Haitoshi bado man,BTW mmejitahidi japo bado kutunisha kifua sana[emoji23][emoji23][emoji23] No but mwanzoni uliuliza nini? You wanted prove that Kenya leads in Education na nimekupea in details infact KU is another University ahead of the 1st Tz University in the list. Kuwa mngwana na ukubali matokeo. #Pambaneni na hali yenyu kwanza.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 890046
Alafu hizi ranking hua zina ups n down mfano cape town university imeongoza sana kwa kipindi kirefu lakin naona pumzi imekata!!
Elimu ya UDSM, UoN, makerere are the same ukitaka utofauti kasome nje ya Africa
Nipe kitu kimoja ambacho kipo UoN UDSM hakipo[emoji23][emoji23][emoji23] explain to me How UDSM is same to UON & Makerere? Buda! Do your research na tusibishaneView attachment 890050View attachment 890051
hahahaha... hahahaha... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Madam naona huko kwenye menstruation period.
full make up without make up😂😂👇👇
kila chuo huwa kina sifa katika baadhi ya idara flani na si zote hata uku Tz,UDSM ni chuo bora ila kuna vyuo vingine ambavyo vinasifika sana katika baadhi ya idara nadhani wewe ni mgeni na vyuo kwa kukisifia chuo kimoja utazani kila taaluma inatolew hapoHata mtz akitaka kusoma hapa EAC lazima ataopt makerere sio UoN hakuna mtu anaijua,Yaani sana sana mtu amlete mwanae asome uko primary school sio chuo kikuu
Umedandia treni kwa mbele mankila chuo huwa kina sifa katika baadhi ya idara flani na si zote hata uku Tz,UDSM ni chuo bora ila kuna vyuo vingine ambavyo vinasifika sana katika baadhi ya idara nadhani wewe ni mgeni na vyuo kwa kukisifia chuo kimoja utazani kila taaluma inatolew hapo
Hta km...bt watanzania waliosomea kenya ni wengi..ila wakenya kuja kusomea bongo huaga ni vigumu sanaMbona mm sikusoma Kenya bro
Jibu hawapo au wapo?Hta km...bt watanzania waliosomea kenya ni wengi..ila wakenya kuja kusomea bongo huaga ni vigumu sana
sasa kwa nini wanaume wa kenya hubaka mbuzi na ng'ombe as if hakuna wanawake kenya..What is ugly you albino eater!?
If you are bringing your feelings here after failing to satisfy your brainless wife in bed you better think twice. You are in for a rude shock. I will deal with you accordingly.
Kumbe ulisomea Kenya ndo maana una-post ujinga..If you want to study in E.A then study in Kenya. That what many people are told.
Nenda ukafanye utafiti utaelewa ninachosema.
HataMimi nilisomea Kenya na sijuti
Baby usicatch mafeelings jibu swali kwanini vijana wa kenya wanapenda lawiti wanyama inamàana wanaona bora wanyama kuliko nyinyi?What is ugly you albino eater!?
If you are bringing your feelings here after failing to satisfy your brainless wife in bed you better think twice. You are in for a rude shock. I will deal with you accordingly.
Namaanisha nyie mademu wa kenyaWho is nyinyi? Anaishi wapi?
Baby nakujibu swali lako sikuhojiMbona unanihoji?
Vp naweza kukufuata pm tubonge kidogoMbona unanihoji?
Hahahahahahahaha,wewe jamaa wewe,unataka kuchukua mzigo wakikenya hahahaha.Vp naweza kukufuata pm tubonge kidogo
Nataka niwawakilishe vidume wa tzHahahahahahahaha,wewe jamaa wewe,unataka kuchukua mzigo wakikenya hahahaha.
...ahead of you.My homeland Uganda is very far ahead than you