Sio kweli sister, sisi tunajua sana kucare, hasa Mimi.. Haya mautani huwa tunawatania kina Govi Depay na Wanaume wengine wa Kenya humu wanaopigwa na bibi zao..
Na vile huwa mnawadhalilisha jaman ?
Tatizo kubwa la nyang'au wanapenda vya bure sana, mpaka ikulu ya nyayo itanyakuliwa, chezea mchinashock as kenya is set to lose mombasa port to the chinese over ... - YouTube
YouTube βΊ watch
https://www.google.com/url?sa=t&sou...IwAHoECAgQAQ&usg=AOvVaw2oJx5537r0ldxdEBgfr2mw
So it is a teaching hospital not a referralwell, you are racist and in a stupid way. why India? this is teaching hospital for the Muhimbili university of health and allied sciences
lol...................................mmechanganyiliwa kwelimulisaaa ni mtz mwenzetu.
Si walisema Kenya ni kibera tu? Pengine analala kiberaemoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hamisa anado nini kenya? She is not trending. Kwanza hakuna mtu anajua ako kenya ati analala Roysambu alafu interview anafanyia Ebru Tv yet she has a bungalow in Tz.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji24][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 879127
emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hamisa anado nini kenya? She is not trending. Kwanza hakuna mtu anajua ako kenya ati analala Roysambu alafu interview anafanyia Ebru Tv yet she has a bungalow in Tz.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji24][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 879127
Wehu hawa!ππππ kutwa wanaimba humu kujicompare na England na US, huku Kibera ikiwasuburia, sasa wanakuja kuporwa port ya Mombasa, Next one Masai MaraπππTatizo kubwa la nyang'au wanapenda vya bure sana, mpaka ikulu ya nyayo itanyakuliwa, chezea mchina
hahahaha.....hahaha...safaricom is owned by tanzanians.... watajua hawajui...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] wanajua hawajui
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]china Mungu kashawaona[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
mchina ni rafiki yetu, tunaheshimiana kwa sababu kila mmoja wetu ana manufaa kwa mwenzake, wenzetu wanapenda vya bure! Tanzania tuliisaidia china kupata kiti cha kudumu UN, wakati huo nyangau mnaserebuka na nyimbo za mwanakatitu, Tanzania tumewaajiri wachina kwa pesa zetu za ndani kututengenezea flyover ubungo, nyangau mnataka mikopo bila riba kuendeshea serikali! hahahahahahah, Mtumeni kenyata dar akapige magoti kwa mzee MAGU tutaweza kumwombea kwa wachina wawasubirisubiri kidogo!china Mungu kashawaonaππππππππππππππ
kuna watanzania wenye asili ya india wenye uzalendo wa dhati na Tanzania hii kuliko hata watanzania wenyewe, eg. prof. shifji, Alnoor kassim, Jamal etchahahaha.....hahaha...safaricom is owned by tanzanians.... watajua hawajui...
watakwambia hao si watz... ni indians. hahaha.. [emoji23] [emoji23] [emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
πππππ kumbe port of mombasa iliekwa kama dhaman ya SGRππππππhahahaha.....hahaha...safaricom is owned by tanzanians.... watajua hawajui...
watakwambia hao si watz... ni indians. hahaha.. [emoji23] [emoji23] [emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
Wehu hawa![emoji4][emoji4][emoji4][emoji4] kutwa wanaimba humu kujicompare na England na US, huku Kibera ikiwasuburia, sasa wanakuja kuporwa port ya Mombasa, Next one Masai Mara[emoji23][emoji23][emoji23]
kenya kama mnayo fly over ni moja, nyingine ni kama madaraja madogo tuKuzindua flyover? Haaahaa. Wish you all da best anyways