shusha presha we bado kijana mdogo sanaππππpole sana. sikutarajia povu kutoka kwako
get rich or die tryingwizi ni sehemu ya maisha ya kila mkenyaππππππ
endelea kutoa povushusha presha we bado kijana mdogo sanaππππ
wamekamatwa na pesa zimerudishwa na wao watapata kipigo hawajawah kukiskia maisha yaoππππ
Hamna cha kuzidi kete wala nn ,mnajiweza kwa wizi ilo somo ndio mmegonga distinctionsukizidiwa kete/ maarifa, unasema ni wizi
bado!!wamekamatwa na pesa zimerudishwa na wao watapata kipigo hawajawah kukiskia maisha yaoππππ
alaf wizi wao sasa ni wakipuuziπππHamna cha kuzidi kete wala nn ,mnajiweza kwa wizi ilo somo ndio mmegonga distinctions
Sent using Jamii Forums mobile app
hazikufanikiwa kutoroshwa soma maelezo vzr hela zipo kwao huko huko bahrain πππ hawajaambulia hata sentiπ π πbado!!
aliyekamatwa ni mwengine aliyeiba Ksh140m!!!
Focus my friend.Hamna cha kuzidi kete wala nn ,mnajiweza kwa wizi ilo somo ndio mmegonga distinctions
Sent using Jamii Forums mobile app
Of course even the devil has been there for a loooooooong long time but this has not changed the fact that he is an idiot,retarded and cursed....it doesn't matter how long you have been in this forum..one thing i know is that you have been dealing with soft Kenyans who will always enjoy listening to a bigot embarrassing himself!...keep on going.kadoda11 is a big name among forumers in kenyan forum. i have been debating with kenyans since 2011.
i'm a prominent debater here that's why kenyans can't evade from mentioning/tagging me.
keep doing so otherwise i wont notice a damn thing from you.[emoji23][emoji23][emoji23]
me[emoji116][emoji116]
View attachment 850598View attachment 850599
her[emoji116][emoji116]
View attachment 850600
your comprehension skills is terrible!!!hazikufanikiwa kutoroshwa soma maelezo vzr hela zipo kwao huko huko bahrain πππ hawajaambulia hata sentiπ π π
wizi wenu ni wakipuuzi sana walijua bahrain wanaiba kama wako kenyaππyour comprehension skills is terrible!!!