Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hahahaha, Umewanyorosha vilivyo hawa majobless.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Ifike wakati sasa tuheshimiane.[emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
rudia kusoma tena post yangu vizuri.usikurupuke.

nazungumzia desktop kijana..the one i'm using in my office...it isn't an average computer.

it's owned by the organisation that i'm employed to....not mine.

but personally when i'm on social platforms, i use smartphone.i see no need of using a laptop or desktop to respond to someone on jf.

by the way, try to google about HP z820 workstation.
 
Hahahaha, Umewanyorosha vilivyo hawa majobless.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Ifike wakati sasa tuheshimiane.[emoji2] [emoji2] [emoji2]
sipati picha hilo povu wanalolikusanya juu yangu... [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
😀😀
celebrity wa miaka mingapi? aisee..unsahau ulivyokula chumvi
age mate wangu ni huyu jamaa kwa picha.
mimi na yeye tumezaliwa mwaka mmoja,

tofauti yetu ni kwamba yeye amezaliwa europe, mimi nimezaliwa africa.

he is also my role mode. [emoji23] [emoji116][emoji12]
 
Wewe chizi ndiyo ni kuulize unajua kusoma na ukaelewa kiswahili kweli??,nimesema na huyo mnigeria anatuhusu nini,picha ya pili.?
Mrudi kwenyu churaii. Btw Walishikwa wakiwa wawili [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] What's even spacial about HP z820 ! Yani these desktops are just too ordinary. A good desktop should at least support a 1+ TB ROM backed up with a higher graphics processor than that! So mi sioni kitu ya maana hapa.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] What's even spacial about HP z820 ! Yani these desktops are just too ordinary. A good desktop should at least support a 1+ TB RAM backed up with a higher graphics processor than that! So mi sioni kitu ya maana hapa.

1+ TB RAM!!!!!unajua ni kitu inafananaje kijana???

Hii pc inapatikana kibera pekee.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] What's even spacial about HP z820 ! Yani these desktops are just too ordinary. A good desktop should at least support a 1+ TB RAM backed up with a higher graphics processor than that! So mi sioni kitu ya maana hapa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ah 1tb ram computer ...hio si super computer.. Sijui if it exists.. I need to find it.. Na hamna kiumbe mwenye nayo huku Tz.. Kweli ni kibera exclusive
 
bravooo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ah 1tb ram computer ...hio si super computer.. Sijui if it exists.. I need to find it.. Na hamna kiumbe mwenye nayo huku Tz.. Kweli ni kibera exclusive
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Nimeconfuse na ROM IZIA[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Ati RAM[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] What's even spacial about HP z820 ! Yani these desktops are just too ordinary. A good desktop should at least support a 1+ TB RAM backed up with a higher graphics processor than that! So mi sioni kitu ya maana hapa.
Nimekuuliza hii unaijua!? Name it
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ah 1tb ram computer ...hio si super computer.. Sijui if it exists.. I need to find it.. Na hamna kiumbe mwenye nayo huku Tz.. Kweli ni kibera exclusive
Man is to Error[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] But what I meant was 1TB ROM & and 8GB RAM
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] What's even spacial about HP z820 ! Yani these desktops are just too ordinary. A good desktop should at least support a 1+ TB RAM backed up with a higher graphics processor than that! So mi sioni kitu ya maana hapa.
OMG!!.. what is 1TB RAM?.. do you even know what you're talking about?...hapo kenya shuleni huwa mnaenda kusomea ujinga? [emoji23][emoji23]

your knowledge about computer is very low....if i were you i wouldn't comment anything about this. shame shame.

you have embarrassed all kenyans especially those who work in computer oriented industry.

Annael najua wewe ni gwiji wa masuala ya computer, tusaidie hii 1TB RAM ni kitu gani please. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…