Kuna thread ya hilo jengo, nadhani imefika na kama haijafika basi ni kwa sababu ya Mike Sonko kusimamisha jengo. Tuna magavana makaburu sana huku. Mtuombee.onesha 40floors na tuhesabu hapaπππ wachina washasimamisha ujenzi leo wiki ya pili sasa
ndio hiiπππππππhahahaha uncheza na middle income country....ldc mnatuambia nini
toka mwanzo mpaka mwisho unapost two river mallπππππππππ
kumbe unadhani huna uhakikaππππ na habari ya kusimama ujenzi unazo weweπππππKuna thread ya hilo jengo, nadhani imefika na kama haijafika basi ni kwa sababu ya Mike Sonko kusimamisha jengo. Tuna magavana makaburu sana huku. Mtuombee.
Rival it with any malltoka mwanzo mpaka mwisho unapost two river mallπππππππππ
nashangaa sigiri bridge hamkushangaaπππππππππππ Nimeacha. Lakini hacha kutuonyesha vitu havifai.
mall dar zipo nyingi tu zenye hadhi kubwa so usijipe matumaini kama mall hakuna na by the way mm kuna jambo nataka nikupe taarifa watanzania wengi wamezoea kununua fresh food from market ndio maana dar kuna market kubwa nyingi sana kuliko sehemu yoyote ukanda wa africa masharikiRival it with any mall
mchawi mpe mwanao amleeπππKuna thread ya hilo jengo, nadhani imefika na kama haijafika basi ni kwa sababu ya Mike Sonko kusimamisha jengo. Tuna magavana makaburu sana huku. Mtuombee.
Niliona kwa T.V jamaa kavamia ujenzi na kupeleka wachina zaidi ya kumi kortini. Very soon jengo linaanza kujengwa tena, wewe endelea kukenua meno. Hapa kazi tu.kumbe unadhani huna uhakikaππππ na habari ya kusimama ujenzi unazo weweπππππ
Leta malls acha siasa mingi πππmall dar zipo nyingi tu zenye hadhi kubwa so usijipe matumaini kama mall hakuna na by the way mm kuna jambo nataka nikupe taarifa watanzania wengi wamezoea kununua fresh food from market ndio maana dar kuna market kubwa nyingi sana kuliko sehemu yoyote ukanda wa africa mashariki
nikianza kupost malls zingine mtachoka...zipo nyingi sana...moja hii imetoshatoka mwanzo mpaka mwisho unapost two river mallπππππππππ
hahahaha hapo kuna nn?ndio hiiπππππππ
unakataa nini sasa Uhuru kaenda kuomba omba....[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji3] [emoji3] [emoji3] wakenya njaa kali[emoji23] [emoji23] [emoji23] Sasa Magu kusema kweli ataenda US kutafuta nini[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] You guys have zero to offer & to add you business environment is pathetic na nani alikudanganya Uhuru alienda kuomba US[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] the reason why he went there is to crack military & Business deals with the US and to improve trade between Nairobi and Washington kwanza sahii KQ iko on its way to the New York - Nairobi direct flights! Hii inaonesha how ahead we are in business than you guys then mnaexpect kuipiku kenya[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] hiyo treni ilitumika 1967 kwenye picha ya dragon na MTU mzima marehemu bluc Lee alihusika kuipanda...
na mwisho wa siku yanaishia kuanguka no qualityrangi kwao ni bei ghali sana na wamezoea kujenga majengo kwa matofali ya kuchoma[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] povu naona mavi yamekutoka chokoraasawa nenda kawaambie ldc wenzako kule......> msenge wewe
umempatiaHahahhaa umepanic bro, If i had a dirty, big like a booty mouth like yours you wouldn't be posting any more pics of your shithole city coz u'd be thinking of ma words
safi kwa hili bila shaka tumelimaliza