Ahaha mutasifu au mutakimbia humu jamii forum sio tukishajenga ujenzi umeshaanza tayari hvi tunavoongeaπππMkisha jenga tutasifu. Sio kila kitu cha kukashifiwa. Kizuri chajipa jina
Mm nikisema hapa hua napondwa ila hakuna mtu anaroho mbaya kama mkenya na hua hapendi kuona tanzania ikinyanyuka sasa kwa bahat mbaya safari hii wamekutana na huyu fundiπππππππi'm 100% sure hii inaweza kuwa ni sabotage. nalisema hili kwasababu siku zote mkenya hapendi kuona mtanzania ana prosper katika kazi zake.
kuna baadhi ya blind patriots wa kikenya wanaumia sana kwenye nafsi wanapoana vijana wanamziki toka tanzania wanapata kandarasi ya ku-perform kwenye event kubwa za kenya.
but pia yawezekana ikawa ni sabotage within kenyan music promoters and event organizers themselves. yaani utakuta wao kwao wanafanyiana hujuma since huwa hawapendani.
time will tell.
View attachment 930116
anaitwa john pombe magufuli aka chuma aka kiboko ya wakenya.Mm nikisema hapa hua napondwa ila hakuna mtu anaroho mbaya kama mkenya na hua hapendi kuona tanzania ikinyanyuka sasa kwa bahat mbaya safari hii wamekutana na huyu fundi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 930137
bulldozer baba endelea kupondelea misumarianaitwa john pombe magufuli aka chuma aka kiboko ya wakenya.
Santa sana...unajua mpka governor joho...hhhhh!!!...eti unamaanisha hzo pavements ziko street moja....Ahahaha tuoneshe street tofaut na hio ukipata nitag na hio imetengenezwa juzi juzi baada ya shinikizo ya governor joho[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Santa sana...unajua mpka governor joho...hhhhh!!!...eti unamaanisha hzo pavements ziko street moja....Ahahaha tuoneshe street tofaut na hio ukipata nitag na hio imetengenezwa juzi juzi baada ya shinikizo ya governor joho[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Daadab pia imeshinda dar kw density...unabisha[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14]Kwa majengo kusanya nairobi + msa+ kisumu+ eldoret + kigali + kampala ndio kidogo mutakua munakaribia density ya dar[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Twende diani vs arusha..jst small town vs an ldc city...uko tayariSo unataka kushindana na arusha kwa hotel mm niko tayari chukua kisumu eldoret kisii na upuuzi wote uliobakia alaf pambanisha na arusha kwa hotel uko tayari twende kazi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122] utanijibu
Utaumia sana na kenya...hhhhh!!!Ahahaha uzeni mm ninae mteja wa KPA utaniambia bei yupo mchina ana do safi tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji445][emoji445][emoji445][emoji445][emoji445]
Hhhhh!!!eti barabara moja....km hujui mombasa kabaBarabata yenyewe moja tu na imefanyiwa renovation juzi tu anapiga kelele tu humu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hhhh!!!level za kilifiEnough for u au nikuongeze[emoji23][emoji23][emoji116][emoji116]
View attachment 928427
Mwanzo tz cities ziko na street kwel...au ni posta[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Kwanza usiokote picha za google ukasema dar dar hakuna udongo mwekundu sorry for that warudishie hio picha wenye nayo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Hta primary schools zikoatakepata pedestrian way like this kenya nzima along any river , ocean or lake anitag plz[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241]View attachment 928440View attachment 928441View attachment 928442View attachment 928443
Naona umeleta msitu[emoji14][emoji23] [emoji23] [emoji23]Ehehehehe pambana na hali yako kwanza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]buda arusha ni motooView attachment 928447
Ngoja tuoneNa ndege ni moja[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ilkuwa unasemaje sasaJibu swali kwanza
Ukikua utaachaIlkuwa unasemaje sasa
Umekosa street tofaut na hio iliofanyiwa renovation na johoπππππ mombasa bado sana hata ukija kwenye modernity city haiwezi arusha wala mwanza πππSanta sana...unajua mpka governor joho...hhhhh!!!...eti unamaanisha hzo pavements ziko street moja....
Duh!!zimejaa cbd hzo wacha wivu
Mwanzo kwn zile 3 blue buildings mnaringa nazo ni za 1980[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Asante kwa kilio ok futa machoziπππHhhh!!!level za kilifi