2013, na gazeti la the citizen lilichapisha hiyo habari ambapo vice chancellor wa kipindi hicho alikua profesa Mkandara. Source ilikua webometric na UDSM ilikua nafasi ya 4 Africa huku Makerere ikiwa ya 11 na UON ikiwa namba 20Sitakuitisha evidence lakini naomba uniambie ni mwaka gani huo?
nairobi imeshindwa kukimbiza itakua hio mombasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha....wacha tupoteze wakati nao ila facts zitabaki zile zile[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] buda. When will you guys come to realize Dar has never & will never come close to Nairobi?? This is how behind you are! & I Know were it not for your "Uzalendo" Unajua Ukweli ni kuwa Nairobi is far ahead of Dar!View attachment 894492
Hebu give us the link........2013, na gazeti la the citizen lilichapisha hiyo habari ambapo vice chancellor wa kipindi hicho alikua profesa Mkandara. Source ilikua webometric na UDSM ilikua nafasi ya 4 Africa huku Makerere ikiwa ya 11 na UON ikiwa namba 20
Tufanyie question onenaona wameanza tena zile dharau zao baada ya kupita siku kadhaa. msidhani tumesahau.
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 894115View attachment 894116View attachment 894117View attachment 894118View attachment 894119View attachment 894120View attachment 894121
Nimepata hiyo webometric ila rank zenyewe hazipo. UDSM niliiskia kwanza last year. Wakenya huwa hawajishughulishi na vyuo vya bongo. Hata sijawahi ona mkenya yeyote akitamani kusoma bongo.Kenyans would rather choose makerere in UgandaHebu give us the link........
Hiki kichekesho inamaana hawa Kenyans niliowaacha huko ni Monkeys sio hebu achen kujipa ujiko usio na maana.Nimepata hiyo webometric ila rank zenyewe hazipo. UDSM niliiskia kwanza last year. Wakenya huwa hawajishughulishi na vyuo vya bongo. Hata sijawahi ona mkenya yeyote akitamani kusoma bongo.Kenyans would rather choose makerere in Uganda
Wangapi wapo chuo cha UDSM?Hiki kichekesho inamaana hawa Kenyans niliowaacha huko ni Monkeys sio hebu achen kujipa ujiko usio na maana.
Ninyi mnatuziz lugha ya Malkia tu na sio blah blah nyingine.
Haijalish wangap ila ni wakenya sioWangapi wapo chuo cha UDSM?
kwani hatuna malls, kwani cruise hips hazijawahi kufika Dar port? kwani hatujengi sgr? tena yenu mnaliwa hela na wachina na ninasikia karibia wachukue mombasa port. Serikali yenu iko desperate sana sasa hivi kufuta deni na china mpaka wakatoa proposal ya kutax gasoline up to 16% halafu unataka kuniambia hivyo ni vya kwenu? majengo sio muhimu kama seriakali au wananchi hawafaidiki na chochote.
Kwa akili zake za mirungi Uhunye akaenda kwa Mchina kuomba msaada kweliiiiiiiiiiii???? Ila sio mbaya 21000 tonnoge mchele zinawatosha bhn [emoji16] [emoji16] [emoji16]pesa za ndani nyinyi zinawafaidi na nn..oooo sorry..kumbe ni propaganda magu anakopa
Wakenya wengi wanasoma hapa kwao.Haijalish wangap ila ni wakenya sio
[emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109]Wakenya wengi wanasoma hapa kwao.
Education is all the same in Africa.We study the same things. Matter, chemical substances, living and non living things, numbers e.t.c starting from bottom to the top. That's why we start by counting 123.......in kindergarten and as we grow we are introduced to complex ones.
There is nothing special with any kind of education system. What matters is what people learn