Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Unaona mzee akitusiana inaonyeshana ni mjinga...haikosei wewe ni unisex uko na mboo na bado una vagina...na sai unanyesha
siwezi ku argue na kivulana chenye sura inayofanana na demu wangu.
 
Mafala sana yani nmekam kujua TZ kumbe ni shit ukitoa kilimanjaro na swrengeti inabaki kua ovyo
Leo nimewawekea big hospitals za our major towns kando [emoji1787][emoji1787]wanadhani wakijenga huwa tumelala [emoji1787][emoji1787][emoji1787]hawajui Nairobi hata sasa wasee wanaendelea na mjengo
 
nimelipua bom la nyuklia....shenztype huwa sijaribiwi....acha nilale ili kesho niwahi kuamkia kulekea kwa ofisi.[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
nimelipua bom la nyuklia....shenztype huwa sijaribiwi....acha nilale ili kesho niwahi kuamkia kulekea kwa ofisi.[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Loosers ile bomu umelipua ni kunyamba kwa kitanda yako..failire loser..poor man
 
[emoji1][emoji1][emoji1]kwa hiyo tanga ndiyo imeishia hapo ...?.....

Na vipi kuhusu nyie machaka mnayoyaita city... .
Tanga kupo poa sana
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Hata dunia inawashangaa sana kuita mbuga capital city, eti "mji pekee wenye mbuga" wakati ni kamji ndani ya mbuga coz mbuga ni eneo kubwa kuliko makazi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…