Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa unataka nikufunze kuingia google na si eti we ni mwanamke utanipa kcuma? wacha udanganyika bwana.
tafadhali ukiwa unaongea na mimi usilete mizaha ya kitoto na kejeli za kijinga. Najua wakenya wengi huwa akili zenu hazipo kabisa, sijakutukana wala nini ila unaanza kunichokonoa, sio kwamba sijui kutukana ila nina maadili yangu ambayo ninafuata so tafadhali bro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…