumia mavi kwendaYa danganyika inatumia kuni acha kutuabisha hapa
Kama buleti treni ni kama mizoga sembuse hii ya wakoloni.Muache aibu ndogo ndogo kama hizi.Inafanana na fake SGR kenyaππππ
You are an exorcist now ain't you? For evil, self centred goons like you, hata etiquette haujui inamaanisha nini. Bring it on! try your very best, I'm very possessive.Nani alikuambia social media kuna ettiquete?hahahahaha....Bure kabisa.I knew I was talking with a fool right from the word go.That is why I wanted to stretch your imaginationation to see the satan in you,
We huna jipya tunadeal na loser hapa unadalili zote Za kuchapwa na maishaTihihihi...Satan
Hiyo bullet train umeiona wapi? maana hata nationals hawajaziona bado. We mchawi eh? Tumenunua vichwa na mabehewa 1000. Mwezi wa 12 christmas unaona bullet train ya kwanza EA. Tuliza mavi yako yanayotaka kutoka kabla ya kuingia chooni sawa?Kama buleti treni ni kama mizoga sembuse hii ya wakoloni.Muache aibu ndogo ndogo kama hizi.