Kwa housing Nairobi imetoa all cities hapa EAC. View attachment 936274
So mlitoka kupigania S.A 2008? [emoji23][emoji23][emoji23], Aki wewe rudi shule ama nenda church ukaombewe [emoji23][emoji23]Haikututuma kwasababu ya ubinafsi wenu sasa cha ajabu kinachoshangaza dunia miaka 40 ya maendeleo hakuna chochote mulifanya leo hii tanzania ina 10 yrs of developments inawatoa jasho[emoji23][emoji23][emoji23]
Hmm!! so far we can confidently confirm and conclude that Mombasa is more of a City than Dar is Slum.
View attachment 936275View attachment 936276View attachment 936277View attachment 936278
Any person with a question or comment??
Arusha nayo tuipatie dadaabView attachment 936284
Toa takataka hapaHizo kota za wafungwa hazigusi hapa hata robo [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 936294
Kipi chaajabu kinachokufanya ujichekeshe.....?==Lusematic..eeh!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mwenye alipost hiyo picha aah!! Sijui alifikiria aje. Lakini ameharibu. HiiView attachment 936290
arusha refugee camp[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Waliambiwa kila kitu watakuwa wanablame Kenya, utaskia mwingine akisema ati sijui wako ndege moja cause Kenya iliiba ndege yao [emoji23][emoji23][emoji23]Swali nzuri[emoji23][emoji23] tuliwatuma huko? Na inakaa Tanzania ilibaki na raid tu. Wananchi wrote walienda kupigania watu wengine wakashindwa kujenga nchi yao
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hatutaki ufe. Tunapata comedy ya bure hapa
Yaani nimejaribu kuzoom in hiyo kijitonyama, nikagundua afadhali Githurai 😂😂😂😂😂Wanjaa anajichekesha wakati ananjaa.....
Toa takataka hapa
Tena City yao ya tatu.Watakuambia hio kijiji ni City
Ki-sumu lazima utakunywa [emoji23][emoji23][emoji23]Sema sumu.....[emoji38][emoji38]
Yaani nimejaribu kuzoom in hiyo kijitonyama, nikagundua afadhali Githurai [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 936306View attachment 936307View attachment 936311
They wanted to disaprove this[emoji116][emoji116] but kibahati mbaya ukajitokeza na hii hapa [emoji23][emoji23][emoji23]Yaani nimejaribu kuzoom in hiyo kijitonyama, nikagundua afadhali Githurai [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 936306View attachment 936307View attachment 936311
Wewe nayo I understand upungufu wako wa kiakili.....pole[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] KDF
K=Kunguni
D=Dondosha
F=Funza
Hivyo kila kitu kinachofanywa na kdf ni ufunza tu kama kuiba pipi supermarket