I asked you the question. What the result!?// my second program in C++
#include
using namespace std;
int main () { cout << "Hello World! " ; cout << "I'm a C++ program" ; }View attachment 873827
You run the risk of similar looking buildingsDesigned by Kenya Company yes, But built by Estim Construction Company , Same Company Building all our High rises and many major projects.
Plus juzi ilikuwa apple kwa desk. Jamaa ni wannabe#Kadoda11 were you not the one saying that Kenyans use Laptops because they don't have phones na sahii naona ukingangana na hp[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
No need to apologise. ROM pia ni HDD.Iza iza. I meant HDD leo niko maji msijali.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] Sawa mkuu! But siko hapa kujibu maswali zako kwani unanibeba aje? Bado naisomea C++ but siwezi kujibu ju already nitakuwa najiunderate. That code was enough ujue mi naelewa programming the difference is you have a 13+ yrs experience na mimi bado student. Aty 13 years! We ni babu ya mtu ama??I asked you the question. What the result!?
Kwenye software engineer acha kabisa tutakuaibisha. Sisi tumelalia huko na kuamkia.
Software Development kijana ndio professional yangu. Experience of 13+ yrs.
Answer the question.
Again proving how dumb you are, najua ulikuwa unaangalia makosa ya Kingereza, just like many Other Dumb Kenyans I noticed here.Who is the fool here?
Mnakuaga na iyo ujinga mara mnapost masimu,picha fake mkiwa kenya,magari fake nlitaka kuzima uyo jamaa anayeitwa kadida anapenda kubrag ilhali hana hela yoyote.Dogo akili yako iko sawa sawa kweli!!!unataka kila mjinga apost ballance yake hapa si mtaacha uzi huu na watz pekee!!!!
Anyway wewe ni wakala wa mobile money????
The difference ni device unatumia but the funny thing is the guys asking me know zero apart from Anael so wakangoja nifogothe kiasi. Weh! UDAKU WANAUME WANAPIGA[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Unaweza dhani mse anadunga computer science.No need to apologise. ROM pia ni HDD.
Show some respects to your parents.[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] Sawa mkuu! But siko hapa kujibu maswali zako kwani unanibeba aje? Bado naisomea C++ but siwezi kujibu ju already nitakuwa najiunderate. That code was enough ujue mi naelewa programming the difference is you have a 13+ yrs experience na mimi bado student. Aty 13 years! We ni babu ya mtu ama??
Awesome,*****, leo nimepita nyumba ya mtoto wa wa flani hapa mjini. Watu wengine wanaishi wengine wanasurvive . Kudadeki hilo jiko tu dadeki kama Ukumbi wa Mikutano wa Five Star Hotel maeneno 🤣. I’m happy I see stuffs🤣🤣🤣🤣inatosha .
View attachment 873778
View attachment 873780
View attachment 873781
View attachment 873782
View attachment 873783
View attachment 873784
View attachment 873786
View attachment 873787
View attachment 873788
[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]View attachment 873844View attachment 873844mzee nimekuheshimu...kumbe umemeza chumvi ya kutosha
hahaha... dogo ni safaricom agent halafu anataka kutisha watu na miamala yake uchwara. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dogo akili yako iko sawa sawa kweli!!!unataka kila mjinga apost ballance yake hapa si mtaacha uzi huu na watz pekee!!!!
Anyway wewe ni wakala wa mobile money????
kwani hajajibu kitu pale juu....nilidhani ame attempt.... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]I asked you the question. What the result!?
Kwenye software engineer acha kabisa tutakuaibisha. Sisi tumelalia huko na kuamkia.
Software Development kijana ndio professional yangu. Experience of 13+ yrs.
Answer the question.
porojo...Plus juzi ilikuwa apple kwa desk. Jamaa ni wannabe
kumbe badi upo colee..[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] Sawa mkuu! But siko hapa kujibu maswali zako kwani unanibeba aje? Bado naisomea C++ but siwezi kujibu ju already nitakuwa najiunderate. That code was enough ujue mi naelewa programming the difference is you have a 13+ yrs experience na mimi bado student. Aty 13 years! We ni babu ya mtu ama??
Ajibu wapi. Ameanza kuleta porojo. Kama angekuwa Software Developer angejaribu kwenye computer yake. Jamaa ni zero. Anajaribu kugusa kila eneo anajikuta anaangukia pua.kwani hajajibu kitu pale juu....nilidhani ame attempt.... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
google imemgomea pia...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ajibu wapi. Ameanza kuleta porojo. Kama angekuwa Software Developer angejaribu kwenye computer yake. Jamaa ni zero. Anajaribu kugusa kila eneo anajikuta anaangukia pua.
Hakuna cha Google hapo. Nilijua kabisa nikimpatia task anayoweza kupata kwenye google nitampa sifa. Na hapa kelele zingekuwa nyingi kweli.google imemgomea pia...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]