AbassChizzy
JF-Expert Member
- May 7, 2018
- 546
- 201
Thika road pekee inapitisha more cars during rush hours than whole of dar yote...[emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda when it comes to traffic hakuna kitu unaweza tufunza. Tukianza ku compare busy roads in Nairobi! Ndio utajua kweli Dar ni kijiji, i mean your busiest road hupitusha only 60k per day while Nairobis minor roads are super flocked bado hatujaingia kwa bypasses na highways! Imagine all vehicles in Nairobi are equal to all vehicles in Tz[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Makende wewe,wacha kuniqoute.....wewe jamaa unakuanga kilaza sananew york of africa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116]
View attachment 851091View attachment 851092View attachment 851093View attachment 851094View attachment 851095View attachment 851096View attachment 851097View attachment 851098
umepanic budaaa๐๐๐๐๐๐๐Makende wewe,wacha kuniqoute.....wewe jamaa unakuanga kilaza sana
Sent using Jamii Forums mobile app
mkenya ni mtu mwenye wivu sana hasa anapoona ameshindwa na nchi iliopiga hatua ndani ya miaka 10 tu ๐๐๐๐๐๐๐๐๐SGR hata bado hawajatandika reli mmeshaanza kulialia kwani mna nn lakin[emoji23] [emoji23] ,Sio nyie mlisema haitajengwa kwamba ni propaganda ,sahivi mnaanza kutuma madaraja yenu kujiliwaza
Sent using Jamii Forums mobile app
Haya basi..mukishamaliza ujenzi in 2030 nitagSGR hata bado hawajatandika reli mmeshaanza kulialia kwani mna nn lakin[emoji23] [emoji23] ,Sio nyie mlisema haitajengwa kwamba ni propaganda ,sahivi mnaanza kutuma madaraja yenu kujiliwaza
Sent using Jamii Forums mobile app
serious๐๐๐๐๐๐Place kama hii kuipata hapo Dar slum ni ndotoView attachment 851109View attachment 851112
Sent using Jamii Forums mobile app
So kwa hio akili yako maji unadhani kenya haikujenga tunnel??? We are talking about new Modern tunnels not some rusty cavesView attachment 851130tunnel ya kwanza tanzania ilijengwa 1970
View attachment 851084
dola kuu๐๐๐๐๐๐๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐๐๐๐
View attachment 851048View attachment 851049View attachment 851050View attachment 851051View attachment 851052View attachment 851053View attachment 851054View attachment 851055View attachment 851056View attachment 851057View attachment 851058View attachment 851059View attachment 851060View attachment 851061View attachment 851062View attachment 851063View attachment 851064View attachment 851065View attachment 851066View attachment 851067
Ebu post hzo tunnels za 1970 tuyaone[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]naona munajenga tunnel ya kwanza 2018 wakati tanzania tulijenga tunne 1970s[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
haya tuoneshe tunnel ya kenya sasa zaidi ya hio munayojenga ya leo๐๐๐So kwa hio akili yako maji unadhani kenya haikujenga tunnel??? We are talking about new Modern tunnels not some rusty cavesView attachment 851130View attachment 851131
Sent using Jamii Forums mobile app
Zii thika umewapeleka juu sana [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapo tunawapea Langata road ama mbagathiThika road pekee inapitisha more cars during rush hours than whole of dar yote...
Sent using Jamii Forums mobile app
๐๐๐๐๐๐So kwa hio akili yako maji unadhani kenya haikujenga tunnel??? We are talking about new Modern tunnels not some rusty cavesView attachment 851130View attachment 851131
Sent using Jamii Forums mobile app
utaelewa tu, pilipili inaliwa shamba wewe inakuwashia nini? dar tuna pop. ya appr. 6m nairobi hamwezi kushindana na sisi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sasa kazi ya hii daraja ni gani?[emoji23] [emoji23] Dar haina magari mingi plus mko na BRT. Mnajenga kufurahisha macho ama?
Sent using Jamii Forums mobile app
๐๐๐๐๐๐1970 my friendEbu post hzo tunnels za 1970 tuyaone[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
2019 phase one
[emoji23] [emoji23] wapewe medali ya kuzaana kama mapanya..chunga musiwe kama Nigeria.utaelewa tu, pilipili inaliwa shamba wewe inakuwashia nini? dar tuna pop. ya appr. 6m nairobi hamwezi kushindana na sisi
Matako,takataka weweserious[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 851132View attachment 851133View attachment 851134View attachment 851135View attachment 851136
Alafu mutalipa aje madeni??..knowing too well the average Tanzanian is poorer than his/her counterpart in Kenya with vastly different economies2019 phase one
2020 phase two nitakutaf usijal[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
712km for both one and two
modern electric train in africa
Dar es salaam ni bandari kuu katika ukanda huu wa Afrika ya mashariki na kati tunahudumia mataifa ya DRC, RWANDA, BURUNDI, UGANDA, ZAMBIA, MALAWI, ZIMBABWE NK, unadhani kwa mwingiliano huo wa mataifa Dar es salaam tutakuwa na pop. ndogo kama nairobi? acha mawazo finyu wewe nyangau[emoji23] [emoji23] wapewe medali ya kuzaana kama mapanya..chunga musiwe kama Nigeria.
Sent using Jamii Forums mobile app