Hhhhh!!!umeumwa....tuma tena hyo picha km itawatoa ldcflyover ndio maendeleo kweli na hawa watu vp au ni monkeys hawana thamani[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382] au kwenu maendeleo ni watu kufa na njaa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hawa wasee hawajawahi kanyaga kenya.....ni bidii tuTz ni Dar just like Angola is Luanda. Sudan's GDP is high but the nation ia a disaster. Wadosi wote kutoka Sudan wametoroka na mali na kuzileta kenya. Kenya imejitahidi as a whole nation na ndio maana Kisumu iko mbele ya mwanza na Mombasa iko mbele ya Kampala na Kigali kwa infrastructure na economy. Kenyan roads are now almost completely paved. Road works allover hadi kusiko fikika. Then you expect Tz to compete with kenya, where Magufuli is constructing "Madaraja".[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
mpe hiii apumzike😂😂😂👇👇👇[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]bro hajui hata ni kwanini,anasema eti no ya watu wenye maisha mazuri ndio kigezo huangaliwa.
Sasa agiza akuletee idadi ya matajiri angola/total pop na idadi ya matajiri kenya/total pop kisha tuchambue kwa asilimia,hapa ndio utajua kenya wanasoma ku graduate[emoji23][emoji23][emoji23]
Nawewe unaeza jibu kwnn tz ni nchi ya maziwa na asali na wakati iko ldc...hhhhhh
Mbna weusi wasiamke basi..au wao peke yao ndo wako na akili wengine vilaza..wahindi waarabu ni watanzania au nikuletee nationality zao hapa we kilaza kweli
Punguza nyodo....hhhhh!!!ldc weweeeee...
Tanzania.....[emoji1787][emoji1787][emoji1787]waafrika zeroMbna weusi wasiamke basi..au wao peke yao ndo wako na akili wengine vilaza..
Nmekumbuka huaga mnatumia 1% ya akili zenu
Tuma tena....hta wewe pia ukitaka kuja ununue ardhi kenya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] na yote ni arable land [emoji38][emoji38][emoji38]
View attachment 909693
Vp kuhusu fertile land na bado mko ldc na maskini wengi..nahitaji kujua[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]bro hajui hata ni kwanini,anasema eti no ya watu wenye maisha mazuri ndio kigezo huangaliwa.
Sasa agiza akuletee idadi ya matajiri angola/total pop na idadi ya matajiri kenya/total pop kisha tuchambue kwa asilimia,hapa ndio utajua kenya wanasoma ku graduate[emoji23][emoji23][emoji23]
labda nikupe history tanzania ilipoteza nguvu zake nyingi sana kuwasaidia nchi za afrika kupata uhuru na pia tanzania ilisubiri sana kutumia rasilimali zake ili ihakikishe vijana wanasoma ili kuja kutumia rasilimali za nchi ndio maana unaona leo hii tanzania ina watu million 54 lakini haina shida kwenye mambo ya unemployment cha kushangaza muko 47 ila muna unemployment rate over 40%😂😂😂😂😂👏👏👏👏👏Hhhhh!!!umeumwa....tuma tena hyo picha km itawatoa ldc
Wacha kuruka ruka...mtu wa ldc huaga hana fikra za mbali..hutaka kujuwa ya wenzake na yake hayajui....fertile land na bado mko ldchehehhe jibu la angola umelikosa kumbe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
ninunue ardhi isiokua arable alaf inisaidie nini😂😂😂😂😂😂😂Tuma tena....hta wewe pia ukitaka kuja ununue ardhi kenya
lakini tanzania ukumbuke imeanza kudevelop for just 13 yrs ago hilo ulijue pia😂😂😂😂 lakini inakutoeni kamasi hapaWacha kuruka ruka...mtu wa ldc huaga hana fikra za mbali..hutaka kujuwa ya wenzake na yake hayajui....fertile land na bado mko ldc
Bro..leo nimewakamata...hhh..mpka wanataja angola km back-up...hawakujua km itawalemeaTanzania.....[emoji1787][emoji1787][emoji1787]waafrika zero
Ila!!!hhhh!!nmecheka sana...yani mna kazi na bado maskini ni wengi...labda nikupe history tanzania ilipoteza nguvu zake nyingi sana kuwasaidia nchi za afrika kupata uhuru na pia tanzania ilisubiri sana kutumia rasilimali zake ili ihakikishe vijana wanasoma ili kuja kutumia rasilimali za nchi ndio maana unaona leo hii tanzania ina watu million 54 lakini haina shida kwenye mambo ya unemployment cha kushangaza muko 47 ila muna unemployment rate over 40%[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Angalau ukuwe kati ya watu wa middle income kw mara kwanzaninunue ardhi isiokua arable alaf inisaidie nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha employment ya shilingi kumi per day bado utajipata ldcBro..leo nimewakamata...hhh..mpka wanataja angola km back-up...hawakujua km itawalemea
Useless employmentIla!!!hhhh!!nmecheka sana...yani mna kazi na bado maskini ni wengi...
MLDC hvi kweli??[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Vp kuhusu fertile land na bado mko ldc na maskini wengi..nahitaji kujua