bro wakat mwingine mkenya anastahiki hawa watu wanaroho mbaya sana seriously am telling u na kama utabahatika kufika kenya ndio siku hio utajua nayokueleza hapaHaikubaliki kumsapoti huyo mbaguzi wa rangi wa kichina over mkenya. Tuwe na mipaka aisee.
unajua sababu ya loss inayowatafuna au nikuletee ushahidi wa loss hioπππππππππππππ kwangu mm hutajitoa akili ntakutibu na akili zako timamuHhhh!!!naona wajileta pole pole sasa..haya wewe niletee hyo link ambayo haimiliki ndege zote...
Hhh!!!eti serikali ndo kazi tao....uhuru wa kumiliki ardhi kenya hauna kikomo...hhhhhh!!!unaishi kw nchi yako km mtumwa...hebu post video ukiuliza ******** vp safari za drimulaina kwenda india..au zinafanya km daladala..nakuapia utalala ndani kesho asubuhindio kazi ya serekali kuongoza nchi ndio maana tanzania kua afford a land is very easy je kenya???? vp kuhusu kenyatta kumiliki robo ya kenya hushangai[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji382][emoji382][emoji382]na vp kuhusu white settlers hehheheh bado unandoto ya kujenga nyumba wewe????
View attachment 915441
Kwhyo ile statement umeielewa ni ndege ngapi km great thinkerahahaha maana nimecheka sana mlivo wajinga ikiwa wakurugenzi wenu wanakwambia kilichosababisha hasara kq ni leased aircrafts sasa nashangaa nyie leo hii munajifanya punguani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
We mjinga tu..endelea kuita wakenya monkey uone km mtatoka ldcHaikubaliki kumsapoti huyo mbaguzi wa rangi wa kichina over mkenya. Tuwe na mipaka aisee.
mtanzania anamiliki ardhi kwa miaka 99 so kwa akili yako ww unaeza ishi miaka 99??? unajua sababu yake nini??? hii nchi haikupitia ubepari kama nyie ndio maana munauwana kisa ardhi kila siku leo nashangaa kuona rais anamiliki robo nzima ya kenya and uko hapa unaota wewe kupata ardhi na kujenga????ππππππππHhh!!!eti serikali ndo kazi tao....uhuru wa kumiliki ardhi kenya hauna kikomo...hhhhhh!!!unaishi kw nchi yako km mtumwa...hebu post video ukiuliza ******** vp safari za drimulaina kwenda india..au zinafanya km daladala..nakuapia utalala ndani kesho asubuhi
ndege zote kwasababu hujaniletea ushahidi kua kq inamiliki ndege yoyote na kama ipo niletee leo nikukamue uharoπππππππππKwhyo ile statement umeielewa ni ndege ngapi km great thinker
ahahahahha MLDC πππππππππWe mjinga tu..endelea kuita wakenya tuone km mtatoka ldc
Sitaki loss..nataka idadi ya hzo leased aircrafts...hhhhhh!!unajua sababu ya loss inayowatafuna au nikuletee ushahidi wa loss hio[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382] kwangu mm hutajitoa akili ntakutibu na akili zako timamu
tuko 2018 period...kichwako sio kifuniko ya shingo uitumie browe ulifkiri watakuletea 2018 na mwaka haujaisha akili unayo wewe πππππ
ulitegemea wakuletee 2018 kwan mwaka umeisha????? akili kichwani mwakoπππππππππtuko 2018 period...kichwako sio kifuniko ya shingo uitumie bro
Ichoboy ni mchochezi. Hajawahi fika Kenya. Wakenya hawana roho mbaya. Nakuhakikishia hili. Don't let him control your thoughts. You will end up hating people for no reasonHaikubaliki kumsapoti huyo mbaguzi wa rangi wa kichina over mkenya. Tuwe na mipaka aisee.
Hhhh!!asikudanganye hyo...wabongo wengi sana kenya...na hawajalalamika kuhusu wao kuwepo kenya..ila wakenya bongo wanapelekwa mbio kishenzi..kisa babu zenu waliwahadithia kuwa wakenya wana roho mbayabro wakat mwingine mkenya anastahiki hawa watu wanaroho mbaya sana seriously am telling u na kama utabahatika kufika kenya ndio siku hio utajua nayokueleza hapa